กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่น้องสบายดีกันเป่าค๊าบบบ

เข้ามาอ่านแล้วรู้สึกโคตรแย่เรย

เห็นเซฟสวยๆ วิ่งผ่านแล้วคิดถึงรถตัวเอง :coolly-0018:

พี่น้องสบายดีกันเป่าค๊าบบบ

เข้ามาอ่านแล้วรู้สึกโคตรแย่เรย

เห็นเซฟสวยๆ วิ่งผ่านแล้วคิดถึงรถตัวเอง :coolly-0018:

มา มาซือ้รถพี่ไปขับไป

ตอนนี้สมบูรณ์แล้ว

สมน้ำหน้า :coolly-0010:

แต่ผมก็ไม่รู้จะเป็นแบบนี้ เมื่อไหร่เล๊ยยย :coolly-0041:

ปล.โช๊คแก๊ปคู่นั้น ยังอยู่ดีกินดีกับพี่อยู่เลยนะแสง

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0017:

ประกาศรึยังคับจ้าวนาย..?..
รึว่าโทรแจ้งทุกคนแร้ว..?
เวลา..สถานที่..ยังไง..?:coolly-0043:
อย่าให้เสี่ยแชมป์โมโหนะ...ขอบอกๆ :coolly-0017::coolly-0028:

เด๋วพรุ่งนี้ผมว่าจะโทรแจ้งทุกเสี่ยคับ

น้าอ๊อดห้ามเบี้ยวล่ะ

ต่ะกี๊สาวๆG20เข้ามาทัก :coolly-0041:
แต่ล่ะคนนี่..........

โอยยย จาเปนโลมมมมม :coolly-0044:

ต่ะกี๊สาวๆG20เข้ามาทัก :coolly-0041:
แต่ล่ะคนนี่..........

โอยยย จาเปนโลมมมมม :coolly-0044:

น้องมิ้ลค์ เป็นลูกสาวของพี่ที่บริษัทผมเองครับ

เมื่อก่อนน่ารักกว่านี้อีก :coolly-0031:

ตกลงพรุ่งนี้ประมาณ 6 โมงเย็น
เจอกันแถวตีนสะพานวงแหวนฯนะคับพี่น้องค๊าบ :coolly-0041:

ใครจะมาไม่มา โทรบอกด้วยเน้อ

จะได้ไม่ต้องรอ

แต่ถ้าพลาดงานนี้

ก็ต้องรออัพเป็นเดือนเลยนะคับพี่น้อง

มานั่งดูรูปนี้

เหลือแค่เสี่ยแชมป์คันเดียวนะเนี่ย

ส่วนไอคนที่ไม่ได้อยู่ในรูปนี้ ยังไม่ขายซักคัน

อาถรรพ์นะเนี่ยรูปนี้

ฮ่า ๆ ๆ

attachment.php

พี่ต้น หน้าจะบอกล่วงหน้าสักหน่อยไม่มีคนไปเลย สงสัยมีแค่ ผม พี่ต้น น้าอ๊อค ถ้ามีแค่นี้เลือนไปก่อนดีกว่าไมพี่ :coolly-0018:

พี่ต้น หน้าจะบอกล่วงหน้าสักหน่อยไม่มีคนไปเลย สงสัยมีแค่ ผม พี่ต้น น้าอ๊อค ถ้ามีแค่นี้เลือนไปก่อนดีกว่าไมพี่ :coolly-0018:

เอ้า ๆ ๆ

เสี่ยน๊อตก็ไม่ว่าง

พี่มอสก็โทรไม่ติด

แล้วไอแป๊ปอะ? ว่างปะ

ถ้าไม่ว่างกันจริง ๆ

เอาไว้อาทิตย์หน้าก็ได้คับ

หรือใครว่ายังไง ก็โทรหาผมแล้วกัน

แป๊ปไประยองครับพี่ แสงก็ไม่รับโทรสับ แย่เลย ถ้ามีแค่นี้ ขอเป็นอาทิตย์หน้าดีไม นัดกันเพื่อจะเจอกันครบๆๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
งั้นก็เลื่อนออกไปตามนั้นคับ..
ทิตย์หน้างานครบรอบ 7 ปีด้วย
(เสาร์ที่ 4 กันยาฯ..)

งานใหญ่ยังงี้คงไม่พลาดกันนะคับ
แร้วเจอกานค๊าบบบบบบบ.... :coolly-0001:

เห็นพี่นุ บอกว่า ไอท่อไอดีน่ะ เอามาให้พี่ใส่ดีกว่านะน้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน