กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++คุณคิดยังงัย เมื่อเวลาคุณโพสต์กระทู้แล้วโดนลบ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อ๊อด อ๊อด(เสียงออดไม่ได้รียกน้าอ๊อดไม่ต้องมามุข)

ผิดครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

งั้นขอตอบอีกที ถ้าผิดขอโอนให้ท่านอื่นตอบ

รื้อหมวยหาตัวเห็บ

ใช่ไม๊

พี่น้อง....อ่านไปมาแล้วชักแปลกๆ
มีไรก้อบอกกันมั่งล่ะ ผมมาทีหลัง ไม่รู้ไรมาก
เพียงแต่ตอนนี้ผมมีความสุขดีกะที่นี่ อยากรู้จักกันให้มาก
ก่อนหน้านี้พักนึง ก้อเข้าไปแสดงความคิดเห็นเรื่องการเมืองภายในหน่อยเดียว
ก้อรู้สึกไม่ค่อยดีเหมือนกัน
ผมมาคิดเอาว่า ตัวเองผมล้ำเส้นเกินไปรึป่าว

อยากเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่น่ะครับ
มันเป็นการแสดงออกส่วนนึงของผมครับ
อยากรู้ โทรมาสอบถามได้ที่หลังไมค์ได้คั๊บ
0817729909

ฮ่า!!!....แซวกันเล่นน่ะครับ
ผมไปมันเรื่อยๆเเหละ
ยังไม่ทันรู้จักตัวเป็นๆ ก้อเล่นมุขนี้ล่ะ
เห็นน้าเก้นแล้วตอนงาน4ปี ยังไม่ได้เข้าไปคุยด้วยครับ :biggrin:
ระวังโดนหมีตบนะน้า.. จาคุยก็ยืนห่างๆล่ะ!!! :wink: :biggrin:

นั่นสิครับ... ขำ ทุก กระทู้
สงสัยเตรียมใจไว้แล้ว เลย เพี้ยน ไปเลย:biggrin:

เดี๋ยวตุ๊ดกลับมาจากออสเตรเลีย ส่งตุ๊ดไปตบเลยไม๊ ได้หายบ้า

เดี๋ยวตุ๊ดกลับมาจากออสเตรเลีย ส่งตุ๊ดไปตบเลยไม๊ ได้หายบ้า
แล้ว ตุ๊ดคนไหน จะรับ หน้าที่ไป ตบ ตุ๊ด ออสเต เลีย หล่ะครับ พี่โอ๊ต:biggrin:

ไม่ต้อนรับ ก้อไม่ใช้งานก้อได้
เคยเกือบล่มไปทีแระ มีคนเล่นไม่เกิน 10 คน
ทุกวันนี้พอมีคนเยอะเข้าหน่อย ทำเสียงดัง
เด่อออออออ
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
อย่าเหมารวมครับ ผมไม่ชอบประโยคหลังเท่าไหร่ เพราะคนส่วนใหญ่ที่เข้ามาเล่นช่วงหลังเป็นคนหน้าใหม่ไม่รู้เรื่องที่เกิดขึ้นในอดีต ผมก้อเคยสงสัยว่าทำไมถึงมีสองเว๊บแต่ผมก้อไม่อยากที่จะรู้ เพราะทุกอย่างมันต้องมีเหตุและผล ที่สำคัญเหตุและผลแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน บางคนเอาอารมณ์มาปนด้วย ปิดหูปิดตามั่ง รับแต่สิ่งที่ดีก้อพอแล้ว ผมเองก้อมาหาความรู้ทั้งสองเว๊บ แต่พักหลังจะเป็นคุยกันเลนแซวกันมากกว่าเลยไม่ค่อยได้เข้ามาทีนี้ ยังไงก้อฝากไว้ด้วยครับ ถ้าพูดอะไรผิดไปก้อต้องขออภัยด้วยครับ

อย่าว่าแต่บ้านคนอื่นเลย บ้านตัวเองยังเป็นเลย คิดจะย้าย จะลบ ปิดกระทู้ไปดื้อ ๆ ๆยังมี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน