กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ร่าเริงจังนะ :coolly-0010::coolly-0010:

มีคดีวันศุกร์ + คดี U BAR อยู่นะ

หาทนายแก้ต่างหรือยัง :coolly-0010::coolly-0010:

ขอพยานรู้เห็นที่อยู่ที่ชัดเจนด้วย

5555555555555555

ไม่งั้นโดนปั่นจิ้งหรีดแน่ที่รัก:coolly-0044:

I LOVE U. joop joop

เปลี่ยนเป็น ปั่นจิ้งจก ดีกว่า.. ปฏิบัติ!..:coolly-0010::coolly-0010:

ปลาทูซักตัวดีมั๊ย

ไฟล์แนบ

86.7 KB · อ่าน: 35
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เชื่อมั๊ยว่า

ผมตามอ่านกระทู้ พี่ฟิชชิ่งแมนมาเนี่ย

อยากกินปลาทูสุด ๆ

เมื่อวานไปตลาดสด

ซื้อปลาทู ตัวใหญ่ ๆ 4 ตัว สองร้อย

มาทอดกิน

กินคนเดียว

หายอยากเลย

ปลาทู อร่อยจิง ๆ คับ

เชื่อมั๊ยว่า

ผมตามอ่านกระทู้ พี่ฟิชชิ่งแมนมาเนี่ย

อยากกินปลาทูสุด ๆ

เมื่อวานไปตลาดสด

ซื้อปลาทู ตัวใหญ่ ๆ 4 ตัว สองร้อย

มาทอดกิน

กินคนเดียว

หายอยากเลย

ปลาทู อร่อยจิง ๆ คับ
ดีครับชอบกินปลาทูมีโอเมก้า3มีประโยชน์[ไม่เหมือนบางคนถามหาแต่ไก่ย่างกับหมูยอ] แต่ถ้าโอเมก้า4หรือจะไปตีกรุงย่างกุ้งต้องหลังไมค์ครับ ยังไงเที่ยวหน้าจะเอาปลาทูน่าไปฝากให้ชาวK-SPORTได้กินครับ สนใจดูทริปตกปลาที่ผ่านมาคลิ๊กไปดูได้ครับhttp://www.chinglewtackle.com/index...nglewtacklecom&thispage=&No=1248613&WBntype=4

ดีครับชอบกินปลาทูมีโอเมก้า3มีประโยชน์[ไม่เหมือนบางคนถามหาแต่ไก่ย่างกับหมูยอ] แต่ถ้าโอเมก้า4หรือจะไปตีกรุงย่างกุ้งต้องหลังไมค์ครับ ยังไงเที่ยวหน้าจะเอาปลาทูน่าไปฝากให้ชาวK-SPORTได้กินครับ สนใจดูทริปตกปลาที่ผ่านมาคลิ๊กไปดูได้ครับhttp://www.chinglewtackle.com/index...nglewtacklecom&thispage=&No=1248613&WBntype=4

ขอด้วยตัวนึงสิคับพี่

ตัวมันใหญ่ๆแบบนี้ มันจะอร่อยมั้ยเนี่ย หึหึ

***หมูยออุบลมันสุดยอดนี่:coolly-0010:คร๊าบ***

***หมูยออุบลมันสุดยอดนี่:coolly-0010:คร๊าบ***
วันหลังไปตกปลาด้วยกันหน่อยนะ จะวานให้ลงน้ำล่อไอ้ตัวที่มันงาบปลาผมไปครึ่งหนึ่งให้หน่อย

ไฟล์แนบ

48.1 KB · อ่าน: 47
วันหลังไปตกปลาด้วยกันหน่อยนะ จะวานให้ลงน้ำล่อไอ้ตัวที่มันงาบปลาผมไปครึ่งหนึ่งให้หน่อย[/QUOTE
:coolly-0043:เดี๋ยวจะจับปลาด้วยมือเปล่าให้ดู...555

วันหลังไปตกปลาด้วยกันหน่อยนะ จะวานให้ลงน้ำล่อไอ้ตัวที่มันงาบปลาผมไปครึ่งหนึ่งให้หน่อย[/QUOTE
:coolly-0043:เดี๋ยวจะจับปลาด้วยมือเปล่าให้ดู...555
ผิดหรือเปล่า จับปลาสองมือก็บอกมา เป็นคนอย่างนี้นี่เอง ทุกคนรับรู้ไว้ด้วยนะครับ

ผิดหรือเปล่า จับปลาสองมือก็บอกมา เป็นคนอย่างนี้นี่เอง ทุกคนรับรู้ไว้ด้วยนะครับ
คอยหาแต่งานให้ผมทุกทีเลย...(ใครบอกจับปลาสองมือสู้ตาตั้มไม่ได้หรอก5มือเองครับ):coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน