กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คอมแอร์ RB20 ใส่เครื่องRB ได้ทุกตัวไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tatum
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

tatum

Registered
พอดียังใช้เครื่อง12Vอยู่ แล้วคอมแอร์ก็ได้เวลาลาจากแล้ว เลยอยากจะทราบว่าคอมแอร์ RB20 ไม่ว่าจะ 24V / 20Bo ใส่กันได้ทุกตัวไหมครับ
แบบไม่ต้องแปลง มาถึงยัดใส่ตำแหน่งเดิมเลยครับ ของที่เสียมันเป็นของ คาโซนิค

ถ้าจะให้ดีหาแบบเดิม จะดีกว่า จะได้ไม่ต้องเชื่อมหัวแฟร์ใหม่
แต่ถ้าหาไม่ได้ RB ใส่ด้วยกันได้ทุกตัวครับ จะต่างกันแค่ลูกเล็กกับลูกใหญ่เท่านั้นแหละ

ถ้าจะให้ดีหาแบบเดิม จะดีกว่า จะได้ไม่ต้องเชื่อมหัวแฟร์ใหม่
แต่ถ้าหาไม่ได้ RB ใส่ด้วยกันได้ทุกตัวครับ จะต่างกันแค่ลูกเล็กกับลูกใหญ่เท่านั้นแหละ

ขอบคุณพี่ออยครับ เปลี่ยนมาเรียบร้อยแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน