กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

งานo.k.เลยครับ...ว่าแต่น้าต้นไปทำไรมาดูหน้าไม่ใสเหมือนมีททิ้งครั้งก่อนเลย

งานนี้สนุกมากมาย...ตานนี้หิวเหล้าอีกแล้ว.....

งานo.k.เลยครับ...ว่าแต่น้าต้นไปทำไรมาดูหน้าไม่ใสเหมือนมีททิ้งครั้งก่อนเลย

ไม่ต้องมาเนียนพี่วี

โป้งแล้ว :coolly-0014:

จะหน้าใสได้ไง

เครียดต่อเนื่องหลายวัน

ฮ่วย ๆ ๆ :coolly-0041:

วันนี้ไปกินร้านป้าจุกมาอีกรอบแระ

ตอนเที่ยง แต่ไม่ร้อนเลยจิง ๆ

ไปกินกับพี่ ๆ ที่ทำงานอะ

วันไหน กลุ่มเรา นัดกินกันอีกเนอะ

ใกล้ ๆ ดี :coolly-0001:

งานนี้สนุกมากมาย...ตานนี้หิวเหล้าอีกแล้ว.....

หิวเหล้า ก็ไปซุ้มยาดองเดะคับป้อง

555++

ไม่ต้องมาเนียนพี่วี

โป้งแล้ว :coolly-0014:

จะหน้าใสได้ไง

เครียดต่อเนื่องหลายวัน

ฮ่วย ๆ ๆ :coolly-0041:
อย่าโป้งกันเล้ยน้าต้นหื่น...ไอ้ผ้มมันเคยมีความหลังกับการมีทติ้ง(เวปอื่นนานแล้ว)...เดี๋ยวนี้เลยอยู่แบบนี้นิ่งๆดีกว่า....เป็นสมัยก่อนนะสมัครสมาชิกเข้าไปดี้ด้าไปมีทติ้งทุกงานแร้ววว.....

มีใครเอาเบาะไหมพอดีกะลังได้ชุดใหม่เข้ามา มีแค่เบาะหลังกับแผงประตู 4 บาน

มีใครเอาเบาะไหมพอดีกะลังได้ชุดใหม่เข้ามา มีแค่เบาะหลังกับแผงประตู 4 บาน

จำไม่ได้แระว่า ของพี่มอส หนังดำปะ?

ถ้าหนังดำ ต้นขอ แผงหลังซ้าย กับ หน้าขวานะคับ

เท่าไหร่ว่ามา :coolly-0044:

อย่าโป้งกันเล้ยน้าต้นหื่น...ไอ้ผ้มมันเคยมีความหลังกับการมีทติ้ง(เวปอื่นนานแล้ว)...เดี๋ยวนี้เลยอยู่แบบนี้นิ่งๆดีกว่า....เป็นสมัยก่อนนะสมัครสมาชิกเข้าไปดี้ด้าไปมีทติ้งทุกงานแร้ววว.....

แล้วไม ไม่เล่ามาให้หมดอะพี่

แต่ต้นว่า อะไรที่ไม่ดี ที่ผ่านมาแล้ว

อย่าไปฝังใจกับมันเลยนะ

มาเริ่มใหม่ดีกว่า

ที่นี่ แน่นอน :coolly-0009:

จำไม่ได้แระว่า ของพี่มอส หนังดำปะ?

ถ้าหนังดำ ต้นขอ แผงหลังซ้าย กับ หน้าขวานะคับ

เท่าไหร่ว่ามา :coolly-0044:
สำหรับน้าต้นหื่น..พิเศษ หมื่นเดียว!!!..:coolly-0045:

:coolly-0026:ถ้าหนังดำ หลังขวายังโอเคอยู่ป่าว ของพี่มันพองออกมาด้านล่าง

พรุ่งนี้มีใครไปงานบวชน้าแระมั่งคับพี่น้องงงงง...?:coolly-0043:

ขอด้วยจะเอาของฟรี ไปงานพระราม3 ไม่ได้รางวัลอะไรเลย แอ๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน