กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ฉลองครบรอบ 400,000 km. in THAILAND++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ใช้มา6-7ปีได้แล้วมั้ง นี่ไม่รวมเจ้าของเก่านะ วิ่งไปแค่188xxxเองอ่ะ

ยินดีด้วย...ขอให้อยู่กันจนสะระแหน่ขึ้นหลังคากันไป....

ขับไปลุ้นไป ว่าแม่งจะตายหรือเปล่า สาดแต่ตอนนี้ทำช่วงล่างก่อนเห๊อะ

ขับไปลุ้นไป ว่าแม่งจะตายหรือเปล่า สาดแต่ตอนนี้ทำช่วงล่างก่อนเห๊อะ

พอพอกับรถกรูเลยเหอะๆ ตอนนี้ 35xxxx กม. กว่าแระกำลังตามอีออยไปติดๆ ช่วงล่างต้องทำเหมือนกัน 555 สีอีก แต่ชอบ 12V ทนมากมาย

ปัญหาไม่ใช่เรื่องเงินว่ะ ปัญหาอยู่ที่เวลาแม่งไม่มีให้จอดซ่อมเลยอ่ะดิ๊
ง้านเมิงเอารถมาให้กรูยืมใช้ซักวีคนึงเด๊ะ

ทำ12ขับชิวๆดีกว่าฮ้า เพราะว่า มันไม่แรงแต่ทนทานนานหลายปี วิ่งได้ไกลกว่าพวกวางเครื่องอีกน้า

เมิงตอนหนุ่ม ๆ ผอมเหมือนกันนี่หว่าเมย์

image.php

เมิงตอนหนุ่ม ๆ ผอมเหมือนกันนี่หว่าเมย์

image.php

รูปนี้ถ่ายเมื่อปี 1993 ครับ

ฉะนั้นนี่คือเจ้าของรถที่เป็นคนกำเงินไปจ่ายตัง และขับออกจากศูนย์ครับ

รูปนี้ถ่ายเมื่อปี 1993 ครับ

ฉะนั้นนี่คือเจ้าของรถที่เป็นคนกำเงินไปจ่ายตัง และขับออกจากศูนย์ครับ
เจ้าของฝาสูบกรูนี่เอง ฮ่า ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน