กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^ ความรู้สึก พี่-น้อง กับ งาน meeting ครั้งนี้ ค่ะ ^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ชีวิตต้องก้าวเดินต่อไป กรูเข้าใจ คงไม่ต่างอะไรกัน
แต่....
เมิงยังเหลือกิ๊กอีก 3 นี่หว่า
กิ๊ว ๆ ๆ ๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไม่เหลือใครแล้วคับ......

มองในแง่ดี(อีกครั้ง)

มิตติ้งหน้าก็ไม่ต้องกังวลว่าจะทำหน้าที่พิธีกรไม่เต็มที่ไง

เพราะไม่มีใครโทรมากวนใจแล้ว

จับปลาหลายมือ ไม่ได้ซักมือ
เฮ้อ น้องเอ๊ย
หาเอาใหม่ หรือไม่ก้อง้อคนเดิม...

เฮ่อ....ตันครับ ทางตัน....:cry: กระทู้เฮ ฮา พี่ๆ.......เฮ ฮา.....:byebye: :byebye: :cry: :cry:

แฟนผมเค้าเลิกผมครับ..:cry: :cry: :cry: เค้าไม่กลับมาแล้วครับ..

อย่าคิดมากโอ๊ต

นึกซะว่า จะได้อิสระไง ทำอะไรตามใจเรา

มีเวลาให้ครอบครับเรา พ่อแม่เราได้อีกเยอะ

เพื่อน ๆ มีอีกเยอะ

อีกอย่าง จะได้ไม่มีคนมาตบตีโอ๊ตให้เนื้อดำอีกต่อไปไง

ตั้งใจทำงาน หาเงิน หาแฟนใหม่

อีกหน่อย พอโอ๊ต รวย ๆ แรง ๆ

พอลล่าก็พอลล่าเถ๊อะ....

โอ๊ตมันคงจะพามามีตติ้งด้วยได้แน่นอน

อย่าคิดมาก :smile:

เรียกว่า น่ารัก ดีกว่า 5555555555555++++ :smile:

ปล : เด๋วกูโดดถีบขาคู่เลย ไอดำ....:spiderman:

ด่าตัวเองทำไมเนี่ยน้องแจะ

5555

พรีเซนต์เตชั่น

เจ๋งมาก เพลงทันสมัยมาก

อีก 10 ปีมาเปิด

คงนึกถึงวันนี้ได้แน่นอน

แถมถ้าลูก ๆ ได้ดู คงรู้ว่า สมัยไหน

เพราะเพลงไง :smile:

ใครบอกว่ามีหลักฐาน ตอนที่กระผม ง๊องแง๊งกะโทรศํพท์.....โชว์โหน่ย ซิ.....อยากเห้น สภาพตัวเอง

ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร ตัดใจต้องใช้เวลา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน