กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายOPTION เสริม UPGRADE A31 เหมือนรถรุ่นใหม่แบบ FULL OPTION

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย kingblue
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขายดีจิง จะเหลือมาถึงผมบ้างมั๊ยเนี๊ย คุยกันมาตั้งนานและ
ถ้าไม่มีเวลาเดี๋ยวเอามาติดเองก็ได้คับ
แล้วมันจะมีมาถึงป่าวหว่า
ข้างบนล่ะว่างัยคับ

ขายดีจิง จะเหลือมาถึงผมบ้างมั๊ยเนี๊ย คุยกันมาตั้งนานและ
ถ้าไม่มีเวลาเดี๋ยวเอามาติดเองก็ได้คับ

ใจร่มๆๆ ไม่ใช่ใจเย็นๆๆครับ เดี๋ยวจัดชุดให้ เสี่ยน้อยเดินสาย อิอิ :coolly-0031:

ใจร้อนจังเสี่ย รอรถพี่ป่าวซิ จะรีบหล่อไปไหน

ถึงว่ารีบจัด,,ขาตัวเองยังลืมปิดประตูไปได้ ไม่สงสารประตู Rx7 พี่,,เลย ทำไปได้ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ใจร้อนจังเสี่ย รอรถพี่ป่าวซิ จะรีบหล่อไปไหน

ถึงว่ารีบจัด,,ขาตัวเองยังลืมปิดประตูไปได้ ไม่สงสารประตู Rx7 พี่,,เลย ทำไปได้ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
หัวเราะเค้าไป ต้นไม้ฟาดหลังคายังไม่เข็ด:coolly-0038:

แล้วท่านเสี่ยน้อยจะมารับของวันไหนครับ:coolly-0031:
หมดแล้วหมดเลยนะครับ ช่วงนี้งานที่ทำงานเริ่มเข้าอีกแล้ว เดี๋ยวไม่มีเวลาทำครับ:coolly-0023:

เสี่ยครับไปรับ ของได้เลยนะครับ ฝากไว้เรียบร้อยครับ ตามสั่ง แต่ยังขาดอีก 1 รายการนะครับ ผลิตไม่ทัน ขอโทษด้วยครับ:coolly-0033:

เสี่ยครับไปรับ ของได้เลยนะครับ ฝากไว้เรียบร้อยครับ ตามสั่ง แต่ยังขาดอีก 1 รายการนะครับ ผลิตไม่ทัน ขอโทษด้วยครับ:coolly-0033:

ของผมได้ไรบ้างอะครับ
ชุดเปิดฝาท้าย
เบาะคนขับ
กระจกคนนั่งซ้าย
ทั้งสามตัวป่าว

หัวเราะเค้าไป ต้นไม้ฟาดหลังคายังไม่เข็ด:coolly-0038:

แล้วท่านเสี่ยน้อยจะมารับของวันไหนครับ:coolly-0031:
หมดแล้วหมดเลยนะครับ ช่วงนี้งานที่ทำงานเริ่มเข้าอีกแล้ว เดี๋ยวไม่มีเวลาทำครับ:coolly-0023:

มีคนซ้ำเดิม ครับ

จากที่คุย ตามนั้นเสี่ยคิง,,,

ของผมได้ไรบ้างอะครับ
ชุดเปิดฝาท้าย
เบาะคนขับ
กระจกคนนั่งซ้าย
ทั้งสามตัวป่าว

ของเสี่ย 3 รายการตัด อ้อ,,,ได้ 1 รายการ

ไปรับของแล้วจะถึงมือเสี่ยเกรียงนี้นานน่ะ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

มีคนซ้ำเดิม ครับ

จากที่คุย ตามนั้นเสี่ยคิง,,,

ของเสี่ย 3 รายการตัด อ้อ,,,ได้ 1 รายการ

ไปรับของแล้วจะถึงมือเสี่ยเกรียงนี้นานน่ะ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ของเกรียงรายการที่เหลือพี่น้อยไม่บอกเลยไม่ได้เอาไปให้ครับ โทษพี่น้อยเลยครับเต็มๆๆ:coolly-0019:

ของมีอยู่ที่บ้านอีกหลังครับ

ของเกรียงรายการที่เหลือพี่น้อยไม่บอกเลยไม่ได้เอาไปให้ครับ โทษพี่น้อยเลยครับเต็มๆๆ:coolly-0019:

แล้วไปรับได้ที่ไหน เมื่อไหร่ ล่ะครับเสี่ย

นั้น กำ โดนคนเดียวเลย :coolly-0041:

หน่วยอาสา แย่แย้ว,,,,

ตอนนี้ของมีบางรายการแล้วนะครับ สามารถสอบถามได้ครับ:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ตอนนี้ของมีบางรายการแล้วนะครีบ สามารถสอบถามได้ครับ:coolly-0003:

วันนี้ไปรับแล้วกัน,,, จะได้ประกอบรอบเดียว :coolly-0034:

ถอดรูฟลงดันถอดกระจกรูฟออก ตอนประกอบตั้งกันหมดเลย พะยาค๊ะ