กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0018:เออ..ลืมอีเทนซังไปได้งัยว้า....:coolly-0010:ส่งรูปเทนซังไปให้ทางโน้นเค้าเลือกด้วย:coolly-0003:

อ้าวพี่ปลัดไม่ชวนผมไปด้วยเหรอ(หน้าR32เหมือนกันนะ)หรือเราโดนตัดออกจากแกงค์แล้วเนี่ย:coolly-0018:

โทษทีครับลืม รถShow ไปได้ไงนี่
:coolly-0028:
ส่งรูปไปเพิ่มแล้วครับ

บอกแล้วไม่เชื่อเจมส์วาง26ตั้งแต่แรก...555:coolly-0024:
ฝากพี่เก๋ดู 26 ไปพลางๆก่อนนะพี่ ปล.หยอดกระปุกครบเมื่อไรเจอกันแน่นอน

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ฝากพี่เก๋ดู 26 ไปพลางๆก่อนนะพี่ ปล.หยอดกระปุกครบเมื่อไรเจอกันแน่นอน
เจอตัวนึงติดต่อปลัดได้เลยครับทั้งหัวติดเครื่องได้ของเพียบ
เช่น1.อินเตอร3นิ้วTRUST 2.ออยลTRUSชุดใหญ่ 3.TURBOTRUST2ลูก
4.กล่องเพาเวอรFCPRO 5.แคม264 6.ครัช2แผ่น 7.เบรกGTR 8.หม้อน้ำKOYO.9.เบาะหน้าGTRและอื่นๆๆอีกเพียบติดเครื่องได้ด้วย:coolly-0003:

อยากนั่ง RB25 T88 อะ เพื่อระลึกความหลัง เพื่อรอบนี้อยากบ้างจะได้เป็น...บ้าง ปล.กลัวตามไม่ทันแล้วโดนขับออกจากกลุ่ม(ตอนนี้สียิ่งไม่เหมือนชาวบ้านอยู่ อิอิ):coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:
อย่ากวนปลัดมากเค้าบอกว่า11.9บูส1.5นะจ๊ะ

เจอตัวนึงติดต่อปลัดได้เลยครับทั้งหัวติดเครื่องได้ของเพียบ
เช่น1.อินเตอร3นิ้วTRUST 2.ออยลTRUSชุดใหญ่ 3.TURBOTRUST2ลูก
4.กล่องเพาเวอรFCPRO 5.แคม264 6.ครัช2แผ่น 7.เบรกGTR 8.หม้อน้ำKOYO.9.เบาะหน้าGTRและอื่นๆๆอีกเพียบติดเครื่องได้ด้วย:coolly-0003:
ขอบคุณมากครับพี่เดี๋ยวลองถามลายละเอียดกับปลัดครับพี่
ปล.ถ้าจาคุยกับท่านปลัดต้องวิ่ง 11 วิ เท่านั้นใช่ป่าวพี่ ไม่งั้นไม่ได้เข้ากลุ่มใช่ปะ(ต้องพยามแล้วเรา) อิอิ:coolly-0010:

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สรุปเอา 2 คันนี้ไปนะครับ
สรุป2คันไหนครับพี่ ในรูปเห็นมี3 ขอสีด้วยคับ จะได้จัดตัวไปถูก .....
ปล.อยากได้ AD08 จัง

ไฟล์แนบ

98.3 KB · อ่าน: 27
เสาร์นี้ไปสระป๊ะพี่.......
สงกรานต์นี้สระน้ำเขาจัดงานใหญ่คร๊าบ....

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เสาร์นี้ไปสระป๊ะพี่.......
สงกรานต์นี้สระน้ำเขาจัดงานใหญ่คร๊าบ....

งานนี้ไปด้วยคนนะครับ....พี่เอ

ว่าแต่จะให้จัด ญ.ไปเผื่อพี่ๆด้วยมะ....ช่วงนี้ล้นมืออ่ะ555+

งานนี้ไปด้วยคนนะครับ....พี่เอ

ว่าแต่จะให้จัด ญ.ไปเผื่อพี่ๆด้วยมะ....ช่วงนี้ล้นมืออ่ะ555+
คุณอยู่บ้านเคียร์กับเมียดีกว่ามัง..........ตุดว่ะๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน