กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++คุณคิดยังงัย เมื่อเวลาคุณโพสต์กระทู้แล้วโดนลบ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แล้ว ตุ๊ดคนไหน จะรับ หน้าที่ไป ตบ ตุ๊ด ออสเต เลีย หล่ะครับ พี่โอ๊ต:biggrin:
พี่คงรับหน้าที่ไม่ได้ พี่เป็นเกย์ ไม่ได้เป็นตุ๊ด
:eeek: ก็ตุ๊ดแก่ๆไง:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยู่ในFREESTYLEนะล่ะ..:sweet_kiss: :sweet_kiss:

อ่อๆ จริงเหรอว้ะ
กรรม ครับ... วอนนะ เนี่ย:biggrin:

สงสัยเป็นคนเกาหลี

ชื่อ วอน โดน ชก
:eeek: รึไม่จริง:biggrin: :biggrin:

ผุยๆๆๆๆ
นั่น สิ จิง ป่าว หว่า

อย่างงี้ต้องลอง

พี่คงรับหน้าที่ไม่ได้ พี่เป็นเกย์ ไม่ได้เป็นตุ๊ด

อ่อๆ จริงเหรอว้ะ

สงสัยเป็นคนเกาหลี

ชื่อ วอน โดน ชก

ผุยๆๆๆๆ

อย่างงี้ต้องลอง

จัดมาเลยครับอิอิ:biggrin: อยากเห็น ตุ๊ด โดน ตบ ครับ :biggrin:

อย่าไปคิดไรเลยครับ
เสียดายเซลล์สมอง ยิ่งเหลือกันไม่มากด้วย

เดวปั๊ดชวนไปรอเครปในตำนานนนนนนนนนนซะเลย..จะได้ไม่ต้องมา/'/รมณ์เสีย 5555555
จะแด๊กซ์ก้อโทรมาให้ไปจองก่อน จะได้ไม่ต้องรอกันนาน...

จะแด๊กซ์ก้อโทรมาให้ไปจองก่อน จะได้ไม่ต้องรอกันนาน...

งั้นพี่ออยโทไปจองเลยนะ หลินจะแด๊กกซ์ตอนปีใหม่อ่ะ จะได้ไม่ต้องรอนานนนนนนน..โอเค๊วว

งั้นพี่ออยโทไปจองเลยนะ หลินจะแด๊กกซ์ตอนปีใหม่อ่ะ จะได้ไม่ต้องรอนานนนนนนน..โอเค๊วว

ต๊ะ เอ๋......เป็นงัยบ้าง เจ๊ บายดีนะ :biggrin:

โทรไม่ได้ ป้าไม่มีเบอร์
ถึงมีก้อไม่รับ
ต้องไปจองด้วยตัวเองเท่านั้น
เข้าไจ๋ โอเค๊วววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน