กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คำสัญญาจากลูกผู้ชาย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย yumyum
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

yumyum

Member
Registered
:coolly-0033:ขอขอบคุณทางประธานและคณะทำงานที่ให้โอกาส ผมอีกครั้งให้ได้กลับมาขายของในcefiro-thailandอีกครั้ง ผมสัญญาว่าจะรักษาโอกาสที่ดีที่ทางประธานและคณะทำงานให้ในครั้งนี้ให้ดีที่สุดและสัญญาว่าจะไม่ทำให้ เสียชื่อเสียงของทางชมรม ประธานและคณะทำงาน รวมถึงชื่อเสียงของตัวผมด้วย สิ่งที่ผ่านมาถือเป็นบทเรียนและข้อผิดพลาดและผมจะแก้ไข ไม่ให้เกิดเหตุการณ์ซ้ำๆแบบในอดีตอีกครับ ผมขอสัญญากับทาง พี่ๆน้องๆเพื่อนสมาชิกและ ประธาน คณะทำงานมา ณ ที่นี้ด้วยครับ.:coolly-0022:

ถ้ายืนยันและสัญญา ทางทีมงานก็พร้อมจะยินดีให้โอกาสเสมอครับ
แล้วเมื่อกลับมาแล้ว ก็ขอให้รักษาความซื่อสัตย์และความรับผิดชอบด้วยนะครับ

ยินดี ที่มีโอกาสได้เริ่มใหม่ด้วยกันอีกครั้งครับต้าร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน