กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คิดถึงคนนี้อะ

ไม่รู้คลอดหรือยัง

คงอดได้เห็นผิวสวย ๆ ตอนนี้แล้วล่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=rQ0NY2nuGGk&feature=PlayList&p=533EC8A35DF4F1F6&playnext_from=PL&index=0&playnext=1

เพลงเพราะอะ ใครรู้มั่งว่าชื่อเพลงอะไร?

กำลังจะเปลี่ยนงานคับพี่น้อง... ยื่นลาออกที่เก่าไปแล้ว ไม่ไหว ระบบมั่วจิงๆ :coolly-0012:

กำลังจะเปลี่ยนงานคับพี่น้อง... ยื่นลาออกที่เก่าไปแล้ว ไม่ไหว ระบบมั่วจิงๆ :coolly-0012:

เอ๊า ไรว๊า

เงินเดือนก็เยอะแยะ

หวัดดีก๊าบบบบบบบ..... :coolly-0017:

หายหน้าหายตาเลยนะน้าอ๊อด

งานเยอะเหรอช่วงนี้ :coolly-0004:

ตามที่รับปากไว้คับ..รูปวีเจ.น้องใหม่ :coolly-0044:

ไฟล์แนบ

52.9 KB · อ่าน: 53
    64.9 KB · อ่าน: 54
  • น้องคริสซี่ 02.jpg
    น้องคริสซี่ 02.jpg
    35.1 KB · อ่าน: 55
    45.4 KB · อ่าน: 54
  • น้องกวาง 02.jpg
    น้องกวาง 02.jpg
    39.1 KB · อ่าน: 55
ขอบคุณน้าแชมป์มากคับ
สำหรับของดีๆและของแหล่มๆ
อุตส่าห์เอามาส่งให้เองเรย :coolly-0009:

ขอบคุณน้าแชมป์มากคับ
สำหรับของดีๆและของแหล่มๆ
อุตส่าห์เอามาส่งให้เองเรย :coolly-0009:

ไอของดี ๆ แหล่ม ๆ ที่น้าอ๊อดว่านี่

มันใช่อย่างที่ต้นคิดปะ

หนอย ๆ ๆ

แล้วมันบอกว่า ดูไม่ได้ ๆ ๆ :coolly-0012:

ตามที่รับปากไว้คับ..รูปวีเจ.น้องใหม่ :coolly-0044:

แหร่มเลยน้าอ๊อด

เอาอีก ๆ ๆ :coolly-0031:

ไอของดี ๆ แหล่ม ๆ ที่น้าอ๊อดว่านี่

มันใช่อย่างที่ต้นคิดปะ

หนอย ๆ ๆ

แล้วมันบอกว่า ดูไม่ได้ ๆ ๆ :coolly-0012:
ไฟหน้า 24 โคมเหลืองด้านซ้ายคับ

น้าคิดไปถึงไหนเนี่ยยยยยย....?!!!...:coolly-0017::coolly-0028:

เร็วๆนี้ผมอาจได้งานที่เชียงใหม่..... ผมอาจจะไม่ได้อยู่แถวนี้แร้วว :coolly-0040:

ได้ยินแล้วใจหายเลยอ่ะ ไม่รู้จะดีใจที่ได้งานใหม่ดีไมเนี่ย :coolly-0041:

พระราม3กำลังจะกล้ายเป็นเพียงความทรงจำ:coolly-0027:

เง้ออออ.. เรื่องมันเศร้า!!! :coolly-0033:

เสาร์นี้กินข้าวกันหน่อยดีมะพี่น้องงงงง...?:coolly-0009:

เช้านี้ อากาศดีจัง

ไม่อยากออกไปบริษัทเล๊ย

เนี่ย เด๋วบ่ายสองลูกค้านัดที่รามอินทรา ไม่อยากไปเล๊ยยย :coolly-0032:

นัดกันสักครั้งซะทีครับ คิดถึงพี่น้องทุกท่าน

เง้ออออ.. เรื่องมันเศร้า!!! :coolly-0033:

เสาร์นี้กินข้าวกันหน่อยดีมะพี่น้องงงงง...?:coolly-0009:

งั้น เย็นวันอาทิตย์นี้ดีมั๊ย?

ไปร้าน ป้าแขก บ้านชานเมืองอะ

ราคาพิเศษ รสชาติสุดยอด

รอบที่แล้วน้าอ๊อด ไม่ได้ไป

รอบนี้ไปกันนะ

โอเคมั๊ยคับ

อยากลองนั่งวิปเสี่ยมอสคนโสดคับ

หรือใครจะเสนอที่ไหนก็ได้นะครับ ?

เร็วๆนี้ผมอาจได้งานที่เชียงใหม่..... ผมอาจจะไม่ได้อยู่แถวนี้แร้วว :coolly-0040:

อ้าว ไรว๊า

มันมีอะไรนักนะที่นี่ เงินเดือนก็เยอะแยะนี่หว่า

แต่ถ้าจะไป หาคนอยู่คอนโดแทนได้หรือยัง ถ้ายัง พี่สนใจนะคร๊าบ :coolly-0009:

ไฟหน้า 24 โคมเหลืองด้านซ้ายคับ

น้าคิดไปถึงไหนเนี่ยยยยยย....?!!!...:coolly-0017::coolly-0028:

เอ๊า แล้วทำไมเหลืองข้างเดียวอะ แล้วอีกข้างจะใช้สีขาวเหรอน้าอ๊อด

แนวจริง ๆ

งั้น เย็นวันอาทิตย์นี้ดีมั๊ย?

ไปร้าน ป้าแขก บ้านชานเมืองอะ

ราคาพิเศษ รสชาติสุดยอด

รอบที่แล้วน้าอ๊อด ไม่ได้ไป

รอบนี้ไปกันนะ

โอเคมั๊ยคับ

อยากลองนั่งวิปเสี่ยมอสคนโสดคับ

หรือใครจะเสนอที่ไหนก็ได้นะครับ ?
เอาเรยๆ.. จาป้าแขกป้าไทยป้าลาวที่ไหนก็ว่าไป
วันไหน กี่โมง..? นัดมาโลด
เอาแบบชัวร์ๆ.. นัดเป็นนัดนะ!!!...:coolly-0046::coolly-0017:

เอ๊า แล้วทำไมเหลืองข้างเดียวอะ แล้วอีกข้างจะใช้สีขาวเหรอน้าอ๊อด

แนวจริง ๆ
จาเอาแค่ครอบแก้วมาโมฯคับน้า...:coolly-0045:

เอาเรยๆ.. จาป้าแขกป้าไทยป้าลาวที่ไหนก็ว่าไป
วันไหน กี่โมง..? นัดมาโลด
เอาแบบชัวร์ๆ.. นัดเป็นนัดนะ!!!...:coolly-0046::coolly-0017:

น้าอ๊อดไปร้าน บ้านชานเมือง ที่นี่ แล้วจะติดใจ

น้าแขก เจ้าของร้าน เป็นลูกค้าผมเอง

ร้านอยู่พระประแดงนี่เอง

เตรียมตัว เตรียมท้องไว้นะคับ :coolly-0001:

รู้สึกใจหายค๊าบบพี่น้อง เสียดาย จุกๆ อึดอัด
พูดไม่ออก ไม่อยากขาย แต่ต้องขาย รอบนี้ไปจิงๆ แย้ว

วันนี้เจ้าของใหม่มาเอารถไปแย้วว
เอารถไปสิบนาทีโทรกลับมา
ถามเอากุญแจรถออกยังไง เหอะๆ

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน