กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
โดยเฉพาะกรูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:cry: :cry: :cry:

น่า ๆ พี่

คนดี เหงาไม่นานหรอก

คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกัน

เชื่อป๋มเต๊อะ

(ว่าแต่ว่า ทำไมต้นโทรไปไม่รับเนี่ย :cry: )

ไฟล์แนบ

19.5 KB · อ่าน: 1,668

kw/'/

เหงาวันนี้........แต่สงสัยเมื่อวานไม่เหงาใช่ป่าว......:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่ชอบแนวนี้ไหม อิอิ

แบบนี้แหละที่พี่กับเพื่อนๆชาวFOREVER LOWเคยฝันอยากเอา200มาโหลดให้แบนๆแบบนี้แต่โดนคนประนามแน่นอนใส่ปั๊มไฮโดลิกด้วยยิ่งดี...อิอิ

ได้กันชนหน้าแล้วคร้าบ..พอดีน้องนุกลุ่มพระราม3บริจาคมาให้..ขอบคุณหลายๆ

ได้กันชนหน้าแล้วคร้าบ..พอดีน้องนุกลุ่มพระราม3บริจาคมาให้..ขอบคุณหลายๆ

แหม....สปอนเซ่อร์เยอะจังเลยนะนี่
แล้วล้อหลังล่ะใช้ไม้หน้า 3 ดัดยังพี่

แบบนี้แหละที่พี่กับเพื่อนๆชาวFOREVER LOWเคยฝันอยากเอา200มาโหลดให้แบนๆแบบนี้แต่โดนคนประนามแน่นอนใส่ปั๊มไฮโดลิกด้วยยิ่งดี...อิอิ

:eeek: :eeek:

น่าจะไม่โดนนะ

แหม....สปอนเซ่อร์เยอะจังเลยนะนี่
แล้วล้อหลังล่ะใช้ไม้หน้า 3 ดัดยังพี่
ก้อต้องแบบนี้แหละ..ยาจกเรชซิ่งอย่างเรา:cold: อาศรัยคารมอย่างเดียวไม่ได้..ต้องอาศรัยหน้าตาด้วย
แต่ล้อคงต้องอาศรัยคันส้มแล้วแหละ..:biggrin:

ก้อต้องแบบนี้แหละ..ยาจกเรชซิ่งอย่างเรา:cold: อาศรัยคารมอย่างเดียวไม่ได้..ต้องอาศรัยหน้าตาด้วย
แต่ล้อคงต้องอาศรัยคันส้มแล้วแหละ..:biggrin:

แล้วพี่มีฝาล้อป่าวอ่ะ...อิอิ:dribble: :dribble:

มีแต่ฝาครอบล้อว่ะ..ขอบ13ด้วย ใส่ป๊ะเท่ห์ดี
สำหรับยุงไม่ขาย ให้ไปเลย...:biggrin:

เปลี่ยนฝาครอบล้อเป็น...เด็กผู้หญิงได้ป่าว:burn:

เอาขอบ 18 ไม่เกิน 20 นะพี่:dribble:

ถูกต้องแล้วพี่เก๋ เราต้องกลับมาเป็นตัวตนแบบเดิมที่ไม่มีใครเหมือนกับ
4 EVER LOW
ตามแบบฉบับเราที่โหลดจริงไม่สนไฮดรอลิกค์และปั้มทุกชนิดเน้นเตี้ยๆกองๆ...
สนับสนุน100%เลย...
เดี๋ยวจะส่ง วีโก้4ประตูไปอิมเมจแล้ว...จะไปเว้าคัทซีแล้วเน้ออยากจะเอาตูดลงอีกสัก3นิ้วอ่ะตอนี้เพิ่ง3.5นิ้วเอง หรือพี่เก๋มีร้านดีๆแนะนำป่าว...
จะได้เป็น FOREVER LOW อีกไง...

ถูกต้องแล้วพี่เก๋ เราต้องกลับมาเป็นตัวตนแบบเดิมที่ไม่มีใครเหมือนกับ
4 EVER LOW
ตามแบบฉบับเราที่โหลดจริงไม่สนไฮดรอลิกค์และปั้มทุกชนิดเน้นเตี้ยๆกองๆ...
สนับสนุน100%เลย...
เดี๋ยวจะส่ง วีโก้4ประตูไปอิมเมจแล้ว...จะไปเว้าคัทซีแล้วเน้ออยากจะเอาตูดลงอีกสัก3นิ้วอ่ะตอนี้เพิ่ง3.5นิ้วเอง หรือพี่เก๋มีร้านดีๆแนะนำป่าว...
จะได้เป็น FOREVER LOW อีกไง...
เชิญเองบ้าไปคนเดียวก่อนแล้วกัน..เดี๋ยวจะตามไปจ้า

ได้ข่าวว่าเจ้าสำนัก K-sport ไม่สบายอีกแล้วหรือ...เมื่อคืนเข้าไปที่ร้านเห็นสภาพไม่ค่อยดี...ยังไงถ้าวันนี้ใครผ่านไปแถวนั้นช่วยดูหน่อยว่ายังอยู่ไหม ....555............
:brick: :brick: :brick: :brick:

ตกลงไม่ใช่ K-sport กันแล้วใช่ไหม
ตกลงจะเป็นแก๊งข้าวเกรียบว่าวกันใช่รึเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน