กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ขาย อแดปเตอร์ หนา 1 นิ้ว 5รู114 +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย CEFBKK
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

CEFBKK

PROJECT BBB
Registered
+++ขาย อแดปเตอร์ หนา 1 นิ้ว 5รู114 +++(ขายแล้วจ้า)

ขาย อแดปเตอร์ หนา 1 นิ้ว 5รู114 งาน Project AAA ครับ

สีดำที่เห็นตรงขอบเป็นสีกระป๋องครับ ตอนนี้ล้างทินเนอร์ให้แล้วเป็นเนื้ออลูมิเนียม เหมือนใหม่เลยครับ

ไม่ร้าว ไม่แตก ตัวน็อตเกลียวดีหมดทุกตัวครับ ขายเพราะไม่ได้ใช้แล้วครับ

ขาย ขายแล้วครับ บาท

ขอบคุณ Cefiro-thailand ครับ

ไฟล์แนบ

50.5 KB · อ่าน: 84
    48.4 KB · อ่าน: 76
แก้ไขล่าสุดเมื่อ: