กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<< ชลบุรี Fc >>

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31273
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
เมื่อวานว่างๆไม่รู้จะไปไหนดี..เลย

ตามไปเชียร์ชลบุรีที่สนามศุภ

เห็นแฟนบอลชลบุรีตามมาเชียร์เพียบ

ทั้งที่มากะรถทัวร์

แล้วก็พวกที่ขับรถมาเอง

รถที่จอดทะเบียนชลบุรีทั้งน้าน

เสื้อทีมต่อคิวแย่งกันซื้อเลยนะครับ

อนาคตถ้าไทยลีก มีแฟนตามเชียร์ยังนี้ก็ดีซิ

มืออาชีพจริๆ

ชลบุรี 0 - กัมปะโอซาก้า 2
บอลเอเชี่ยนคลับ

ไฟล์แนบ

72.3 KB · อ่าน: 252
    66.9 KB · อ่าน: 236
    66.9 KB · อ่าน: 229
    59.4 KB · อ่าน: 228
    59.3 KB · อ่าน: 229

เสียใจด้วยนะคับ..แฟนๆฉลามชลทั้งหลาย..!:brick:

บรรดาไทยลีก ก็เห็นมีทีมเดียวนี่แหละครับที่ตามเชียร์เหนียวแน่นกันแบบนี้

ถ้าอยากจะให้วงการฟุตบอลบ้านเราพัฒนาก็ควรจะเริ่มจากไทยลีกเนี่ยแหละครับ

ไม่ใช่มั่วแต่ไปตามล่าหาทีมดังๆมาเตะให้มันเปลืองเงินเปลืองทองแล้วไม่ได้ไรเลย

เฮ้ออออออออออ ข้างบ้านไล่ตามจี้ติดตูดกันหมด

แล้ว พูดแล้วเซง

คาดว่าแมยูคงตกอยู่ในสถานการณ์เดียวกันนี้แหละวันอาทิตย์

คาดว่าแมยูคงตกอยู่ในสถานการณ์เดียวกันนี้แหละวันอาทิตย์

ได้ดับเบิ้ลแชมป์มา ระวังจะไม่มีที่อยู่

555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไม่เป็นไรได้มาก้ดีใจด้วยไง

อิจฉาก้อบอกมาเถอะไม่ต้องอ้างประว้ติศาสตร์.........ถ้าข้องใจ winning เลยไหม นัดมา หรือจะให้หอบไปมิตติ้งนนท์ สงสัย ป๊อด

ถามพี่เค้าด้วยนะ ว่าเก่ง ภาคไหน เด๋วแพ้แล้วบอกไม่ชินภาคนี้

55 55+

ผมก็แฟนทีมชลบุรีคนนึงครับ

ท่านวิทยา คุณปลื้มปลุกปั้นมาเมื่อสิบปีที่แล้ว จากเด็กเยาวชนบางคนสมัยเรียนอัสสัมชัญศรีราชาคือเป็นเด็กสร้างขึ้นมาจนปีที่แล้วประสบความสำเร็จคือได้แชมป์ไทยแลนด์ลีค

ขอบอกบรรยากาศกองเชียร์เวลาเป็นทีมเหย้าสุดยอดครับเชียร์กันมันหยดติ๋ง

ต้องงี้ครับวงการฟุตบอลบ้านเราจะก้าวหน้าได้ต้องเริ่มต้นจากตรงนี้ครับ

ที่สำคัญต้องมีคนดูมีแฟนบอลที่เหนียวแน่นครับ

ชลบุรีสู้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อิจฉาก้อบอกมาเถอะไม่ต้องอ้างประว้ติศาสตร์.........ถ้าข้องใจ winning เลยไหม นัดมา หรือจะให้หอบไปมิตติ้งนนท์ สงสัย ป๊อด

กลับไปนอนอยู่สระบุรีเหอะ อย่าลำบากเล๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน