กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ooy เรากะนายซวยกันอีกแล้วว่ะ..
แนนจ๋า..พี่กะ ooy อยู่หลังเขา..
มีเก๋..ที่อยู่หน้าเขา คนเดียว..:sweat: :sweat:
ผมม่ายรู้เรื่องยังโดนไปกับพวกพี่ด้วยเลย...

พ่อเทพบุตร ชอบโยนขี้มาห้ายเรื่อยเลยอ่ะ...

เพื่อนๆครับ...ช่วยสะกดคำนี้ให้หน่อย..
ช้าง หนู สระ
โดยเฉพาะ ooy
โทรมาแล้วบอกข้างๆหูเบาๆก็ได้..:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ห นู กั บ ม า แ ล้ ว น ะ พี่ ตั้ ม พี่ o o y เ บื่ อ มั ย กั บ ค น ที่ ขี้ คุ ย ห ล ง ตั ว เ อ ง ส น า ม ห น้ า ไ ด้ มี ค น พู ด ไ ม่ อ อ ก แ น่ คำ ว่ า ช น ะ เ ชื่ อ ป ะ อ ย่ า ง นี้ ต้ อ ง ใ ห้ พี่ แ น น ฆ่ า :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

....บอกได้คำเดียวว่าพี่ตั้มกับอ๋อผลัดกัขับเสารนี้กับรถบังคับ

....บอกได้คำเดียวว่าพี่ตั้มกับอ๋อผลัดกัขับเสารนี้กับรถบังคับ
พี่ถ้าจะโดนมานสวนนะ
พี่ก้อทามเป็นแกล้งเสียหลัก
หักพวงมาลัยไปทับรถบังคับแม่งเลยดิเพ่...

5 5+

พี่ถ้าจะโดนมานสวนนะ
พี่ก้อทามเป็นแกล้งเสียหลัก
หักพวงมาลัยไปทับรถบังคับแม่งเลยดิเพ่...

5 5+[/quote]...สงสัยเป้อยากขับพรุ่งนี้แน่เลย

ไฟล์แนบ

35.4 KB · อ่าน: 80
อยากแข่งกับรถบังคับว่ะ..ฝนไม่น่าตกเลย..ไม่งั้นนะ..หึหึ..:boss: :boss:

ห นู กั บ ม า แ ล้ ว น ะ พี่ ตั้ ม พี่ o o y เ บื่ อ มั ย กั บ ค น ที่ ขี้ คุ ย ห ล ง ตั ว เ อ ง ส น า ม ห น้ า ไ ด้ มี ค น พู ด ไ ม่ อ อ ก แ น่ คำ ว่ า ช น ะ เ ชื่ อ ป ะ อ ย่ า ง นี้ ต้ อ ง ใ ห้ พี่ แ น น ฆ่ า :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ว่างๆก้อช่วยกันจูงมือไปดูกันที่สนามหน่อยนะ..น้อง ขนมเปียกปูน..:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ลำพังจะประคองตัวเองยังไม่ไหวเลย..
วันนั้นไปส่งโครตกลัวมันฉี่ในรถ shipหายเลย..:sweat: :sweat: :cold: :cold:

แหมไปว่ามัน....
ยังไงพี่ก็คิดถึงอดีตเก่าๆๆของพี่กับมันหน่อยสิ
ได้ใหม่ลืมเก่านะเรา...อิอิ :redface: :redface: :redface: :redface:

ตัวเก็บข้อมูลเลยและ
แถม RAMเยอะอีกต่างหาก:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ตอนนี้ผมเก็บข้อมูลเพาะที่พี่ไปกับพี่แหบ
เท่านั้นแหละคร๊าบบบบบ...
วันเสาร์แค่พ่เค้าไปแข่งรุ่นแบ๊คเก็ตน่ะพี่อย่านอกเหนือแข่งรถนะคร๊าบบบบ...

55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน