กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะดีไหม ถ้ามีหัวข้อ Diy สำหรับซ๋อม หรือ ติดตั้งอุปกรณ์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31777
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31777

Cefiro-Thailand Members
คือวันนี้เพิ่งจะหลอน รื้อรางน้ำฝนหน้าหลัง แมร่งผุกาจาย ก็เลยทำการ ขุดสี โป้ว ไล่สนิม โป้วปิด แล้วก็ทาสีกลับไป กันสนิมขึ้น ความคิดวูบนึงก็เลยนึกออก ว่า ถ้ามีกระทู้ Diy สำหรับผู้ที่มี ความรู้ดีดีในการ ซ่อมบำรุง หรือ ติดตั้งอุปกรณ์ในรถ น่าจะมีประโยชน์ต่อ สมาชิกที่ขับรถเหมือนกัน ก็แค่อยากนำเสนอนะคับ อันนี้ไม่ได้เกี่ยวกะ คนค้าขาย นะคับ ไม่ได้แทรกแซงคับ

ดีว่ะโอ เมื่อก่อนก็เคยมีแต่ไม่รุทำไมมันเงียบไป ส่วนตัวก็อยากทำนะแต่ไม่มีเวลามานั่งถ่ายรูปเรียบเรียงให้ดูอ่ะ :smile:

เออ เห็น ด้วยว่ะ โอ

แล้วควรมีภาพประกอบด้วยนะ จะยิ่งดีมากๆ

เด๊ยวประชุมคณะทำงาน จะเสนอเรื่องให้นะ

:eeek: เยี่ยมเลยครับมีประโยชน์ดีครับ:biggrin: :biggrin:

ถ้ามี มันต้องดี แน่ แน่

อย่างน้อยๆ ก็ได้อ่าน ได้ความรู้ กันไป

สนับสนุนด้วยครับ

ให้อีกเสียงครับ เผื่อเป็นกระทู้ตำนานแก่ชนรุ่นหลัง

อ่าว แล้วมันต่างกับกระทู้ ในเทคนิค อย่างไร งง??

อ่าว แล้วมันต่างกับกระทู้ ในเทคนิค อย่างไร งง??
ส่วนตัว...ในหน้าเทคนิคเป็นการถามตอบปัญหาข้อสงสัย
ส่วนDiyน่าจะเป็นคัมภีร์ หรือเปรียบเหมือนคู่มือซ่อมบำรุงรถมั๊งคับ:biggrin: :biggrin:

ส่วนตัว...ในหน้าเทคนิคเป็นการถามตอบปัญหาข้อสงสัย
ส่วนDiyน่าจะเป็นคัมภีร์ หรือเปรียบเหมือนคู่มือซ่อมบำรุงรถมั๊งคับ:biggrin: :biggrin:

อืม.........

เห็นด้วยอย่างยิ่ง มันเป็นประโยชน์สำหรับคนชอบแต่งรถอย่างมาก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน