กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

นี่เมิงทั้งสองคน คิดจะทำไรกันนะครับเนี่ย :coolly-0040:

คิดดี ๆ ก่อนนะน้อง

จะทำแบบเนี้ย แน่ใจแล้วเหรอ? :coolly-0029:

คิดว่าการตายคือการพักผ่อนใช่มั๊ย? :coolly-0010:

โคตรโหดเลย :coolly-0033:
วันนี้ได้ลำโพง sony มาคู่นึงจับคู่กะฟร้อนท์พี่ต้นพอดีเลย:coolly-0003:

โหดจัง

ไม่ได้โหด

แค่โกรธเฉย ๆ :coolly-0020:

ขู่ไว้ก่อนไงพี่วี :coolly-0010:

หรือพี่จะลอง? :coolly-0002:

ไม่รู้เรื่องเลยอะคับ รออะไรกันหรอคับพี่มอส พี่แชมป
ตกข่าวอีกแระ T T

สองคนนี้เค้ามีซัมติงรองกัน ไม่รู้เหรอไงสิน

งุ้งงิ๊งกันสองคนเนี่ยแหละ

อย่างว่า รถเทพเค้าคุยกัน

เรามันเดิม ๆ คุยกับเค้าไม่รู้เรื่องร๊อก :coolly-0006:

โคตรโหดเลย :coolly-0033:
วันนี้ได้ลำโพง sony มาคู่นึงจับคู่กะฟร้อนท์พี่ต้นพอดีเลย:coolly-0003:

ไปเอาลำโพงที่ไหนมา

สเปกไง เล่าให้ฟังหน่อย

จิง ๆ แล้วพี่ก็มีลำโพงคู่หน้าของ JBL นะ แต่มีเพื่อนแถว ๆ บ้าน มันจอง

เอาไว้ใส่ซีวิคก่อนแล้วอะ

เลยให้แสงไม่ได้

วันที่ 17 มาให้ลองฟังเสียงด้วยล่ะ :coolly-0010:

ย้ายมาอยู่พระราม 3 ดีมั๊ย ของฟรีเยอะจัง

รับน้องโหดนะพี่กอล์ฟ

กล้ามั๊ย? :coolly-0034:

เด๋วนี้ มีพี่น้องพระราม 3

หนีไปถ่ายโฆษณา ไม่บอกพี่บอกน้องเลยว๊อย

แล้วก็มาบอกว่า ไม่มีงานทำ

http://www.youtube.com/watch?v=uAti-G0JTHU

ใครดูไม่ออกว่าเป็นใคร

ก็ไปลาแพนด้าบวชได้แล้วคับ

(ไอตัวเสื้อแดงดีดกีต้า กวนทีนจิง ๆ )

ฝากรูปหน่อยนะ

กำลังชอบ

ไฟล์แนบ

13.8 KB · อ่าน: 3,084
ไม่ลองหรอก ไอ้น้องต้น ไอ้โหดซ่า..5555....เดี่ยวปั๊ดสั่งลูกน้องอุ้มมาจากคอนโด จับขึงดีดไข่แล้วถ่ายคลิปซะนี่:coolly-0010: เอ่อแล้วนี่ทำไรอยู่มาโพสซะเยอะเลยตีสามตีสี่ไม่รู้จักนอน หรือเพิ่งเสร็จกิจอะไรบางอย่าง....5555:coolly-0010:

จัดมาน้าอ๊อด

เจอกัน ใต้สะพานวงแหวนเหมือนเดิม

คิดอยู่ว่า รถเสร็จ จะไปทำพอดี ที่ผึ้งเฮดเดอร์รับทำ

ประหยัดไปหลายตังนะเนี่ย

แต่จะพอดีหรือเปล่าเนี่ยเดะ :coolly-0029:
ติดหัวตัดมาจากยุ่น ตรงรุ่นRB ...
เอามาใส่รถเราก็คงต้องโมนิดหน่อยอยู่ดี..แต่วันที่ป๋มใส่
นั่นป๋มยังไม่ได้ทำไรเรยนะ แค่เอาน๊อตตัวเดียวยึดกะคาน
หน้าไว้แค่นั้นเอง..ถ้าเมียไม่บ่นนี่ป๋มคงโมดิฟายยึดติดเป็น
การถาวรไปแระ..
..ถ้าน้าต้นหื่นจาเอาจิงๆโทรมาโลด.. ปล่อยให้ถูกๆ
ไม่ถึงพัน...แค่ 999 บาท...55555.....:coolly-0017::coolly-0028:

ไม่ลองหรอก ไอ้น้องต้น ไอ้โหดซ่า..5555....เดี่ยวปั๊ดสั่งลูกน้องอุ้มมาจากคอนโด จับขึงดีดไข่แล้วถ่ายคลิปซะนี่:coolly-0010: เอ่อแล้วนี่ทำไรอยู่มาโพสซะเยอะเลยตีสามตีสี่ไม่รู้จักนอน หรือเพิ่งเสร็จกิจอะไรบางอย่าง....5555:coolly-0010:
น้าวีไม่รู้หรอ..
แกโดนตัดไข่ทิ้งไปตั้งนานแระ!!!

:coolly-0017::coolly-0045::coolly-0028:

ใช่คับ..น้ากอล์ฟซะอย่าง ไม่เคยกลัวใคร

..ว่าแต่.. ครั๊ยยยยย...?เค้าจารับเข้ากลุ่ม..!!! :coolly-0017::coolly-0028:

น้าจะเป้นศัตรูกับผมใช่มั๊ย จะเอาใช่มั๊ย ได้ ๆ ยกให้เป็น เบอร์ 1 เล๊ย หึหึ

ป้ายยุ่น มีไฟไงพ่อหนุ่มลืมแล้วมั้งเนี่ย............:coolly-0033:

อ่อ นั่นสิครับ เกือบลืมไปแล้วครับ
ยังหาข้อสรุปไม่ได้เลย เรื่องป้ายเนี่ยยย........55555+

วันเสาร์ว่าไปบางนาน้องๆว่าไงครับ ผมไปรับของ

ถ้าแฟนผมไม่มาหาผมไปได้ครับ

น้าจะเป้นศัตรูกับผมใช่มั๊ย จะเอาใช่มั๊ย ได้ ๆ ยกให้เป็น เบอร์ 1 เล๊ย หึหึ
ห๊า..เบอร์ 1.. ไม่เอากั๊บ
นู๋จาเอาเบอร์ตอง..ขาวสวยหมวยอึ๋ม!!! :coolly-0017::coolly-0017::coolly-0045:

อ่อ นั่นสิครับ เกือบลืมไปแล้วครับ
ยังหาข้อสรุปไม่ได้เลย เรื่องป้ายเนี่ยยย........55555+

ถ้าแฟนผมไม่มาหาผมไปได้ครับ

นี่ตกลง คุณน้องจะไม่คุยกับพี่ใช่ปะ?

อุตส่าห์เอาโฆษณาที่คุณน้องไปแอบถ่ายไว้มาให้ดู

หึหึหึ :coolly-0010:

รับน้องโหด คิดว่ากรูกลัวเหรอ

ซักแมทช์มั๊ยพี่? :coolly-0010:

วันเสาร์ว่าไปบางนาน้องๆว่าไงครับ ผมไปรับของ

ไปกี่โมงคับ

ตอนเย็นผมต้องไปงานแต่งพี่เก้นอะ :coolly-0044:

ติดหัวตัดมาจากยุ่น ตรงรุ่นRB ...
เอามาใส่รถเราก็คงต้องโมนิดหน่อยอยู่ดี..แต่วันที่ป๋มใส่
นั่นป๋มยังไม่ได้ทำไรเรยนะ แค่เอาน๊อตตัวเดียวยึดกะคาน
หน้าไว้แค่นั้นเอง..ถ้าเมียไม่บ่นนี่ป๋มคงโมดิฟายยึดติดเป็น
การถาวรไปแระ..
..ถ้าน้าต้นหื่นจาเอาจิงๆโทรมาโลด.. ปล่อยให้ถูกๆ
ไม่ถึงพัน...แค่ 999 บาท...55555.....:coolly-0017::coolly-0028:

คิดว่าฟรี

คนเราอะนะ :coolly-0026:

นอนไม่หลับคับเพ่ ไม่มีไรมากกว่านั้น

เสือกนอนหลับตอน สามทุ่ม ตื่นมาตีสอง

นอนต่อไม่หลับเดะคับ :coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน