กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ถามหน่อยดิว่า

มีCEFคันนึงมีอุปกรณ์ดังนี้ครับปี93สีขาวซันลูป+ปัดหลัง+ฝากระโปรงYAATหน้า+หลังล้อRGสีทอง9ครึ่ง+ยางฟาเดลใหม่+DEFI5ตัว+วัดรอบDEFI+ถังน้ำมันแยกแล้ว+เบาะEVO7+ปรับบูชGREDDY+TURBO C6-GREDDY+เขาGREDDY+หัวฉีด550+กล่องF-CON+ท่อHKSทั้งเส้นเครื่องRB20+อินเตอร์26VSPEC+tien+โรบาร์สูตรK-SPORTเต็มลำเขาบอกจะขาย230000แต่เครื่องพังว่าคุ้มไหมครับ....555

คุ้นๆๆนะนี่ 180,000 เอามาเลย

....เฮ้อกว่าจะได้เหนื่อยเลยคั....
ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ช่วยกัน เปลี่ยนยาง ดูดน้ำมัน รอบดึก
เดี๋ยวว่างๆจะพาไปเลี้ยงข้าวนะ
ปล.คืนนี้ใครนอนที่หลังชนะครับบบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน