กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่เก๋คับ

น้ำมันเครือ่งรถต้นไม่ต้องเปลี่ยนนะคับ

เพิ่งเปลี่ยนก่อนไปอู่แค่วันเดียวเอง

งานเนี๊ยใส่ puma sparco ไปด้วยนะ:coolly-0003:
ใส่อีแตะเดี๋ยวสะดุดขาตัวเองล้ม จะพาอิ่มกันซะป่าวๆ :coolly-0008::coolly-0008:

พี่ตั้มพูดเห็นภาพ

แต่เพื่อเป็นการไม่เสี่ยง

หาไรกินให้อิ่มก่อนไปดีกว่ามั๊ย :coolly-0005:

:coolly-0043:
คันที่ต้นขับคืนนั้นไง

คันเร่งลื่นมาก

แต่งานนี้

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นแชมป์ แน่ ๆ คับ :coolly-0046:[/QUOTE]แรง24ชม.ไม่เชื่อถามน้องอ๋อยดิ...:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

พี่เก๋ ตาแว่นบอกว่า ฝาดำเรียบโอเคแล้วน่ะครับ :coolly-0020:

พี่เก๋ รอบเดินเบา เวลาคอมพ์ตัด มันไม่นิ่งอะ

ถ้าจะถอดออกมาล้างเอง ทำไงอะ

ใครที่จะมาทักทายหรือพูดอะไรถึงผม..กรูณาสุภาพนีสนึง

เพราะผมคือ ดับเบิ้ลแชมป์:coolly-0022::coolly-0022:

พี่ตั้มพูดเห็นภาพ

แต่เพื่อเป็นการไม่เสี่ยง

หาไรกินให้อิ่มก่อนไปดีกว่ามั๊ย :coolly-0005:
คราวนี้ ออกทั้งปากออกทั้งตรูดเลย ต้นเอ๊ย.. :coolly-0023::coolly-0023:

***กูอยากไปเที่ยวอวกาศบ้างจัง***

ไฟล์แนบ

42.2 KB · อ่าน: 36
พี่งได้ดูมอเตอร์แทรคแผ่นที่แล้ว ซื้อมาตั้งนาน พึ่งได้ดู

พี่ตั้ม สวนลุม ดังเลยวุ้ย

อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน