กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

attachment.php

ประกาศ ขอเชิญพี่น้องเซฟิโรไทยแลนด์ทุกท่าน มาร่วพบปะสังสรรค์ ในงาน Welcome To Meeting Cefiro On The Beach By CefirothaiLand @ Bangsaen Zone ในวันเสาร์ที่ 10 พย. 55 นี้ ที่ร้านอาหารบ้านคุณแหม่มริมถนนเรียบชายหาด อ่างศิลา ตั้งแต่เวลา 16.00 น. ขอเชิญนำรถสุดหล่อของท่านมาโชว์และถ่ายภาพรถท่านคู่กับพริตตี้สาวสวย เป็นที่ระลึก เวลา 18.00 น.รับประทานอาหารทะเลสดๆ สุดแสนจะอร่อย กับบรรยากาศเป็นกันเองตามแบบฉบับเซฟิโร่ไทยแลนด์. จนถึง 5 ทุ่ม ค่าใช้จ่าย 400 บาทต่อท่าน มีอาหาร 11 อย่างเน้นอาหารทะเล ซ๊อพดริ้ง มิกเซอร์ น้ำแข็งมีให้ท่านตลอดงาน สำหรับเครื่องดื่มแอลกอฮอร์กรุณานำมาเอง หรือ จะสั่งที่ร้านก็ได้ไม่แพง 100 Pipers 380 บาท/กลม รีเจนซี่ 550 บาท/กลม..ครับ

น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ผมอยู่ศูนย์การค้าวรรัตน์กับสาธุซอย10คับ ตอนนี้ที่จอดแพงผมเลยเอารถกลับไปไว้บ้านผมที่ยุดยาแล้วใช้มอเตอร์ไซด์แทนคับ ผมชื่อบอล 080-0209470 รบกวนด้วยคับ

ยินดีที่ได้รู้จักคับน้าบอล.. ป๋มอ๊อดคับ
ก่อนนี้ก็อยู่แถวสะพาน 2 คับ แต่ตอนนี้กลับมาอยู่พิดโลกแระ
ถ้าใช้รถอยู่แถวยุดยา ก็ไปแจมกับกลุ่มเซฟยุดยาได้นะคับ :coolly-0003:

ยินดีที่ได้รู้จักคับน้าบอล.. ป๋มอ๊อดคับ
ก่อนนี้ก็อยู่แถวสะพาน 2 คับ แต่ตอนนี้กลับมาอยู่พิดโลกแระ
ถ้าใช้รถอยู่แถวยุดยา ก็ไปแจมกับกลุ่มเซฟยุดยาได้นะคับ :coolly-0003:
คับผม แนะนำบ้างนะคับ

น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ผมอยู่ศูนย์การค้าวรรัตน์กับสาธุซอย10คับ ตอนนี้ที่จอดแพงผมเลยเอารถกลับไปไว้บ้านผมที่ยุดยาแล้วใช้มอเตอร์ไซด์แทนคับ ผมชื่อบอล 080-0209470 รบกวนด้วยคับ
ผมไปสาธุ 15 ทุกวันนะครับ ช่วงเย็น - หัวค่ำ เห็นรถหน้าอูม - หลังอูม สีขาว ทักทายได้นะ

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

ถามร้านซ่อมแอรแถวพระราม 4 สาทรหน่อยค๊าบ ที่ไหนทำโอเคๆ แนะนำทีคับ ขับไปซ่อมแถวโชคชัย มะไหวแล้วย้ายมาอยู่ แถวนี้แล้วไม่รุ้จักใครเลยคับ ชื่อมุ้ยนะคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ อยู่ซอยงามดูพลี รถเน่าๆ สีส้มๆ ไร้กันชนหน้าคับ ^^

เงียบ...ฉี่..... 55555

ตอนที่ป๋มยังอยู่ถนนจันทน์ ป๋มจาเข้าแต่พจน์แอร์
หน้าสมาคมแต้จิ๋ว ซอยเย็นจิตรอ่ะคับ

ปล. พี่น้องกลุ่มนี้ขายรถกันไปเกือบหมดแล้วอ่ะคับ เลยไม่ค่อยมีใครเข้ามา
ส่วนป๋มก็ย้ายกลับตจว.(พิดโลก)...กลุ่มนี้เลยสลายม็อบคับ.. 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน