กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ความห่วยแตกของ SF Cinema City @ The Mall Bangkapi

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31590

Cefiro-Thailand Members
Registered
หุหุ ก่อนอื่นต้องขอเริ่มก่อนว่าพึ่งจะทนไม่ไหวถึงมาระบายให้ฟังกัน

เรื่องมีอยู่ว่า วันพุธที่ 15 ไปดูหนังกับสุดที่เลิฟ เรื่อง กวน มึน โฮ
ที่TheMall Bangkapi SF Cinema City
รอบ19.20 น บัตรวันพุธราคา 60บาท 2 คนก็ 120 บาท ทุกอย่างก็แฮปปี้ดีนะ เสียง ภาพ บรรยากาศโดยรอบ

แต่พอดูไปได้ระยะหนึ่ง ถึงตอนที่นางเอกเมา ตื่นเช้ามาแฟนโทรมาหา(ประมาณ 20.30น)
จู่ๆหนังก็ดับไป พร้อมกับมีเสียงเพลงของหนังเรื่องชั่วฟ้าดินสลายขับกล่อมแทน เออ
อ่ะ งง งง :coolly-0043:กันทั้งโลงหนัง(โลงที่3) พร้อมกับไฟที่ค่อยๆสว่างขึ้น

คนก็เริ่มบ่น ไร เป็นไร พร้อมกับหันกลับไปมองที่ด้านหลังโรงว่าเกิดไรขึ้น
แต่ก็ไม่มีไครเข้ามาแจ้ง อะไรยังไง ที่เห็นก็เด็กโรงหนังที่ถือไฟฉายยืนเอ๋อๆ:coolly-0007:อยู่
ผ่านไป 2 นาทีได้หนังจึงมาต่อโอ้บ๊ะเจ้าอะไรของมันกันว่ะ งงเจงๆ

เคยเจอเคสประมาณนี้ ตอนไปดูเรื่องสิ่งเล็กๆ แต่วันนั้นดูแบบปรกติบัตร 120 บาท
ดูๆไปหนังแม่มก็เล่นกล กลายเป็นคนหัวหายไปซะงั้น555 :coolly-0002:
โห่กันทั้งโลง สุดท้ายก็ไม่รู้จะโทษไคร โลงหนัง สาขา หรือSF 555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

รับทราบ เด๊วจะแจ้งเรื่องให้ครับ
ขอบคุณทุกคำติชมนะครับ

ผมไม่ค่อยได้ดูของ sf นะคับ

เพราะใกล้บ้าน เป็นของเมเจอร์

เคยเจอแบบนี้สองครั้ง ครั่งแรก ภาพหาย

อีกครั้ง หนังหายไปเฉย ๆ 2 นาทีได้ เลยออกจากโรงเด๋วนั้น

ผมออกไปข้างหน้าขอคุยกับ ผู้จัดการ

ได้ตั๋วพิเศษให้มาดูใหม่ เมื่อว่าง

คราวหน้าลองดูนะคับอั้ม

แต่ไอวันที่ดูหนัง วันพุธ 60 บาทเนี่ย

เคยไปที เข็ดเลย

หาที่จอดรถยาก โรงเต็ม ฯลฯ

เอิ๊กส์ๆ หนังแผ่น......
พี่ตี๋ทราบแล้วก็รีบแก้ไขด้วยนะ แอ๊!:coolly-0012:

เคยไปดูเรื่อง the ring ตอนที่ผีกำลังคลานขึ้นมาจากบ่อน้ำพอดี
อยู่ดีๆ จอหนังก็ดับไป ตอนนั้นกลัวเลยนึกว่าผีหลอก 5555 คนดูก็น้อย
อีกประมาณ 3 นาที หนังก็มา ดูที่ egv ฟิวเจอร์ บางแค เมื่อประมาณ 5 ปีที่แล้วอะนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน