กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย ฝากระโปรง เคฟล่าห์ ทอมแคท มีร่องรอย... ถ้ารับไม่ได้ต้องซ่อม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311251
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขาย ฝากระโปรง เคฟล่าห์ ทอมแคท มีร่องรอย... ถ้ารับไม่ได้ต้องซ่อม :coolly-0040:
ตำนิ
1. มีรอยร้าวแตกชั้นในด้านซ้าย (ไม่น่าเกลียดมาก... เหมือนโดนใครกรีดรถอ่ะ อิอิ)
2. ด้านขวา รอยประมาณตามรูป เปิด แตกบ้าง...
แถมตัวล็อดฝาโปรง OMP พร้อมเสาเลยด้วยครับ

ยังขายอยู่ครับ... (ตอนนี้ถอดแล้้ว.. ไม่ได้ใส่)
รับเองนะครับ ศรีราชา ชลบุรี (ไม่ส่งให้นะครับ กลัวแตกมากกว่านี้ อิอิ)

โทร. 081-9839352

น้องแก็ป ลงราคาใหม่นะครับ ตอนนี้กระทู้แรกไม่มีราคาแจ้งไว้ครับ เข้าใจว่าน่าจะลบออกตอนที่มีการจอง ถ้ายกเลิกการจอง ลงราคาอีกครั้งครับ

ทำมัยเราไม่เห็นราคาหว่า.....

ผมก็ไม่เห็นเหมือนกันคับ :coolly-0043: :coolly-0010: :coolly-0039:

:coolly-0040::coolly-0040: ลืมคร้าบบบ ยกเลิกจอง ลืมแก้... ราคาเดิม ไม่เพิ่ม ไม่ลด อิอิ... 59 คร้าบบบ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน