กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขายSENSOR Water temp -- Oil temp --EX-temp DEFI GREDDY APEXI HKS และ สำหรับเกจ์วัดมีทุกยี่ห้อ ทุกรุ่น

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย boyzone2
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เกจพวก Mechanic แบบพวก HKS หน้า G-Shock เนี่ย
รับซ่อมหรือหาสายเซนเซอร์ได้ไหมครับ พอดีสาย Fuel Press หักครับ ไม่รู้จะหาสายแรงดันจากไหน

fuel press พอซ่อมได้อยู่คับ 081 3349401 BOYZ

เกจพวก Mechanic แบบพวก HKS หน้า G-Shock เนี่ย
รับซ่อมหรือหาสายเซนเซอร์ได้ไหมครับ พอดีสาย Fuel Press หักครับ ไม่รู้จะหาสายแรงดันจากไหน

วัดรอบauto meter ซ่อมได้ป่าวครับ ตัวชิบไลท์เล็ก อาการมันวัดรอบมันขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างต้องเคาะอ่ะครับ จึงจะขึ้น
ค่าซ่อมโดยประมาณเท่าไรครับ

ซ่อมได้ครับ
ค่าซ่อม500.-
ค่าอะไหล่คิดตามที่เปลี่ยนครับ

วัดรอบauto meter ซ่อมได้ป่าวครับ ตัวชิบไลท์เล็ก อาการมันวัดรอบมันขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างต้องเคาะอ่ะครับ จึงจะขึ้น
ค่าซ่อมโดยประมาณเท่าไรครับ