กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

-ขาย sunroof r34-

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย anugoon
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

anugoon

Registered
พอดีมีโปรเจคจะทำสีรถใหม่เลยสั่ง Sunroof มา แต่คิดไปคิดมาอยากได้ ตรงรุ่น เลยลองขายดูครับ เพราะรถยังไม่ถึงคิวทำสี คงอีกหลายเดือน สภาพใหม่ สไลค์ ได้ปกติ ผ้าสวย ใหม่ ๆ เลยครับ ขาย 8,000 บาท ครับ 085-0377070 ขอบคุณครับ ในรูปช่างลอง Test ให้แล้วครับ ของอยู่ ชม ครับ ราคาพิเศษสำหรับท่านที่สนใจจริง ๆ ครับ ลองโทรมาคุยครับ

ว้าวววว
ผมออกค่าส่งเอง ลดได้ปล่าวครับ

ตอนนี้หลังคาผมเริ่มไปแล่ว

ผ่อนจ่าย 4 เดือนนะ

ปล ขอบคุณมากครับ
วันนั้น คานแข็งผมเสียที่ แม่ฮ่องสอน
คุณอู๋ส่งช่างมาได้สุดยอดมากครับ
เทพจริง ๆ

เรื่องหลังคา เอาจริงนะ :coolly-0046:

ให้ไว กันนะ คุณวิเอาหลังคาอู๋ อู๋เอา.... อุ้ย วนเวียนจัง เซฟเชียงใหม่

ขอบคุณครับ อ.กอฟล์ เคลียร์กันหมดแล้ว ก็ปิดการขายไว้ก่อนละกันครับ รอเฟิรม์อีกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน