กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จาติดปีกแว้วววววววววอ้ายยยยจู๊ซซซซ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอ่อออออครือว่าคุณเมริงจะมารับกรูหมัยเนี่ยกรุจะได้บอกคนที่เค้าจะมาถูกเด๋วจะมาเก๊อกันซะเป่าๆหรือไม่กรูก็รอเก๊อออออไม่มีใครมารับเด๋วน้อยใจโดดหนามบินเหมือนในข่าวนะว๊อยยยยย:cry: :cry: จะถึงสุวรรณภูมิ22.00น.ตามเวลาบ้านเมริง:biggrin: การ์ดโทรเฉาะกรูหมดว่ะตอบในนี้ละกันนะ:biggrin: มารับกรูหน่อยเถอะนะได้โปรดดดดดดดดด:cry: :cry: :cry: :cry:เด๋วกรูจะยอมให้พวกเมริงแกล้งก็ได้:sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

นั่งเครื่องต่อมาดอนเมืองดิเด๋วนั่งมอ/'/ไซด์วินไปรับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พอดีเลย วันศุกร์ ผมก็ไปรับพี่ ๆ ที่บริษัทซัมมิทของผม

เค้าเหมาลำไปเที่ยวออสเตรเลีย กัน

แต่กี่โมง ไม่แน่ใจ สงสัยจะได้เจอแป๊ะแน่ ๆ

อิอิ

เออ เด๊ยวกรูไปรับ
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบคุณเพื่อนเบาๆหน่อยนะคร๊าบบบบบบบ:sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

พอดีเลย วันศุกร์ ผมก็ไปรับพี่ ๆ ที่บริษัทซัมมิทของผม

เค้าเหมาลำไปเที่ยวออสเตรเลีย กัน

แต่กี่โมง ไม่แน่ใจ สงสัยจะได้เจอแป๊ะแน่ ๆ

อิอิ
หัวเราะแบบนี้:sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

เอ่อ 4 ทุ่ม ว่างพอดีกรูไปรับด้วย เอาเบาะๆไม่หนัก เอะแต่มึงให้ผัวมึงไปรับคนเดียวนิกรูไม่ไปดกว่า เผื่ออยากจะหวานกัน

เอ่อ 4 ทุ่ม ว่างพอดีกรูไปรับด้วย เอาเบาะๆไม่หนัก เอะแต่มึงให้ผัวมึงไปรับคนเดียวนิกรูไม่ไปดกว่า เผื่ออยากจะหวานกัน

เราอย่าไปทำให้ผัวเมียเค้าทะเลาะกันดีกว่า:biggrin:

:sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

กะทู้หึงหวง นะเนี้ย... โน้นผัวนิ้เมีย 5555:biggrin:

เข้ามาขำ..:biggrin:

คนรักที่ต้องอยู่ห่างไกลกัน อารมณ์คิดถึงกันมันเป็นงี้นี่เอง เห็นใจๆ :embarrassed:

หึ น่ารักดีจิงๆๆเลยเนอะ

กลับมาก็ไปรับเหมือนกันนั้นแระ ไม่ต้องห่วงหรอก อิอิ
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆมีงอนด้วยเว้ยยยยยย
ที่เมริงจะไปรับนี่ไปรับลูกปืนป่าวว่ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ:biggrin:

กลับมาก็ไปรับเหมือนกันนั้นแระ ไม่ต้องห่วงหรอก อิอิ

สับรางกันสนุกเลย :sexy_girl:

ดีจัง มีกิ๊กแล้วเมียไม่ว่า

"เมียพี่ อย่าทะเลาะกัน"

จูซบอกสูตรหน่อยดิ :rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน