กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ครายเอ่ยไปแอ่วดอยอินทนนท์มา ?

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31132
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31132

[[- GuMmY -]]
Cefiro-Thailand Members
เช้าวันที่ 31 ธันวา กระผมไปแอ่วดอยอดูพระอาทิตย์ขึ้นกะเพื่อนๆ

เห็นมี Cef ติดติ๊กเก้อ Club เรากะลังขับขึ้นมาง่ะตอนสายๆหน่อย

สีบรอนส์ๆ ล้อ Nismo GT2 ไม่สามารถมองเลขสมาชิกได้คับ

ใครเอ่ย ?

:byebye:​

พี่สมพรนะป่าว เห็นร่ำๆว่าจะขึ้นอยู่นิ:redface:

สมพรที่ไหนกันเห็นนั่งล่อเหล้าอยู่ที่อู่พร้อมค้นคิดประดิษฐ์สิ่งใหม่ใส่เซฟอยู่..ไฟหน้าออโต้สำหรับรถ 12 v

ทำไมไม่เจอว่ะ ไปมาเหมือนกัน แต่ไม่ได้ขึ้นดอย นะ 55555

ทำไมไม่เจอว่ะ ไปมาเหมือนกัน แต่ไม่ได้ขึ้นดอย นะ 55555

ผมไป Trip นี้อยู่แต่บนป่าบนเขาล้วนๆคับ

ไปดอยอินทนนท์ นอนคืนเดียว เสร็จแล้วไปต่อที่ อช. แจ้ซ้อน อีก

:byebye:

ผมไป Trip นี้อยู่แต่บนป่าบนเขาล้วนๆคับ

ไปดอยอินทนนท์ นอนคืนเดียว เสร็จแล้วไปต่อที่ อช. แจ้ซ้อน อีก

ไปอาบน้ำร้อนอ่ะดิเมิง 55555 มีแบบ จากุดชี่ ด้วยนะ

เจอ cef เทาฟ้าไม่รู้คันเดียวกันไหม เห็นตอนสวนขึ้นไปอินทนนท์

เจอ cef เทาฟ้าไม่รู้คันเดียวกันไหม เห็นตอนสวนขึ้นไปอินทนนท์

ใช่ตอนเช้าวันที่ 31 ป่าวอ่ะพี่อู ถ้าใช่ก็น่าจะคันเดียวกัน สีประมาณนั้นแล

ผมเห็นตอนผมกะลังลงจากดอย เห็นเขากะลังเลี้ยวไปจอดที่ลานจอด ฮ.

ตรงที่เค้ามารอดูพระอาทิตย์ขึ้นกันอ่า

:byebye:

โอว ไม่รู้ว่าไปกันมากมาย รู้งี้นัดมิตติ้งย่อย ๆๆ ดีกว่า

ผมก็ไปมาคับ ไปวันที่ 31 ตอน 4.30 ลงมาก็ 10.30 ได้อะคับ สีเทากันชนอูมอะคับ

แต่วันนั้นหนาวมากมาย ... อะไรจะหนาวขนานนั้น

ผมก็ไปมาคับ ไปวันที่ 31 ตอน 4.30 ลงมาก็ 10.30 ได้อะคับ สีเทากันชนอูมอะคับ

แต่วันนั้นหนาวมากมาย ... อะไรจะหนาวขนานนั้น

ใช่คันล้อ KR 5 ก้านป่ะคับ? ถ้าใช่ผมก็จอดอยู่ใกล้ๆคุณนั่นแหละคับ แต่ผมไม่ได้เอา Cef ไป ผมยังไปยืนดูล้อคุณกะเพื่อนผมอยู่เลย

ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ

ป.ล. ปีหน้าผมก็ไม่เอาละคร๊าบ หนาวเกิ๊น

ใช่คันล้อ KR 5 ก้านป่ะคับ? ถ้าใช่ผมก็จอดอยู่ใกล้ๆคุณนั่นแหละคับ แต่ผมไม่ได้เอา Cef ไป ผมยังไปยืนดูล้อคุณกะเพื่อนผมอยู่เลย

ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ

ป.ล. ปีหน้าผมก็ไม่เอาละคร๊าบ หนาวเกิ๊น

แม่นแล้วคับ หุหุหุ ผมเป็นพวกที่ไปก่อไฟนั่งย่างอะไรกินกันอ่ะคับ หุหุ เสียงอาจดังไปหน่อยคับขออภัยคับ

ที่ผมเปิดฝากระโปรงไว้เพราะไม่ได้อะไรนะคับ แต่มันหนาวเกิน เลยไปกอด rb เพิ่มความอบอุ่นอ่ะคับ :wink: หนาวไม่กลัว แต่กลัวลมอ่ะ พัดเท้าเย็นโคตรๆ :cold:

แม่นแล้วคับ หุหุหุ ผมเป็นพวกที่ไปก่อไฟนั่งย่างอะไรกินกันอ่ะคับ หุหุ เสียงอาจดังไปหน่อยคับขออภัยคับ

ที่ผมเปิดฝากระโปรงไว้เพราะไม่ได้อะไรนะคับ แต่มันหนาวเกิน เลยไปกอด rb เพิ่มความอบอุ่นอ่ะคับ :wink: หนาวไม่กลัว แต่กลัวลมอ่ะ พัดเท้าเย็นโคตรๆ :cold:

ผมไปผิงกะเตาย่างไก่เค้าอ่ะคับ กลับที่พักไปหอมกลิ่นไก่ย่างตลอดทาง

ผมคนที่หัวเดร๊คล๊อคอ่ะคับ ไปยืนดูรถคุณอยู่ซักพัก เพราะเพื่อนชอบล้อ ไม่รู้ว่าเห็นป่าว

:biggrin:​

แป้บครับ แล้วหมดค่าเชื้อเพลิงไปเท่าไหร่ครับเนี่ย

ผมไปผิงกะเตาย่างไก่เค้าอ่ะคับ กลับที่พักไปหอมกลิ่นไก่ย่างตลอดทาง

ผมคนที่หัวเดร๊คล๊อคอ่ะคับ ไปยืนดูรถคุณอยู่ซักพัก เพราะเพื่อนชอบล้อ ไม่รู้ว่าเห็นป่าว

:biggrin:​

อ่อเห็นคับมีคนเดียวแหละที่ผมแบบนั้น เมื่อก่อนก็เคยไว้ คิดถึงฟามลำบากจัง ตัดสกินเฮด รอไป 1.5 ปี แล้วก็ไปถัก ตอนไม่ถักก็ว่ายาวแล้วนะ พอถักมาสั้นเรย หุหุหุ

แป้บครับ แล้วหมดค่าเชื้อเพลิงไปเท่าไหร่ครับเนี่ย

หมดไปขาล่ะ 1900 ได้คับ 730 โล โซฮอล์ 95 นะคับ ความเร็ว 110-140 คับ วิ่งอืดๆไป rb20de หุหุ อยากแซ๊ดๆกับเค้าบ้างจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน