กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วันนี้สาวๆสวยๆมาแคสวีเจ.เต็มออฟฟิศเรยอ่ะ

..แต่ล่ะคนนี่นะ.. อูยยยยย.. เปรี้ยวปากอิ๊บอ๋าย :coolly-0044::coolly-0009::coolly-0017:

ด่วน................

พี่โด(โดตรงรุ่น..... 55+) อยากขอรถพวกเรา(Zone พระราม3) 1-2 คันไปถ่ายทำ Presentation งาน 6 ปี cef-thai คับ........

วันอาทิตนี้ (16...) เวลา 9 โมงที่เมืองทองฯ ครับ.....

ถ้าไป 2 คัน ขอให้ แต่งรถด้านนอกไม่เหมือนกันนะ.....

ใครจะไปยกมือขึ้น........

ผมเสนอแชมป์ปี้....หิ้ววว ไฟเทพ เครื่องเทพ เบรกเทพ..ของผมเอง ฮิ้ววววว "เมพขิงขิง"

เห็นด้วยคับ รถพี่แชมปคับ สุดๆแล้วคันนี้ ต้องซูฮกให้เลย
เก็บทุกรายระเอียด แจ่มทั้งคัน

ด่วน................

พี่โด(โดตรงรุ่น..... 55+) อยากขอรถพวกเรา(Zone พระราม3) 1-2 คันไปถ่ายทำ Presentation งาน 6 ปี cef-thai คับ........

วันอาทิตนี้ (16...) เวลา 9 โมงที่เมืองทองฯ ครับ.....

ถ้าไป 2 คัน ขอให้ แต่งรถด้านนอกไม่เหมือนกันนะ.....

ใครจะไปยกมือขึ้น........

ผมเสนอแชมป์ปี้....หิ้ววว ไฟเทพ เครื่องเทพ เบรกเทพ..ของผมเอง ฮิ้ววววว "เมพขิงขิง"

รถของผมมันธรรมดาไปครับท่าน ผมขอเสนอ นาย pepp กับพี่มอสครับ สินก็ได้นะ ของอ่ะใส่เข้าไปในรถบ้างซื้อเก็บอย่างเดียวไม่ใช้ก็เอามาให้พี่ซื้อสะดีๆๆ
หิ้ว...........:coolly-0026:

รถของผมมันธรรมดาไปครับท่าน ผมขอเสนอ นาย pepp กับพี่มอสครับ สินก็ได้นะ ของอ่ะใส่เข้าไปในรถบ้างซื้อเก็บอย่างเดียวไม่ใช้ก็เอามาให้พี่ซื้อสะดีๆๆ
หิ้ว...........:coolly-0026:

ธรรมดาเหรอ เก็บทุกเม็ด:coolly-0028:
เสนอแชมป์26 ด้วยอีกเสียงครับ :coolly-0046:
คันนี้สุดจิง

เสนอรถแชมป์อีกหนึ่งเสียง แล้วจะไปเป็นกำลังใจให้นะน้อง........ อีกคันก็ ชื่อ ส. อีก 2 ท่านน่ะ รถสุดทั้งคู่ ทั้งครบ ทั้งเกิน แต่ท่าเอารถแรงไปโชว์ ก็ของพ่อหนุ่มรูปงาม 25.6....................:coolly-0003:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เสนอรถแชมป์อีกหนึ่งเสียง แล้วจะไปเป็นกำลังใจให้นะน้อง........ อีกคันก็ ชื่อ ส. อีก 2 ท่านน่ะ รถสุดทั้งคู่ ทั้งครบ ทั้งเกิน แต่ท่าเอารถแรงไปโชว์ ก็ของพ่อหนุ่มรูปงาม 25.6....................:coolly-0003:

วันอาทิตย์ส่วนมากผมไม่ว่างอ่ะครับพี่ๆๆ ยังไงก็ขอให้เป็นทั้ง4คนนั้นละกันครับ
2 ส. 1 ป. 1 ม. อิอิใครไปเดี๋ยวผมส่งกำลังใจไปช่วยด้วย:coolly-0033:

ใครว่างบ้างคับ ผมว่างแต่ไม่รู้รถผมมันจะเสร็จรึเปล่า... พี่มอสอะน่าไปนะรถกำลังงามเลย :coolly-0009:

สวัสดีตอนเช้าคับพี่ๆ
เรื่องรถ ผมขอเสนอ รถพี่มอส กะรถพี่เป๊ป อีก 1เสียงครับ จัดไปเลยครับ อิอิ

ส่วนรถผมมันยังไม่สมประกอบอะคับบ
ต้องเก็บอีกเยอะเลยคับ ลืมผมไปได้เลยคับ

ใครว่างบ้างคับ ผมว่างแต่ไม่รู้รถผมมันจะเสร็จรึเปล่า... พี่มอสอะน่าไปนะรถกำลังงามเลย :coolly-0009:

เอาหลังคาผุของผมไปโชว์เหรอ อายเค้าว่ะ เอางี้เด่ะใครมีของเทพๆก็เอาไปใส่รถคนที่ไปก่อน เออแชมป์ยก 26 ออกมาให้คนที่ไปยืมก่อนดิ....:coolly-0010:...ล้อเล่นนะน้อง

เอาหลังคาผุของผมไปโชว์เหรอ อายเค้าว่ะ เอางี้เด่ะใครมีของเทพๆก็เอาไปใส่รถคนที่ไปก่อน เออแชมป์ยก 26 ออกมาให้คนที่ไปยืมก่อนดิ....:coolly-0010:...ล้อเล่นนะน้อง

เข้าท่าคับพี่มอส เอิ๊กกกๆๆๆๆ :coolly-0046:
เดี๋ยวค่ายก+ค่าใส่ พี่มอสออกให้คับ 5555++:coolly-0044:

เออวันนี้ใครไปร้าน ของ ไอซ์ บ้างครับ เค้าร้าน คาร์แคร์ แถวพระรามเก้า

ลิงต้นเอ้ย!....ขอเบอร์ร้านช้างทองก็ไม่ให้บอกเข้าไปได้เลย...ร้า้นใหญ่โต๊ะเยอะว่างั้น
เต็มสิครับพี่น้อง!...แถมนั่งรอกินโค๊กหมดไป4ขวดผ่านไปนาน1ช.ม.ชักนานผิดสังเกตุ
อาหารไม่มาสักกะที...เดินไปตามปรากฎว่า "กัปตันวางบิลไว้หน้าเคาเตอร์แล้วลืมหยิบเข้าไป"....ยัง..ยังไม่พอ...ซักพักกัปตันสุดหล่อคนเดิม เดินมาบอกว่า"ของที่สั่งหมดแล้วพี่..ของสดไม่มีแร้ววมีแต่ไก่..พี่จะรับไหมครับ?"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน