กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น้าอ๊อด ขาดตำแหน่งอ่ะไรบอกนะทำได้หมด อยู่ใกลล้ๆๆดาราเป็นอันใช้ได้ ดารา สาวๆๆๆนะ :coolly-0033:
ผู้ชายไม่เอา...

ถ้าที่ LIVE เปิดรับ IT บอกทีนะคับน้า :coolly-0044:

นั่นไงพี่เป๊ป 5555++++

น้าอ๊อดบอกผมด้วยนะครับ อิอิ

น้าอ๊อด ขาดตำแหน่งอ่ะไรบอกนะทำได้หมด อยู่ใกลล้ๆๆดาราเป็นอันใช้ได้ ดารา สาวๆๆๆนะ :coolly-0033:
ผู้ชายไม่เอา...

55555....รับทราบค๊าบบบบบบ.. :coolly-0044:
ว่าแต่มากรอกใบสมัครทิ้งไว้ก่อนดีมั๊ย..?!!! :coolly-0017::coolly-0009:

ไมคอมที่บ้านเข้าเว็ปเซฟไทยไม่ได้วุ๊ย..?
แต่เจือกเข้าเว็ปอื่นได้....วัยรุ่นงงโคตร!!!...:coolly-0043:

ไมคอมที่บ้านเข้าเว็ปเซฟไทยไม่ได้วุ๊ย..?
แต่เจือกเข้าเว็ปอื่นได้....วัยรุ่นงงโคตร!!!...:coolly-0043:

ของผมก็เป็น

ชินแระ

เข้าเวบนั้นแทนละกัน

บ้ากาม จริงๆๆๆๆ

ไรวะ

แค่รับ ญ หน้าตาดี ที่ยืนตากฝนอยู่ริมถนน หน้าร้านที่กรูเพิ่งออกมาเนี่ยนะ

ถึงกับต้องบ้ากามเลยเหรอ

เป็นเมิงนะ

กรูว่า คงตามเค้าขึ้นห้างไปแล้ว

เรื่องมันมีอยู่ว่า

ตอนเย็นวันนั้น ผมพอมีเวลา

เลยขับรถไปร้านฟิวเจอร์เวิลด์ ที่ขายเครื่องใช้ไฟฟ้าราคาถูกกว่าในห้าง

ร้านอยู่ตรงข้ามกับสนามบอลท่าเรือ

จอดรถหน้าร้าน ฝนตกห่าใหญ่

วิ่งเข้าร้าน

ก็เดินเลือก ลอง อยู่ครึ่งชั่วโมงได้

ตกลงราคากับเจ้าของร้านเรียบร้อย

ฝนเริ่มซา ออกมาหน้าร้าน

วิ่งขึ้นรถ

กำลังจะสตาร์ท ตาก็มองไปเห็น ญ สองคน หน้าตาน่ารัก หุ่นดี

ยืนกางร่ม รอเรียกแท๊กซี่อยู่หน้ารถผม

นั่งมอง อยุ่นาทีได้ เห็นไม่มีแท็กซี่ว่าง ๆ มาเลย

ฝนตก ใครก็นั่งแท็กซี่

เลยเปิดกระจกไปถามว่า

"ไปไหนกันคับ สองสาว?"

"อ๋อ ไปคาร์ฟูร์พระราม 4 ตรงนี้เองค่ะ"

"ว๊า..น่าเสียดาย พอดีผมจะกลับบ้าน ตรง สาธุฯเนี่ย

ไปบ้านผมแทนได้มั๊ย?

ถ้าไม่ได้ งั้นก็รอรถแท็กซี่ต่อไปละกัน"

เค้าหัวเราะ

เลยให้เค้าขึ้นรถ

"มา ๆ ผมไปส่งเอง ใกล้แค่นี้"

แล้วสวรรค์ก็ทรงโปรด

ญ คนที่น่ารัก โดนใจผม

นั่งหน้าคับ

เหมือนเพื่อนเค้าบอกว่า เมิงอะ นั่งหน้าเลย พี่เค้ามองเมิง

เหอ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ขึ้นมาปุ๊ป ก็จัดการคุย

รถติดพอดี

อะไรจะเป็นใจขนาดนี้

คุยไปคุยมา

คนที่นั่งหน้า เช่าอพาร์ทเม้นต์อยุ่ตรง พระราม 3 เรซิเดนท์ตรงถนนตก

บ้านอยู่บางเขน แต่ทำงานตรงที่ผมรับขึ้นรถ เลยย้ายมาอยุ่ใกล้ ๆ

แต่ตอนนี้เธอย้ายเข้ามาอยู่ในใจผมเรียบร้อยแระ

แลกเบอร์กัน ถึงคาร์ฟูร์พอดี

แล้วเจอกันนะน้อง........

เหอ ๆ ๆ

แต่อยากบอกข่าวร้าย

ลืมเมมเบอร์

แสรดดเอ๊ย

ทำเลวไม่ขึ้นจริง ๆ ผม

ก็เลยคิดว่า ว่างเมือ่ไหร่ ต้องไปร้านเฮียมานะ บ่อย ๆ

ไปตอนฝนตกเนี่ยแหละ

ถ้าเธอเป็นเนื้อคู่ผมจิงๆ

เราได้เจอกันแน่ๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เออแล้วตกลง

มีตติ้งเนี่ย

ใครจะไปมั่ง

ลงชื่อหรือโทรมาหาผมด้วยนะ

จะได้นัดกันถูก

ไปกันเยอะ ๆ หน่อยเหอะ

นะ

ไปร่วมสนุกกัน

ไปเจอหน้าพี่ ๆ น้อง ๆ มั่ง

http://www.youtube.com/watch?v=rL0NkrP7cEI

ชอบเพลงนี้จัง

ตอนไปติดเครื่องเสียงรถใหม่

ที่ร้านเปิดเพลงนี้ให้ลองเสียง

เสียงเพราะแสรดดด

เสียงปาน ใสปิ๊ง

ไปก็โทรบอกกรูด้วย(ร้านเฮียมานะ)

เอ๊าเมิง

กรูคิดว่า มีตติ้ง

ยังไงไปด้วยนะเมิงอะ

ถ้าไม่อยากเอาแจ๊สไป

ก็ติดรถใครไปก็ได้นี่หว่า

เออแล้วตกลง

มีตติ้งเนี่ย

ใครจะไปมั่ง

ลงชื่อหรือโทรมาหาผมด้วยนะ

จะได้นัดกันถูก

ไปกันเยอะ ๆ หน่อยเหอะ

นะ

ไปร่วมสนุกกัน

ไปเจอหน้าพี่ ๆ น้อง ๆ มั่ง
ลงชื่อ..อ๊อดคับ... :coolly-0045:

แวะมาเยี่ยมครับ
แร้วของเยี่ยมล่ะ...?!!!.. อิอิ :coolly-0017:

มี tein ha สปริง 2 ชั้น ปรับเกลียว ปรับหนืด 23 ระดับ จะขายใครเอาบ้างถอดจากรถ 4 ต้นครับ เบื่อแล้ว

เลียกันใหญ่พี่มอสเปียกแล้ว.... อย่างพี่เค้าต้องส่งสาวๆไปเลีย #!?@#%@#

555+

ลืมไปเรย..ปีนี้รบกวนมาถ่ายรูปกันแบบรูปข้างล่างของผมด้วยนะ............... ใช้มาจะปีล่ะเบื่อ 55+

รบกวนเอาสาวที่จะมาถ่ายรูปด้วย แบบว่าถ่ายแล้วไม่มีปังหานะคับ เหมือนตาเสือน่ะ 55+

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ลืมไปเรย..ปีนี้รบกวนมาถ่ายรูปกันแบบรูปข้างล่างของผมด้วยนะ............... ใช้มาจะปีล่ะเบื่อ 55+

รบกวนเอาสาวที่จะมาถ่ายรูปด้วย แบบว่าถ่ายแล้วไม่มีปังหานะคับ เหมือนตาเสือน่ะ 55+
ถ้าไม่สิ้นสติซะก่อนนู๋ขอถ่ายรูปด้วยน๊า...!!!.. :coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน