กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

7. พี่มอส จะพากองเชียร์เป็นสาวสเวนเซ่นไปด้วยนะ

ข้อที่ 7 นี่กลัวคนที่บ้านเข้ามาอ่านจิงๆว่ะ เดี๋ยวหลังขาด.........

[/QUOTE]

วันนี้งานเข้าเลยว่ะ เชื่อละเวรกำมีจิง เมื่อวานคุยกะแชมป์ แชมป์โดนไปร้อย วันนี้ไปไซด์งานนครปฐม นัดน้องๆเราไว้ เลยซัด สปอต 2 ประตูไปซะ พอลงจ่ายตังโดนเลยกรู ร้อยนึง ขับเร็วเกิน........

วันนี้งานเข้าเลยว่ะ เชื่อละเวรกำมีจิง เมื่อวานคุยกะแชมป์ แชมป์โดนไปร้อย วันนี้ไปไซด์งานนครปฐม นัดน้องๆเราไว้ เลยซัด สปอต 2 ประตูไปซะ พอลงจ่ายตังโดนเลยกรู ร้อยนึง ขับเร็วเกิน........

รถเพื่อนสินสปอต4ประตู วันนั้นไม่ได้นัดใครด้วยครับ
จะลงสาธุเพื่อไปกินโจ๊ก แต่ดันไปกินกำแพงซะก่อน T T
เสียทั้งเงิน เสียทั้งรถ 555555555++

จำได้ว่าวันนั้นเหลือเงิน700 ยัดให้คนที่มาลากรถลงทางด่วนไป
เพราะขอให้เค้าช่วยพูดกะตำรวจให้ว่าไม่มีใครบาดเจ็บ
เพราะคนเจ้าของรถมันไม่มีใบขับขี่
เลยต้องให้เพื่อนอีกคนมารับแทนว่าเป็นคนขับ
แล้วคนที่มารับแทนมันกลัวว่าถ้าบอกตำรวจไปว่ามีคนเจ็บ
มันจะกลายเป็นคดีอาญาอะครับ
:coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011:

ภาพยังติดตาอยู่เลยครับ

ยังไงก้อยังสงสารเพื่อนครับ เศร้าแทน T T

ไอน้องแสง

ใส่ฟร๊อนท์ยังไม่รุ้

เป็นไงบ้างเล่าให้ฟังหน่อย

ส่วนถ่านรีโมทน่ะ

เห็นในชั้น 6 เซนทรัล มีขาย

ไปใส่มาละพี่ต้น ขอบคุณมากเรยพี่
แต่ลำโพงในรถไม่ไหวแล้วดิ
แต่ช่างมันก่อน :coolly-0010:

เก็บเงินไปทำช่วงล่างก่อนวุ้ยยย:coolly-0039:

รถเพื่อนสินสปอต4ประตู วันนั้นไม่ได้นัดใครด้วยครับ
จะลงสาธุเพื่อไปกินโจ๊ก แต่ดันไปกินกำแพงซะก่อน T T
เสียทั้งเงิน เสียทั้งรถ 555555555++

จำได้ว่าวันนั้นเหลือเงิน700 ยัดให้คนที่มาลากรถลงทางด่วนไป
เพราะขอให้เค้าช่วยพูดกะตำรวจให้ว่าไม่มีใครบาดเจ็บ
เพราะคนเจ้าของรถมันไม่มีใบขับขี่
เลยต้องให้เพื่อนอีกคนมารับแทนว่าเป็นคนขับ
แล้วคนที่มารับแทนมันกลัวว่าถ้าบอกตำรวจไปว่ามีคนเจ็บ
:coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011: :coolly-0011:

ยังไงก้อยังสงสารเพื่อนครับ เศร้าแทน T T

ยังไงก้อระวังๆ กันนะคับ
ช่วงนี้ฝนตกบ่อยด้วยจิ

ขนาดรถเพื่อนสินขับสี่ ยังไปเลย :coolly-0027:
รถพวกเราขับสอง ยิ่งต้องระวัง:coolly-0015:

ขอสักทีจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ.......:coolly-0033:
ไหนบอกกลัวคนที่บ้านเข้ามาอ่านไง..?!!!.. 555..:coolly-0017:

ยังไงเว้นจุด ๆ ไว้ทำไมวะ รอมีตังค์ก่อนเดี๋ยวทำสีใหม่
ให้ป๋มตอบแทนน้ามอสมะ..ว่าเว้นไว้ทำไม..?..

555555..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เสียใจด้วยครับ ขอให้คนขับหายเร็วๆ

ทำไมตอนตูใส่ blitz 03 มันไม่สวยแบบบนี้มั่งฟะ

ผมว่าตอนนี้มันดูเฉยๆแล้วนะพี่Golf อยากเปลี่ยนลายแล้วอ่ะ ติดอย่างเดียว เงินไม่มี เซ็งๆๆๆ ไปขโมยล้อพี่ต้นมาใส่ดีกว่า :coolly-0028:

มีใครจารับช่วงต่อมั๊ยก๊าบบบบ...?
ตั้งแต่สอยจากน้าแชมป์มา ลองใส่รถ
วิ่งไปใต้สะพานวงแหวนแค่ครั้งเดี๊ยะ...
เมียเห็นเข้า บ่นอิ๊บอ๋าย ป๋มเรยถอดออก
..ไม่เข้าใจวัยรุ่นเร๊ยยยย... เง้อออ! :coolly-0011:

ไฟล์แนบ

• air box.jpg
    air box.jpg
    50.8 KB · อ่าน: 37
ผมว่าตอนนี้มันดูเฉยๆแล้วนะพี่Golf อยากเปลี่ยนลายแล้วอ่ะ ติดอย่างเดียว เงินไม่มี เซ็งๆๆๆ ไปขโมยล้อพี่ต้นมาใส่ดีกว่า :coolly-0028:
โอเค! เด๋วไปช่วยขึ้นแม่แรง อิอิ
ละเราก้อเอาตัวหนอนรองไว้เน๊อะ คิคิ:coolly-0010:

เมื่อคืน ไปห้องไอต้นหื่นมา เกือบโดนมันปล้ำซะแล้ว หุหุ

แสรดดดดจู๊ซ

เอาโช๊คมาคืนกรูเลย

ไม่ให้แล้ว :coolly-0002:

แค่ให้มาออกแบบนิดหน่อยเอง

ถ้ากรูจะปล้ำนะ

เสร็จทั้งสองคนแหละ :coolly-0046:

ถ้าโดนน้องคนนี้ปล้ำว่าไปอย่าง... เน๊อะ?!!!.. :coolly-0017:

attachment.php

ขาว สวย หมวย อึ๋มแบบนี้

จัดมาให้ผมซักอาทิตย์เดะคับน้าอ๊อด

ไปเอามาจากไหนนะเนี่ยยย :coolly-0044:

ทำไมตอนตูใส่ blitz 03 มันไม่สวยแบบบนี้มั่งฟะ

มันขึ้นอยู่กับคนขับด้วยแน่ ๆ เลยหวะพี่กอล์ฟ :coolly-0001:

กำลังคิดอยู่เอาสีไร เดี๋ยวทำเองแม่มเลย

แน่ะ ๆ ยังไม่เข็ด

เจ็บแล้วไม่จำนะพ่อนินจาเต่า :coolly-0010:

มีใครจารับช่วงต่อมั๊ยก๊าบบบบ...?
ตั้งแต่สอยจากน้าแชมป์มา ลองใส่รถ
วิ่งไปใต้สะพานวงแหวนแค่ครั้งเดี๊ยะ...
เมียเห็นเข้า บ่นอิ๊บอ๋าย ป๋มเรยถอดออก
..ไม่เข้าใจวัยรุ่นเร๊ยยยย... เง้อออ! :coolly-0011:

จัดมาน้าอ๊อด

เจอกัน ใต้สะพานวงแหวนเหมือนเดิม

คิดอยู่ว่า รถเสร็จ จะไปทำพอดี ที่ผึ้งเฮดเดอร์รับทำ

ประหยัดไปหลายตังนะเนี่ย

แต่จะพอดีหรือเปล่าเนี่ยเดะ :coolly-0029:

โอเค! เด๋วไปช่วยขึ้นแม่แรง อิอิ
ละเราก้อเอาตัวหนอนรองไว้เน๊อะ คิคิ:coolly-0010:

นี่เมิงทั้งสองคน คิดจะทำไรกันนะครับเนี่ย :coolly-0040:

คิดดี ๆ ก่อนนะน้อง

จะทำแบบเนี้ย แน่ใจแล้วเหรอ? :coolly-0029:

คิดว่าการตายคือการพักผ่อนใช่มั๊ย? :coolly-0010:

นี่เมิงทั้งสองคน คิดจะทำไรกันนะครับเนี่ย :coolly-0040:

คิดดี ๆ ก่อนนะน้อง

จะทำแบบเนี้ย แน่ใจแล้วเหรอ? :coolly-0029:

คิดว่าการตายคือการพักผ่อนใช่มั๊ย? :coolly-0010:[/QUOTE]
โหดจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน