กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฉบับ สมบูรณ์ของ อีขาว......!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311096
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13797&page=423
รถของพี่วะ...............วันมิตติ้งไอ้เราก้อมองหาอยู่...ทำไมม่ายเห็นฟะ(พี่นั่งอยู่ข้างๆๆ A31)
ติชมหน่อยซิ:coolly-0033::coolly-0033:
อ๋อผมนั่งกะกลุ่มบางแสนอ่ะ หลังสุดเลย (มาช้า)
พี่ติ๊ก ผมอยากดูรูปมุมอื่นอีกอะ :coolly-0043:
:coolly-0044:ป.ล. รวยแจ่มครับ กันชนหน้าR32แปลงเข้ารูปสวยดีอ่ะ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13797&page=423
รถของพี่วะ...............วันมิตติ้งไอ้เราก้อมองหาอยู่...ทำไมม่ายเห็นฟะ(พี่นั่งอยู่ข้างๆๆ A31)
ติชมหน่อยซิ:coolly-0033::coolly-0033:

ทรงมัน..มัน ออกทรงคล้าย skyline อ่ะพี่ :coolly-0044:หล่อดีคับพี่
attachment.php

ไว้โอกาสหน้าเจอกันนร้าพีติ๊ก :coolly-0005:
ขอบคุนนะคับที่ยังไม่ลืมน้อง

ไฟล์แนบ

45.4 KB · อ่าน: 955
ทรงมัน..มัน ออกทรงคล้าย skyline อ่ะพี่ :coolly-0044:หล่อดีคับพี่
attachment.php

ไว้โอกาสหน้าเจอกันนร้าพีติ๊ก :coolly-0005:
ขอบคุนนะคับที่ยังไม่ลืมน้อง

เนี้ย.......สิ้นปีรอฟิวชั่นเต็มอะนะ.....(หน้า R32)แต่ต้องรอหมากกะตังด้วย...ของมันไม่แน่ไม่นอนอะนะ...น้องดิว:coolly-0001::coolly-0001:
.
.
.
ปล......มีโอกาสเจอกันในวันหน้า:coolly-0022::coolly-0022:

ของรถผมยังน้อยกว่ารถ พี่ดิว ยังไม่มีกระ ZOOM and crafc
:coolly-0046:แหม่! มีหน้า R32 ก้อเทพไปกว่าครึ่งแล้วจร้า
แล้วชื่อไรครับเนี้ย
แล้วในรูปที่เอามาโชว์อ่ะ คนที่เห็นในรูปอ่ะ ใช่คุน สมภพ ปริ่มผลอ่ะป่าวครับ ถ้าไม่ใช่ก้อขออภัยด้วยนะครับ:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

9.1 KB · อ่าน: 190
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไม่มีอะไรจะติชมคร๊าบบบบบบบบ...สวยทุกมุม...ว่าแต่โรบาร์ของที่ไหนอะครับ...สวยจัง

เรียกซะ เต็มยศเลยนะ เสี่ยดิว หายหน้าหายตาไปเลยนะ วันนั้นผ่านสามย่านเห็นขับ 200 อยู่เลย 215 สีขาว อย่างเข้าแกงค์ด้วยอ่ะ ได้ปะ อิอิ

เรียกซะ เต็มยศเลยนะ เสี่ยดิว หายหน้าหายตาไปเลยนะ วันนั้นผ่านสามย่านเห็นขับ 200 อยู่เลย 215 สีขาว อย่างเข้าแกงค์ด้วยอ่ะ ได้ปะ อิอิ
ตกลงเสาร์-อาทิตย์นี้มีงานแข่งอ่ะป่าว ที่เพลินใจ2อ่ะ จะได้เตรียมรถไป:coolly-0034:

มีแน่นอนจะโกหกทำไมอ่ะ เตรียมรถไปเลย มากันเยอะๆสนุกดี
เกียร์ล็อคอ่ะ ต้องรื้อเกียร์อีกเซ็งว่ะ ทุกทีกิจกรรมอะไรอะไรพลาดทุกทีไป:coolly-0006:

เกียร์ล็อคอ่ะ ต้องรื้อเกียร์อีกเซ็งว่ะ ทุกทีกิจกรรมอะไรอะไรพลาดทุกทีไป:coolly-0006:
ก็เอาเกียร์ที่จะขายใส่ไปก่อนดิ ไปเที่ยวเฉยๆก็ได้ เด๋วไปรับเอาเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน