กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ คนไม่มีเวลา.... +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เมื่อคืนเพิ่งจะทะเลาะกันบ้านแตกสาแหรกขาด เมากันทั้งคู่ โกรธกันจนถึงเมื่อเช้า :coolly-0011:

แต่พอได้ดู mv นี้ ผมหายโกรธเป็นปลิดทิ้งเลย :coolly-0009:

คุณหายแล้ว แล้วเธอหล่ะหายรึยัง :coolly-0028:

เออว่ะ ลืม แสร๊ดดดด :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

ดู MV แล้วจุก เพราะอะไร

เพราะมัวแต่เอาเวลาไปขลุกกะรถส่งแก๊สใช่มั๊ย

ไม่ได้ซักผ้า ถูบ้าน ล้างจาน ทำกับข้าว เหมือนเดิม

ทุกคนมีเวลาเท่ากันครับ แต่จะมีกี่คนที่ทำให้เวลานั้นมีค่ามากที่สุด(ให้คนที่คุณรัก)...........
ของผมใต้รูปลายเซ็นครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ดูแล้วซึมแดกครับ

ตั้งใจว่าคืนนี้จะออกไปแรดซะหน่อย เจอ MV นี้เข้าไป นั่ง สลดอยู่บ้านดีกว่า เฮ้อ..

นึกขึ้นมาได้ A31257 ต้าร์ เสียก้เรื่องราวเหมือนแบบนี้ แต่เค้าเปงมะเร็ง

ไฟล์แนบ

12.3 KB · อ่าน: 67
นึกขึ้นมาได้ A31257 ต้าร์ เสียก้เรื่องราวเหมือนแบบนี้ แต่เค้าเปงมะเร็ง

รู้จักกับต้าร์เหมือนกันคั๊บ ถึงจะไม่สนิทมาก แต่เค๊าคงจำผมได้
เห็นรถตั้งแต่ยังตั้งขายอยู่ที่เต็นท์แถว ๆ บ้านผม
จนต้าร์ซื้อไปใช้ ไปแต่ง
ได้เจอ ได้พูดคุยตามงานต่าง ๆ บ้างคั๊บ
ยังจำได้และระลึกถึงเสมอ
RIP ครับต้าร์

ผู้ชายอย่างนี้ ถ้ามีโอกาสได้เจอต้องเอาขึ้นหิ่งบูชา...หายากสุดๆๆ อะ

"ถ้าผมเป็นคนที่นอนอยู่ตรงนั้นแทนที่จะเป็นเค้า
ผมเชื่อว่าเค้าคงดูแลผมได้ดีกว่าที่ผมดูแลเค้า

กินใจจิงๆ

อุ๊ย...คุณจูซมีหัวใจด้วย..:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน