กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จำหน่าย-ติดตั้ง แก๊สระบบหัวฉีด AG ทั้งชุดพร้อมติดตั้ง พร้อมถัง ราคาประหยัด!!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Birdy
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Birdy

Registered
ขาย - ปลีก+ส่ง หม้อต้มแก๊ส KME Gold ราคา 6,400 บาท พร้อมรับประกัน 1 ปี

ขาย - รับสั่ง หม้อต้มแก๊ส KME Gold รองรับเครื่องยนต์ 280 - 350 แรงม้า ครบทั้งชุดตามรูปครับ
ราคา 6,400 บาท พร้อมรับประกัน 1 ปี

ติดต่อ
แสงปัญญา 081-567 3787 ครับ

index.php

index.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

จำหน่าย-ติดตั้ง แก๊สระบบหัวฉีด AG ทั้งชุดพร้อมติดตั้ง พร้อมถัง ราคาประหยัด!!!
ชุด AG 4สูบรางหัวฉีด AG 1ราง (ราง4หัว)
สายท่อทุกอย่างครบถัง 48L / 58 L พร้อมวาล์ว<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>
ทั้งหมดพร้อมวิ่ง 21,000 บ. ครับ (พร้อมใบวิศวะ)<o:p></o:p]
ติดตั้งวันเดียวเสร็จ (รบกวนนัดล่วงหน้า) จูนให้ฟรีตลอดอายุการใช้งาน<o:p></o:p>
อู่อยู่แถว เกษตร-นวมินทร์ ทางเราใช้สายท่ออย่างดีของ USA
<o:p]ชุด AG 6 สูบรางหัวฉีด AG 2ราง (ราง3หัว)
สายท่อทุกอย่างครบถัง 48L / 58 L พร้อมวาล์ว</o:p>
<o:p]28,500 บ. ( หม้อ toma gold ) ถ้าหม้อเทอร์โบอื่นๆราคาแล้วแต่หม้อครับ</o:p>
<o:p></o:p>

โทรสอบถาม
แสงปัญญา 081-567 3787

http://www.tpautogas.com/index.php?pgid=index

พิกัด GPS น.13.82768 อ.100.62412

index.php

ผลงาน AG + ถังโดนัท 51 L ใน Camry ครับ...

index.php

ผลงาน AG + ถัง 48 L ใน Vios ครับ...

index.php

ผลงานชุดหัวฉีด AG + ถัง 58L ใน Civic...

index.php

ผลงานชุดหัวฉีด AG + ถัง 58 L ใน Altis และ New Altis...

index.php

เปิดโอทีรอบดึก Corolla อัพหัวฉีด ให้ลูกค้าเป็นพิเศษ... ;D

index.php

index.php

ไฟล์แนบ

40.9 KB · อ่าน: 312
ฉลองเปิดอู่อีกหนึ่งที่ เส้นเกษตร-นวมินทร์ ด้วย Soluna
ทางเราเน้นเรื่องความสะอาดและการเดินสายเรียบร้อย ทำงานในอาคาร (รถไม่ต้องตากแดดและฝน)
เรา ใช้ท่อขอ USA
ที่นี่เรามีบริการร้านกาแฟ wifi และนวดสปา ด้วยนะครับ ;)
index.php

index.php

ช่วย ดันคับ....ผมก็ KME ใบทองเหมือนกันผมติดทั้งชุดเลยหัวฉีดก็ KME ติด J BO คับสุดยอดๆๆ

รูปตีแผงเหล็กปิดถังใต้ท้อง Vigo ครับ

attachment.php

Camry ตัวแรงกับหัวใจ 3S-gte 260 แรงม้า... จากเชียงใหม่ วิ่งไม่ต่างจากน้ำมัน
ทำงานในอาคาร ฝนตกก็ไม่หวั่น..

ไฟล์แนบ

• Camry 3Sgte.jpg
    Camry 3Sgte.jpg
    112.4 KB · อ่าน: 177
อืม..................
น่าสนมากๆๆครับ
ผมอยู่ เสนา ครับ
งั้นถามต่อ ครับ
รถผม a31
วางเครื่อง 2 เจโบ อยู่ครับ
ถ้า ติด lpg หัวฉีด
หม้อต้ม kme +โดนัท เท่าไหร่ครับ
ลงกระทู้แรก ก็เข้าไปที่ EDIT ที่อยู่ล่างๆๆกระทู้นะครับ
แล้วก็จะพิมพ์เพิ่มตรงไหนก็ พิมพ์ได้เลยครับ
เสร็จแล้ว ก็กด บันทึก ด้วยนะครับ
up ด้วยเลย ใกล้ๆๆกัน ครับ

อืม..................
น่าสนมากๆๆครับ
ผมอยู่ เสนา ครับ
งั้นถามต่อ ครับ
รถผม a31
วางเครื่อง 2 เจโบ อยู่ครับ
ถ้า ติด lpg หัวฉีด
หม้อต้ม kme +โดนัท เท่าไหร่ครับ
ลงกระทู้แรก ก็เข้าไปที่ EDIT ที่อยู่ล่างๆๆกระทู้นะครับ
แล้วก็จะพิมพ์เพิ่มตรงไหนก็ พิมพ์ได้เลยครับ
เสร็จแล้ว ก็กด บันทึก ด้วยนะครับ
up ด้วยเลย ใกล้ๆๆกัน ครับ

บ้านผมก็อยู่เสนาครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ราคา PM ให้แล้วนะครับ

ปล.ผมลอง edit ดูแล้ว มันแก้ได้แต่เนื้อใน หัวข้อมันแก้ไม่ได้อ่ะครับ T-T

ฉลองเปิดอู่อีกหนึ่งที่ เส้นเกษตร-นวมินทร์ ด้วย Soluna
ทางเราเน้นเรื่องความสะอาดและการเดินสายเรียบร้อย ทำงานในอาคาร (รถไม่ต้องตากแดดและฝน) เรา ใช้ท่อขอ USA
ที่นี่เรามีบริการร้านกาแฟ wifi และนวดสปา ด้วยนะครับ ;)
index.php

index.php

ผมก้อเสนาเหมือนกันนะครับ ฮ่า ๆ ๆ

แก๊สหัวฉีด 6 สูบ + หม้อต้มเทอร์โบ + ถังมัลติวาล์ว 58L + อุปกรณ์จุกจิก + ค่าติดตั้ง = ???
รบกวนตอบหน่อยครับเพราะเห็นลงราคาแต่ตัวหม้อต้ม KME อย่างเดียว

ผมก้อเสนาเหมือนกันนะครับ ฮ่า ๆ ๆ

แก๊สหัวฉีด 6 สูบ + หม้อต้มเทอร์โบ + ถังมัลติวาล์ว 58L + อุปกรณ์จุกจิก + ค่าติดตั้ง = ???
รบกวนตอบหน่อยครับเพราะเห็นลงราคาแต่ตัวหม้อต้ม KME อย่างเดียว

สวัสดีครับ สมาชิคเสนา... 55

ราคา pm ให้แล้วนะครับ

สวัสดีครับ สมาชิคเสนา... 55

ราคา pm ให้แล้วนะครับ
ขอบคุณสำหรับ PM นะครับ แต่ที่ผมถาม คือต้องการให้แจ้งราคาหน้าเว็บไปตามกฎเลยครับ

แก๊สหัวฉีด 6 สูบ J-BO + หม้อต้มเทอร์โบ + ถังมัลติวาล์ว 58L + อุปกรณ์จุกจิก + ค่าติดตั้ง = เท่าไรครับ
รบกวนตอบหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน