กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย cefiro สีขาว 2Jz A/T โบเดี่ยว/'//'/ ล้อTE37แท้/'//'/ ช่วงล่างเต็ม/'//'/ ทำมาเนียนๆจบๆครับ!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kengzaaracing
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

kengzaaracing

Registered
ขาย cefiro a31สีขาว รถ ปลายปี 91บอดี้สวยๆไม่มีโดนหนัก* :coolly-0045: รถบ้านๆแบบ จบๆ ครับ มาชมก่อน จ้า :coolly-0009:

ภายนอกสีขาว
กันชนหน้า อุมเนียนๆหล่อๆ
สเกิดข้าง TBO1
กันชนหลังอูม
ไฟท้ายแดง สวยๆ
ไฟหน้า 24V
กระจังหน้าโครมเมี่ยม

เครื่อง 2jz GTE a/t เก็บสายไฟโล่ง เนียนๆ หล่อๆ
อินเตอร์ ยุ่นใบโต 4นิ้ว เย็นมาก
หม้อน้ำ มิเนียม ใบโต พร้อมพัดลมตัวใหญ่ 2ตัว จบปัญหาความร้อน ครับ
ท่ออินเตอร์ดัดทราย 3นิ้ว
ท่อไอเสีย สแตนเลสทั้งเส้น 3นิ้ว ปลาย ยุ่น
มีออยเกียร์ ออโต้ซิ่ง เย็นๆ
เลกกุเลส Tomei ตัวใหญ่ พร้อมเกจวัดแรงดันหน้าน้ำมันในตัว
ปั้มติ๊ก วาวโบ่ ในถังแรงๆ ของแท้
ระบบน้ำมันเชื้อเพลิงเปลี่ยนใหม่ รองรับ E85แล้วครับ
เฟืองแคมสไลค์ปรับได้
เฮดเลสยุ่นครับ
เทอร์โบ garrett AR72 M33 ตัวบอลแบริ่ง บูสติดเร็ว มาหนักๆ ใบสวยๆไม่มีครอน ใช้ได้อีกยาวๆๆครับ
เวสเกจไม่ทราบสำนัก ตัวใหญ่ หัวชมพู บูสนิ่งมาก (ไม่ใช่ของบ้านเรา)
กล่องเดิม ตัด 180 บูสแตนดาด ไม่ต้องกลัวพัง ตัดทีหัวทิ่มเบยย
มีปรับบูสมือ ใส่ใว้เผื่ออยาก ปรับเล่นครับ
ค้ำโช๊คหน้า SARD แท้
ระบบแอร์ ทำใหม่ทั้งหมด แอร์เย็น ครับ ไม่มีร้อน
ระบบของเหลว เพิ่งเปลี่ยนไม่ถึง 500โลครับ ใสๆ
/'/ตอนนี้เครื่องจบหมด เหลือ ปัญหาอย่างเดียวยางตีนวาวครับสตาดตอนเช้าควันขาวออกนิดนึงก็หายไป(บอกกันตรงๆครับไม่มีกั๊กใว้จะได้สบายใจกันทั้ง2ฝ่าย ยางตีนวาวทำใหม่ไม่กี่พันนะครับที่ยังไม่ได้ทำเพราะไม่มีเวลาครับใช้รถทุกวัน)
เลขเครื่อง ลงเล่ม ตรงหมด ครบนะคับ
เครื่อง /'//'/ไม่มีปัญหาอ่ะไรนะคับ ซัดได้ตลอดไม่มีสดุด วิ่งเนียนๆ/'//'/ รับประกัน!! (ต่อยอด ซื้อกล่อง+จูน400-500ม้าสบาย แล้วคับ)

ช่วงล่างเต็มๆ ปรับได้ทุกจุด!!
โช๊คหน้า monza japan ตัว แดร็ก
โช๊คหลัง TEIN
หนวดกุ้งหน้าปรับได้ หมด
ห่วงหลัง cusco
แขนยาว cusco
เบรค r32
หม้อลม ชั้นคึ่ง เพิ่งเปลี่ยนไล่ระบบเบรคใหม่ หมด ครับ เอาอยู่มั่นใจได้เลย
จาน เซาะร่อง (เพิ่งเปลี่ยน)
ผ้าเบรค (เพิ่งเปลี่ยน)
ลูกหมาก เปลี่ยนใหม่ ทุกจุด ไม่มีเสียงดัง
เฟืองท้าย เต็ต 4.1
/'//'/ล้อ TE37 //แท้ๆ//ขอบ17 5รู114 กว้าง9นิ้ว ออฟเซ็ต +0 ทั้งสี่วง ล้อปีเก่าหายากกมากนะครับออฟ 0 ไม่ต้อง รองอ่ะไรทั้งนั้น ยื่นเองทั้งหมด 4ล้อ สวยๆ/'//'/
ยาง ซอฟ หนึบๆ
ภายใน ตัวนอก เนียนสุดๆ
เบาะคู่หน้า เป็น ชามัวตัวนอก
คู่หลัง ชามัวตัวนอก
แผงประตู4บาน ชามัวตัวนอก
ด้ามเบรคมือพร้อมเท้าแขน m/t ตรงรุ่น
วิทยุ cd mp3 ลำโพงหน้าหลัง ใช้งานได้หมด แอร์เย็นเพลงเพราะ ครับ
กระจกไฟฟ้าใช้ได้หมด ทั้ง 4บาน เซ็นทั่นล็อก ครบ
ไมล์ jz หน้ามืดไฟขาว สวยงามครับ
(ภายในทำใหม่ทั้งหมด ผมเป็นคนชอบใช้รถภายในเนียนๆครับ) :coolly-0003:

:coolly-0033:ก่อนที่จะตัดสินใจขาย ผมเพิ่ง เก็บระบบของเหลว/'//'/หมดทุกจุดนะครับ/'//'/ ตั่งแต่น้ำมันเบรค น้ำมันเกี่ยร์ น้ำมันเครื่อง น้ำมันเฟืองท้าย น้ำมันพาวเว่อ หม้อน้ำ ช่วงล่างเพิ่งทำไปนะครับลูกหมากทั้งหมด จานเบรค ผ้าเบรค จบแล้วครับ :coolly-0039:

ทะเบียน ภาษีต่อไม่มีขาดต่อนะครับ
เพิ่งทำประกันภัย ชั้น2+ ไปนะครับ (เกือบหมื่นแล้ว)เพราะรถปีนี้ทำชั้น1ไม่ได้แล้ว พี่ๆลองคิด + - กับของที่ได้ไปกับรถนะครับเดียวนี้ล้อ/'/te37/'/ราคา60000uppแล้วครับยังไงก็คุ้มครับ ผมเป็นคนไม่ยำรถนะครับ ทำมายังไงก็ให้ไปแบบนั้น จบๆครับ
เอกสารพร้อมโอนนะครับ
ตอนนี้นึกไม่ออกแล้วครับ:coolly-0023: ขอเปิดราคาที่ /'/265000/'/ บาท ครับ ลองคิดราคาของรวมๆดูนะครับ เริ่มทำใหม่ยังไงเลยแน่นอนครับ /'//'/ ได้ล้อแท้ /'//'/ ได้ของดีๆ ต่อยอดอีกหน่อย จบแล้วครับ ผมใช้รถประจำใช้งานได้จริงครับ เก็บมาจนจบ!!หมดแล้ว
พอดีผมได้ ภาษี รถคันแรกครับ เลยตัดสินใจไปออกรถใหม่เพราะสู้ค่าน้ำมันค่อนข้างไม่ไหวผม ไม่เคยใช้แก็สนะคับ ทำระบบน้ำมันลอจูน E85แล้วแต่ที่บ้านดันมาให้ออกรถใหม่ก่อน ครับ อยากให้คนที่ ชอบและรักมันจิงๆได้ไปทำต่อครับ

ดูรถได้ ที่ รามอินทรา กม2 ครับ สนใจโทรสอบถามได้ 0898100470 ต่าย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน