กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> คือว่า อยากได้เพลงนี้อะคั๊บ พี่น้องเซฟไทยใครมีบ้างคั๊บ <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เรื่องของเรื่อง ไปทำแผ่น ซีดี ของน้อง ๆ เค้าหาย

เค้าจะเอาไปเปิดเล่นแอโรบิคอะ

แผ่นที่มันเป็นของเรดบีทอะคั๊บ

ปกสีเหลือง น่าจะประมาณ 8 - 9 ปีที่แล้วได้มั๊ง

ปกมันประมาณ dance nonstop 1998 ประมาณนี้

ใครมีอยู่ ขอซื้อต่อหน่อยนะครับ หรือใครหาแหล่งซื้อที่ไหนได้มั่ง

ผมถามที่ร้านซีดีประจำ เค้าบอกว่า เรดบีทไม่มีแล้ว

หรือเพลงนี้เพลงเดียวก็ได้คั๊บ

http://www.youtube.com/watch?v=FbJeQOohw-4&feature=related

ขอบคุณคั๊บ :burn:

ไปหาวื้อตามที่เค้าขายแผ่นcdมือ2ดิ น่าจะมี แต่ไม่รู้ที่ไหนว่ะ

เปลี่ยนแนว แล้วเต้นให้เข้ากะเพลงจะง่ายกว่านะต้น.......

อยากช่วยนะพี่

แต่แหม๊ ..... ขอชื่อเพลงหน่อยได้ไม๊ อ่ะ :smile:

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยหานะครับ :sweat:

อยากช่วยนะพี่

แต่แหม๊ ..... ขอชื่อเพลงหน่อยได้ไม๊ อ่ะ :smile:

people of the mountain คั๊บน้องแจะ

ขอบคุณล่วงหน้าเน้อ