กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณคิดว่าเงินทำให้ความรักดีขึ้นไหม

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31035
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อย่าลืมสงสารลูกหมูตัวนี้ด้วยนะครับ...ไปไหนก็อย่าลืมชวนกันบ้างละกัน:sexy_girl: :sexy_girl: :biggrin:
ว่าแต่...มีลดเปอร์เซนต์มั๊ยอ่ะ? แบบว่า..(เอาสบู่กับแชมพูไปเอง)

555 ตาหลกแล้วพี่ เอาสบู่กับแชมพูไปเอง

ว่าแต่...ไปด้วยนะ:byebye:

พี่ตั้ม คร๊าบ...
เห็นไอ้เสือบอกว่าให้พี่เอาแชมพูกะสบู่มาเด๋วมานจะอาบ อบ นวด ให้พี่เองเป็นพิเศษเลยนะพี่...
เด๋วเดือนหน้าจะจัดให้คนล่ะรอบเลยพี่...
ดีป่ะ...:wink: :brick: :dribble:

ไม่เอา...! เดี๋ยวไอ้เสือมันแกล้งทำสบู่ตก..งานเข้าแน่ๆ:sexy_girl: :sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน