กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

พี่เค - สปอร์ต ค๊าบบบบ

มามีตติ้งกันด้วยนะคับ

วันเสาร์ที่ 6 ยกเลิกงานแข่งทุกสนามไปเลยเหอะ

อยากเห็นหน้าทุก ๆ คน

คิดถึง

(พี่เก๋ ยกอู่มาด้วยนะ มาซ่อมรถต้น จะพังแล้ว อะล้อเล่นน่าพี่ หายเร็ว ๆ นะคับ )

พี่เค - สปอร์ต ค๊าบบบบ

มามีตติ้งกันด้วยนะคับ

วันเสาร์ที่ 6 ยกเลิกงานแข่งทุกสนามไปเลยเหอะ

อยากเห็นหน้าทุก ๆ คน

คิดถึง

(พี่เก๋ ยกอู่มาด้วยนะ มาซ่อมรถต้น จะพังแล้ว อะล้อเล่นน่าพี่ หายเร็ว ๆ นะคับ )
เค้าต้องไปแย่งที่1กันนี่...

อิ อิ

เก๋ ว่างวันไหนครับ ว่าจะเข้าไปเอาเลขเครื่องนะครับ rb 25ไม่โบ จอมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน