กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานศพเด๊กแว้น

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31427
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมว่านะอย่าออกความเห้นกันเลยดีกว่าไหมครับ......จาประสบการณ์ของผมที่เกิดขึ้นจาคนใกล้ตัวญาติกันนี่แหล่ะแต่นานมากแล้ว..พวกเพื่อนๆเขาก็มาแสดงความเสียใจประมาณเนี้ย เอารถมอไซค์มาเบิ้ลเครื่องตอนเผาศพเพื่อส่งวิญญาณเพื่อนเขา...เพื่อนใครๆก็รัก เขาอาจจะขออนุญาติจากญาติของผู้เสียชีวิตแล้วเพื่อแสดงรักต่อเพื่อนผู้จากไปของเขา แต่มันอาจจะดูไม่ดีสำหรับพวกผู้ใหญ่ที่มาร่วมงานอ่ะครับ ..เขามาแล้วก็ไปโดยที่ไม่ได้สร้างความเดือนร้อนก็ปล่อยเขาเถอะครับ และในความเห้นส่วนตัวของผม ลบเถอะครับกระทู้นี้.........ผมก็แต่เคยเป็นเด็กแว้นมาก่อน:coolly-0034:

สมัยก่อนผมก็เคยทำ แบบที่พี่พูดมาเป๊ะเลย แต่ไม่ได้ขับเหมือนในคลิปนะ

ได้แต่จอดเบิ้ลหน้า เมรุ และก็ยิงปืนขึ้นฟ้ากัน ตอนกำลังเผาศพ

สมัยก่อนผมก็เคยทำ แบบที่พี่พูดมาเป๊ะเลย แต่ไม่ได้ขับเหมือนในคลิปนะ

ได้แต่จอดเบิ้ลหน้า เมรุ และก็ยิงปืนขึ้นฟ้ากัน ตอนกำลังเผาศพ
ส่วนใหญ่ก็แบบนี้แหละ แค่จอดเบิ้ลก็พอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน