กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เจ้านี้เขาเล่นเว็ปเราด้วยนะเนี่ย..เป็นเต็นท์เหรอเพิ่งรู้ครับ

มารายงานข่าวสดครับ

วันนี้ Pepp ได้ไปรับลูกรักกลับบ้านแล้ว ขากลับได้เห็นว่ารถมันไม่ธรรมดาจิงๆ

ออกตัวเกียร์1เรื้อยเป็นงูเลย ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา โอ๊ย!!! นี้ขนาดเต็ด2wayของ Kazz นะยังเรื้อยขนาดนี้เลย ถ้าไม่เต็ดคงหมุนไปฟาดแน่ๆ ยังไม่จบ
ขับตามต่อไปโหหห!!!แม่เจ้าสับเกียร์ยิงไฟตลอดทาง ถ้าห้อยไก่ไว้กลับถึงบ้านคงสุกกินได้พอเลย 555 ผมว่าตอนนี้ต้องยกให้คันนี้แล้วละครับ ไปกู้ชื่อพระราม3เลย งานควอเตอร์ไมล์อ่ะ หนับหนุน:coolly-0009:

แล้วเมื่อไรจะนัดกินช้างทองกันละครับท่านๆ ไม่คิดถึงกันบ้างหรอเนี่ย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
รถพี่เป๊ปเค้าแรงแน่นอนคับ แต่สินว่ารถพี่แชมป์ก้อคงไม่ธรรทดาเหมือนกัน อิอิ
แล้วงี้ถ้าสินไม่ใส่โบจะไปตามพวกพี่ทันมั้ยคับเนี่ยยยย...

โหๆๆๆ รถพี่เป๊ปเสร็จแว้วววว
อยากชมตัวเป็นๆจังเลยคร้าบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

พี่เป๊ปครับ วันศุกร์ที่7นี้ meeting KMUTT Car Club
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=650110
ไม่รู้ว่าพี่เป๊ปว่างมาป่าวครับ อยากชมRB25.6คร้าบ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ไม่ได้เข้ามาซะนาน:coolly-0018:

โซนเรานี่มีแต่ RB ตัวแรงทั้งน้านน
ละรถผมจะตามทันไม๊นี่:coolly-0046:

เห่อๆ บูสยังไหลอยู่เลย ...... :coolly-0018:

HBD แชมป์ปี้คับ ...... วันที่ 2 นะ ไม่ใช่วันนี้ 55+

ขอให้ 26 อยู่ไปนานๆไม่ป่วยไม่ไข้ :coolly-0010:

เห่อๆ บูสยังไหลอยู่เลย ...... :coolly-0018:

HBD แชมป์ปี้คับ ...... วันที่ 2 นะ ไม่ใช่วันนี้ 55+

ขอให้ 26 อยู่ไปนานๆไม่ป่วยไม่ไข้ :coolly-0010:

เหอ ๆๆ ได้ขับซะที

อิอิ ท่าทางจะแรงสมกับที่รอคอย

แล้วเมื่อไรจะนัดกินช้างทองกันละครับท่านๆ ไม่คิดถึงกันบ้างหรอเนี่ย
เสาร์นี้เรยเป็นไงน้า..?..
รอท่านต้นหื่นนัดก็เงียบ ไม่รู้จานัดปีไหน!!!:coolly-0028:
ไงก็ขอความเห็นทุกๆท่านด้วยนะคับ

อ้อ..HBD ย้อนหลังด้วยนะคับน้า...:coolly-0044:

อิจฉารถแรง...ยังงี้ต้องชาหลองงงงง.....:coolly-0045:

ลอกคราบบางส่วนซะหน่อยจร้าสีตัวถังจะได้อวดได้หน่อย...เหมารวม3ชิ้นกันชน,ฝากระโปรงหน้า,ฝากระโปรงหลัง 3,500แพงป่ะคราบ

อ่าวเมื่อวานวันเกิดพี่แชมปหรอคับ มะเห็นรู้เรื่องเลย

HAPPY BIRTHDAY KUB มีความสุขมากๆนะคับ

ลอกคราบบางส่วนซะหน่อยจร้าสีตัวถังจะได้อวดได้หน่อย...เหมารวม3ชิ้นกันชน,ฝากระโปรงหน้า,ฝากระโปรงหลัง 3,500แพงป่ะคราบ
พย5550 ชิดซ้ายด้วยๆ...
ทับทิมคุณหลุดหายไปๆ..ชิดซ้ายด้วย..!!!

555555.....:coolly-0028:

ขอบคุณมากครับ ทุกท่าน :coolly-0009:

อย่าเงียบกันสิครับ เสาร์นี้น้าอ๊อดนัดแล้วว่าไงกันมั้ง หรือน้าอ๊อดจะไปเมากัน2คน:coolly-0010:

ขอบคุณมากครับ ทุกท่าน :coolly-0009:

อย่าเงียบกันสิครับ เสาร์นี้น้าอ๊อดนัดแล้วว่าไงกันมั้ง หรือน้าอ๊อดจะไปเมากัน2คน:coolly-0010:
งั้นเอาเป็นว่าเสาร์นี้เจอกันนะคับน้า..
เด๋วโทรหาคับ....:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอไปปรึกษาแฟนผมก่อนนะคับ เพราะเสาร์อาทิดแฟนผมมาหา
กลัวไปแล้วเดี๋ยวเจอ ต. คับ 555+

ขอไปปรึกษาแฟนผมก่อนนะคับ เพราะเสาร์อาทิดแฟนผมมาหา
กลัวไปแล้วเดี๋ยวเจอ ต. คับ 555+
ก็ชวนแฟนมานั่งทานอาหารอร่อยๆด้วยกันสิคับน้าสิน
หนุกๆขำๆ..กันเองท้างน้านนนนน :coolly-0044:

ไฟล์แนบ

• cef rama III.jpg
    cef rama III.jpg
    141.6 KB · อ่าน: 38

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน