กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วันนี้เงียบจังเลยครับ หายไปไหนกันหมดอะครับ

สรุปว่ารถคงซ่อมไม่คุ้มอะครับ เสียดายแทนเพื่อนจิงๆ
เฮ้ออออออ..................
เสียใจด้วยอีกครั้งคับน้า..
แต่คนไม่เป็นไรก็โอแระ.... :coolly-0027:

ฝากหน่อยนะก๊าบบบบ.... :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

7.5 KB · อ่าน: 47
ตอนนี้ได้รายชื่อคนที่จะไปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะครับ (Update)

1. น้าPepp RB 25.6 จะออกโรง (หัวเรือ)
2. พี่ NU มือขับอันดับ1ของพระราม3 (หัวเรือ)
3. น้าแสง จะไปออกโรงด้วยแบกเก็ต 15.00 วิ
4. น้องแชมป์ ถ้ารถเสร็จก็ไม่พลาด จะไปลงแบกเก็ต 20.00 วิ
5. พี่ต้นหื่นน้อยๆ ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น
OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
6. เพื่อนฮิม จะไปเป็นรถนำขบวนให้ อันนี้เค้าคอนเฟริมแล้วถ้าไม่ไปอีกพี่น้องรุมด่าเลยนะ:coolly-0026:
7.

อ่ะๆๆๆๆ....เอาอีกคนใช่ไหม๊น้า....5555
คือไรอ่ะน้าวี เอาไรอ่ะ?..วัยรุ่นงง..:coolly-0043:

ส่วนรูปนั่นป๋มไปเจอมา(จำไม่ได้ว่าจากเว็ปไหน)
เห็นว่ามันกวนดี เรยเอามาฝากให้ดูเล่นๆน่ะ..:coolly-0017:

ตอนนี้ได้รายชื่อคนที่จะไปงานควอเตอร์ไมล์แล้วนะครับ (Update)

1. น้าPepp RB 25.6 จะออกโรง (หัวเรือ)
2. พี่ NU มือขับอันดับ1ของพระราม3 (หัวเรือ)
3. น้าแสง จะไปออกโรงด้วยแบกเก็ต 15.00 วิ
4. น้องแชมป์ ถ้ารถเสร็จก็ไม่พลาด จะไปลงแบกเก็ต 20.00 วิ
5. พี่ต้นหื่นน้อยๆ ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
6. เพื่อนฮิม จะไปเป็นรถนำขบวนให้ อันนี้เค้าคอนเฟริมแล้วถ้าไม่ไปอีกพี่น้องรุมด่าเลยนะ:coolly-0026:
7.
จาได้ไปมั๊ยน้อออออ...?!!!..:coolly-0001:

5. พี่ต้นหื่นน้อยๆ ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
7.

ขาดใครๆ พี่มอส พี่เสือ ละใครอีกเนี่ยย :coolly-0031:

คือไรอ่ะน้าวี เอาไรอ่ะ?..วัยรุ่นงง..:coolly-0043:

ส่วนรูปนั่นป๋มไปเจอมา(จำไม่ได้ว่าจากเว็ปไหน)
เห็นว่ามันกวนดี เรยเอามาฝากให้ดูเล่นๆน่ะ..:coolly-0017:
555...แซวเล่นน่ะครับน้า...เอ้อต้นหื่นเขาเขี่ยอ่ะน้า...ว่าพักนี้ไม่ค่อยโดน...จัดมั้ยย...555:coolly-0046:

วันนี้เงียบจังเลยครับ หายไปไหนกันหมดอะครับ

สรุปว่ารถคงซ่อมไม่คุ้มอะครับ เสียดายแทนเพื่อนจิงๆ
เฮ้ออออออ..................

หลอยเบรกสิพี่น้อง :coolly-0033: กงเกจด้วยจัดมา +++

อยากลองรถน้องpeppจัง ไอ้น้องต้นไปโมเพิ่มอีกแล้วเหรอว่ะ ตังมันเยอะจิงๆเลย

อยากลองรถน้องpeppจัง ไอ้น้องต้นไปโมเพิ่มอีกแล้วเหรอว่ะ ตังมันเยอะจิงๆเลย

ไอตังเยอะน่ะ

มันไม่ใช่ผมคับพี่หนุ่ม

แค่เข้าไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องเฉย ๆ

ถ้าเงินเยอะต้องนุ่น

ไอแป๊ปนุ่นเลย :coolly-0010:

7.

เอาเหอะไอน้องแชมป์

ขอแบบไม่มีหื่นเลยได้แมะ :coolly-0020:

แล้วเจ้าฮิม เอาคันไหนไปอะ?

หรือติดรถใครไป?

เมื่อวานประชุมคณะกรรมการ

กลุ่มเรา อยากให้ไปกันเยอะ ๆ

แล้วก็ลงสมัครอย่างน้อย 4 ลำ

ผมคนนึงล่ะ

สามรุ่นเลย

พันเดียว

:coolly-0031:

ไอน้องแสง

ใส่ฟร๊อนท์ยังไม่รุ้

เป็นไงบ้างเล่าให้ฟังหน่อย

ส่วนถ่านรีโมทน่ะ

เห็นในชั้น 6 เซนทรัล มีขาย

555...แซวเล่นน่ะครับน้า...เอ้อต้นหื่นเขาเขี่ยอ่ะน้า...ว่าพักนี้ไม่ค่อยโดน...จัดมั้ยย...555:coolly-0046:
พักนี้สงสารน้าต้นหื่นแกคับน้า..
เด๋วจาร้องไห้ขี้มูกโป่งไปฟ้องแม่คุณอีก..!!! :coolly-0017::coolly-0028:

น้าอ๊อดครับ ซื้อเบียร์ไปซัก 2 ลังดิน้า
เรื่องเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ไม่มีปัญหาคับ..
ถ้าได้ไปนะ....!!!... :coolly-0017:

เมื่อคืน ไปห้องไอต้นหื่นมา เกือบโดนมันปล้ำซะแล้ว หุหุ

ถ้าโดนน้องคนนี้ปล้ำว่าไปอย่าง... เน๊อะ?!!!.. :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• audy 55555.jpg
    audy 55555.jpg
    45.4 KB · อ่าน: 75

5. พี่ต้นหื่นนิดหน่อย ส่งรถไปโมเพื่องานนี้แล้ว จะส่งลงรุ่น
OPEN UNLIMITED:coolly-0001:
6. เพื่อนฮิม จะไปเป็นรถนำขบวนให้ อันนี้เค้าคอนเฟริมแล้วถ้าไม่ไปอีกพี่น้องรุมด่าเลยนะ:coolly-0026: รถจะเอารถใหม่ไปลองครับเครื่อ2800cc.

7. พี่มอส จะพากองเชียร์เป็นสาวสเวนเซ่นไปด้วยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน