กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^ ความรู้สึก พี่-น้อง กับ งาน meeting ครั้งนี้ ค่ะ ^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สนุก ครับ แฮปปี้มาก เฮฮา พิธีกร หน้าตาดี

ปากดีอีก๊อล์ฟ งานครั้งหน้ามึงเป็นพิธีกรมั่งนะ

แหมพี่อ่ะดีแล้วผมมันคนพูดไม่เก่ง ถามมันไงใครพิธีกร ลืมเขียนต่อหล่อทั้งคู่

แต่ผมเห็น พิธีกร ง๊องแง๊งกะโทรสัพ อยู่ลานจอดรถอะ พี่ๆ มีใครเห็นเหมื่อนผมไหม หุหุ

กูเห็น เหมือนที่หลายคนเห็น ใครถ่ายรูปไว้วะ เอาหลักฐานมานอนยันหน่อย ฮ่าฮ่าฮ่า

กูเห็น เหมือนที่หลายคนเห็น ใครถ่ายรูปไว้วะ เอาหลักฐานมานอนยันหน่อย ฮ่าฮ่าฮ่า

ไม่มีหลักฐานอ่ะพี่ขอยันมันอย่างเดียวได้มั๊ย :rolleyes:

แต่ผมเห็น พิธีกร ง๊องแง๊งกะโทรสัพ อยู่ลานจอดรถอะ พี่ๆ มีใครเห็นเหมื่อนผมไหม หุหุ
แฟนผมเค้าเลิกผมครับ..:cry: :cry: :cry: เค้าไม่กลับมาแล้วครับ..

เอาน่าตอนกูอารมณ์นี้ก็ได้ อยู่กับพวกพีเพื่อนๆ ใน cef-thai เนี่ยแหละ

เวลานี้ควรอยู่กับเพื่อนอย่าอยู่กับตัวเองมากเกินไป

อันนารีมีมากกว่าฝูงลิง คนเดินดินหรือจะสิ้นใบกัญชา

ช่างเค้าเถอะ คิดในแง่ดี ตอนนี้เอ็งเป็นโสดแล้วนะโว้ย

อันนารีมีมากกว่าฝูงลิง คนเดินดินหรือจะสิ้นใบกัญชา

ช่างเค้าเถอะ คิดในแง่ดี ตอนนี้เอ็งเป็นโสดแล้วนะโว้ย

ถ้าดีแล้วแต่งงานทำไม

โอ๊ต กุ้งกะทะบ่ ทูเดย์...
ขอบคุณครับ......ขอเปนโอกาสหน้าแล้วกันนะครับ.....ผมยังทำใจไม่ได้เลย.....

เอ้ากระทู้นี้ต้องเฮฮาสิครับพี่ น้อง
..
.

. รถสวยๆทั้งนั้นครับ อบอุ่นมากเลยครับพี่น้อง

ขอบคุณครับ......ขอเปนโอกาสหน้าแล้วกันนะครับ.....ผมยังทำใจไม่ได้เลย.....

เอ้ากระทู้นี้ต้องเฮฮาสิครับพี่ น้อง
..
.

. รถสวยๆทั้งนั้นครับ อบอุ่นมากเลยครับพี่น้อง
ชีวิตต้องก้าวเดินต่อไป กรูเข้าใจ คงไม่ต่างอะไรกัน
แต่....
เมิงยังเหลือกิ๊กอีก 3 นี่หว่า
กิ๊ว ๆ ๆ ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน