กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++คุณคิดยังงัย เมื่อเวลาคุณโพสต์กระทู้แล้วโดนลบ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

โห..! แค้นฝังหุ่นยังอายเรยนะเนี่ย..
ปฏิวัติอีกรอบดีมั๊ยน้าโจ้..?!!!... อิอิ..:wink: :biggrin:

สรุปคือ ต่างคนต่างอยู่ ใครอยากแปะสติกเกอร์ไม่เหมือนเราก็ไม่ผิด
ขี่เซฟเหมือนกัน ไม่ใช่มนุษย์ต่างดาว
ไม่น่ายึดติดกับสิ่งที่เห็น เน็ตล่มจะเอาสมาคมที่ไหนมา

ถูก...
ปล. ใครจะโพสท์อะไรเบี่ยงเบนกระทู้
เกรงใจพี่เบิ้ล ด้วยนะ 55555

:biggrin: ยากกกกกกกกส์:biggrin: :biggrin:

เดี๋ยวสั่ง พี่กอล์ฟ ตุ๋ย ซะนี่

อุ๊บบ นี่เข้าข่ายเบี่ยงเบนกระทู้ป่าวครับเนี่ย....

รักเซฟเหมือนกัน หัวอกเขา หัวอกเรา ทำไม ไม่เข้าใจกันเลยครับ ไม่ดีนะ

ว่ากันแฟร์ๆ เมื่อเจ้าของบ้านเขาไม่เต็มใจต้อนรับ
เราก็ต้องเคารพสิทธิ์ ของเจ้าบ้านที่จะไม่เข้าไป
อยู่ในบ้านของเขา ใครจะอยู่ ใครจะไป ว่ากันไป
บังคับกันไม่ได้...
ขออนุญาตcopy ข้อความพีโจ้บางส่วนมา
ในฐานะคนที่พึ่งออกมาจากบ้านเก่า
ใช้ชื่อ ลุงขี้เมา หรือ บางคนอาจรู้จักในนาม โจ้ขี้เมา
ผมอยู่ที่นั่นมานาน แต่ก็ไม่ทันการมีปัญหาระหว่างคลับ
ไม่รู้อิโหน่อิเหน่ด้วยซ้ำ หัดเล่นเน็ตด้วยซ้ำ มาหาคนซ่อมรถให ้มีปัญหาโคตรเยอะ กะรถซังกะบ๊วยเนี่ย
เหมือนใครหลายๆคนที่นี่
แต่เข้าแล้วก็อยู่ไปเรื่อย ขี้เกียจหาคนรู้จักใหม่
เขียนเนี่ยก็ไม่ใช่อยากแมน
ผมไม่พอใจ ก็ออก แล้วไม่เข้าบ้านเก่าอีก
ไม่เปิดดูด้วยซ้ำ ไม่มีปัญหาทางอารมย์
อยู่ทีนั่นก็โดนตัด โดนลบไปตามประสาของเขา
แต่ผมก็ไม่ได้โกรธเคื่องอะไร เพราะเขาเป็นเจ้าของบ้าน
เราเป็นลูกบ้านก็ เคารพ ในการตัดต่อ ลบทิ้ง
โดนบ่อยๆไป ก็เฉยๆ มันเป็นสิทธิ์ของเจ้าของบ้าน
ใครไม่พอใจพี่โจ้ประธานที่นี่ ไปเขียนด่าที่โน่น
ผมก็เขียนอย่างเนี้ย เหมือนกัน
ว่าบ้านมีกฎ อยู๋ในบ้านเขาต้องเคารพกฎของเขา
ผิดถูกไม่ทราบ แล้วแต่เจ้าบ้าน
เขาไม่ชอบก็ไม่ต้องไปเขียนอะไรให้รกบ้านของเขา
สรุปคือ ต่างคนต่างอยู่ ใครอยากแปะสติกเกอร์ไม่เหมือนเราก็ไม่ผิด
ขี่เซฟเหมือนกัน ไม่ใช่มนุษย์ต่างดาว
ไม่น่ายึดติดกับสิ่งที่เห็น เน็ตล่มจะเอาสมาคมที่ไหนมา
ออกความเห็นแค่นี้ ขอบคุณ น่าจะไมโดนด่านะ:biggrin:

ชีวิตแค่โดนทำร้าย.......:biggrin:

ตัวปลอมอีกละ ทำเป็นมีสาระ

แล้วไงอ่ะ..

อู่เส็ง บางนา

อู่นี้เค้าทำอะไร คุ้นๆ

5555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

[TBODY][TR height="100%" width="100%" UNSELECTABLE="on"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ใครไม่พอใจพี่โจ้ประธานที่นี่ ไปเขียนด่าที่โน่น
:biggrin: ฮ่าฮ่าฮ่า...ถูกใจชิ๊กหายเรย เอิ๊กๆๆๆๆๆ ไคไค่ด่า ด่าไป ไม่ถูกใจก็ด่าๆ กันไป คิคิคิ อยู่เฉยๆ ก็ไม่โดนด่าดิวะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่คิดมากแระ หนุกดี ขำๆ ฮาๆ กันไปเว้ย...
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

<table id="HB_Mail_Container" unselectable="on" align="center" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="100%" width="100%"><tbody><tr width="100%" unselectable="on" height="100%"><td id="HB_Focus_Element" unselectable="off" background="" height="250" valign="top" width="100%"]ใครไม่พอใจพี่โจ้ประธานที่นี่ ไปเขียนด่าที่โน่น

:biggrin: ฮ่าฮ่าฮ่า...ถูกใจชิ๊กหายเรย เอิ๊กๆๆๆๆๆ
ไคไค่ด่า ด่าไป ไม่ถูกใจก็ด่าๆ กันไป คิคิคิ
อยู่เฉยๆ ก็ไม่โดนด่าดิวะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่คิดมากแระ หนุกดี ขำๆ ฮาๆ กันไปเว้ย...
</td></tr><tr unselectable="on" hb_tag="1"><td style="font-size: 1pt;" unselectable="on" height="1">
</td></tr></tbody></table]​
ช่วยกันด่าแกหน่อยเว๊ยพวกเรา รู้่สึกแกชอบ:biggrin:

ไม่ต้อนรับ ก้อไม่ใช้งานก้อได้
เคยเกือบล่มไปทีแระ มีคนเล่นไม่เกิน 10 คน
ทุกวันนี้พอมีคนเยอะเข้าหน่อย ทำเสียงดัง
เด่อออออออ
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

พี่น้อง....อ่านไปมาแล้วชักแปลกๆ
มีไรก้อบอกกันมั่งล่ะ ผมมาทีหลัง ไม่รู้ไรมาก
เพียงแต่ตอนนี้ผมมีความสุขดีกะที่นี่ อยากรู้จักกันให้มาก
ก่อนหน้านี้พักนึง ก้อเข้าไปแสดงความคิดเห็นเรื่องการเมืองภายในหน่อยเดียว
ก้อรู้สึกไม่ค่อยดีเหมือนกัน
ผมมาคิดเอาว่า ตัวเองผมล้ำเส้นเกินไปรึป่าว

อยากเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่น่ะครับ
มันเป็นการแสดงออกส่วนนึงของผมครับ

พี่น้อง....อ่านไปมาแล้วชักแปลกๆ
มีไรก้อบอกกันมั่งล่ะ ผมมาทีหลัง ไม่รู้ไรมาก
เพียงแต่ตอนนี้ผมมีความสุขดีกะที่นี่ อยากรู้จักกันให้มาก
ก่อนหน้านี้พักนึง ก้อเข้าไปแสดงความคิดเห็นเรื่องการเมืองภายในหน่อยเดียว
ผมมาคิดเอาว่า ตัวเองผมล้ำเส้นเกินไปรึป่าว

อยากเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่น่ะครับ
มันเป็นการแสดงออกส่วนนึงของผมครับ

กะเทยตีกันพี่ 5555555555555

ถูก...
ปล. ใครจะโพสท์อะไรเบี่ยงเบนกระทู้
เกรงใจพี่เบิ้ล ด้วยนะ 55555
ฮ่า!!!....แซวกันเล่นน่ะครับ
ผมไปมันเรื่อยๆเเหละ
ยังไม่ทันรู้จักตัวเป็นๆ ก้อเล่นมุขนี้ล่ะ
เห็นน้าเก้นแล้วตอนงาน4ปี ยังไม่ได้เข้าไปคุยด้วยครับ :biggrin:

เรื่องเก่าคือเรื่องเก่าอ่ะพี่

อย่าไปรื้อหม_ยหาตัวเห็บ

5555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน