กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะติดฟิล์มที่เน้นส่วนตัว เลือกแบบไหนดีคะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย caocat
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

caocat

Registered
ช่วยแนะนำสีฟิล์มที่เน้นส่วนตัวหน่อยนะคะ มือใหม่เลือกไม่เป็นค่ะ แบบที่เวลามองจากข้างนอกเข้ามาแล้วไม่ค่อยเห็นในรถ อธิบายไม่ค่อยถูกอะค่ะ เห็นจากรถคนอื่นมาอีกที ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ช่วยแนะนำสีฟิล์มที่เน้นส่วนตัวหน่อยนะคะ มือใหม่เลือกไม่เป็นค่ะ แบบที่เวลามองจากข้างนอกเข้ามาแล้วไม่ค่อยเห็นในรถ อธิบายไม่ค่อยถูกอะค่ะ เห็นจากรถคนอื่นมาอีกที ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
ผมว่าไปที่ร้านติดฟิล์มเลยเขาจะมีตัวอย่างให้ดู ถูกใจราคาไหนก็เลือกอันนั้นครับ:coolly-0023:

แนะนำของ HI-Kool R90HC ความเข้ม80%
มองเข้าในรถจะไม่ค่อยเห็นด้านในแม้จะแดดจัดหรือแดดร่ม แต่มองออกมาจะเคลียมาก
ข้อเสียตอนกลางคืนจะมองเห็นยากหน่อยแต่ส่วนตัวโอเค
ติดเซฟฟิโร่รอบคัน3,500.-(ราคาที่เคยติดมา)

ในรูปติดกับกระบะวีโก้

ไฟล์แนบ

72.8 KB · อ่าน: 106
    43 KB · อ่าน: 100
    94.1 KB · อ่าน: 102
    42.2 KB · อ่าน: 99
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณมากนะคะ เดี๋ยวจะลองเอารหัสไปเทียบสีกับทีร้านอีกทีนึงค่ะ ช่วยได้เยอะเลย :coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน