กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาย SKYRO RB20DET

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย obayazi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

obayazi

Registered
หน้า skyline R32 GTS
ท้าย skyline R32 GTR
เครื่อง RB 20 DET MT เดิม กั้นห้องแซดอย่างเดียวครับ
กล่อง mild
ล้อ 17 กว้าง 8 4วง ยาง AD07 4 เส้น
พวงมาลัย skyline R32
เบาะซิ่ง ญี่ปุ่นคู่หน้า
แก็ส LPG แล้ว ใช้ได้ทั้ง 2 ระบบครับ
เพิ่งเปลี่ยนปั้มน้ำและสายพานทามมิ่ง ของแท้เบิกใหม่มาเลยครับ
สภาพต้องเก็บสีครับ รถอยู่ราชบุรี อ.เมือง

ขายแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขาย 185000 ปรับราคาเป็น175000 บาท ด่วนครับ

พร้อมโอนให้เลย ไปโอนด้วยกันเลยที่ ขนส่งเขตจตุจักร เอกสารครบ เดี๋ยวจัดการให้หมดเลยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ: