กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ตอนนี้ผมเก็บข้อมูลเพาะที่พี่ไปกับพี่แหบ
เท่านั้นแหละคร๊าบบบบบ...
วันเสาร์แค่พ่เค้าไปแข่งรุ่นแบ๊คเก็ตน่ะพี่อย่านอกเหนือแข่งรถนะคร๊าบบบบ...

55+
สงสัยต้องพาไปหัดเบิร์นยางซะและ..:sexy_girl: :sexy_girl: :wink:

ขอแค่ดูเวลา กับรับ TIME SLIPก้อพอ...อิอิ:biggrin: :biggrin:
ให้ช่วยแค่นั้นพอเหรอพี่...
เป้ ช่วยพี่ได้แบบขาดใจเลยนะพี่...
ได้ทุกเรื่องเลย...หรือจะให้พี่อ๋อย ช่วยแท๊คทีมก้อได้นะพี่...:sexy_girl: :sexy_girl:

ให้ช่วยแค่นั้นพอเหรอพี่...
เป้ ช่วยพี่ได้แบบขาดใจเลยนะพี่...
ได้ทุกเรื่องเลย...หรือจะให้พี่อ๋อย ช่วยแท๊คทีมก้อได้นะพี่...:sexy_girl: :sexy_girl:
ไปหาปี๊ปบางๆมาให้อ๋อยเตะให้ดังก่อน..:brick: :brick: :biggrin:

มันเกี่ยวอะไรกับ ตรู กันนี่

( ผมอยู่ของผมเฉยๆนะนี่ )
โอ๋..โอ๋..ไม่แซวก้อได้
อุตส่าห์เอากล่องไปซ่อมให้..น่ารักออกอย่างนี้
เป้..ไปพาดพิงถึงอ๋อยได้ไงวะ!:boss: :boss:

อุตส่าห์เอากล่องไปซ่อมให้..น่ารักออกอย่างนี้
เป้..ไปพาดพิงถึงอ๋อยได้ไงวะ!:boss: :boss:
ซะงั้น...เลยนะเพ่...

ถ้าไม่มีพี่อ๋อย:sexy_girl: :sexy_girl: ...ก็ไม่มันส์นะพี่คร๊าบ

แหมไปว่ามัน....
ยังไงพี่ก็คิดถึงอดีตเก่าๆๆของพี่กับมันหน่อยสิ
ได้ใหม่ลืมเก่านะเรา...อิอิ :redface: :redface: :redface: :redface:

สมน้ำหน้าเป็นไงละโยพี่ OOY ขุดมาเข้าแล้ว
โดนไหมละเฮียตั้มจ๋า ส.น.น..... งง.งง

ไ ม่ มี อ ะ ไ ร ทำ ห ร อ อี พี่ ตั้ . . . ม า นั่ ง ข้ อ ค ว า ม ม า ห า น้ อ ง นิ ถ้ า ว่ า ง ไ ป ทำ ร ถ ตั ว เ อ ง ใ ห้ ช น ะ ร ถ บั ง คั บ เ ถ อ ะ จ ะ ไ ม่ ต้ อ ง เ อ า ปี ป คุ ม หั ว ไ ด้ ไ ม่ มี ใ ค ร เ สี ย ด สี . . . . ฮ่ า ฮ่ า ฮ่ า :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไ ม่ มี อ ะ ไ ร ทำ ห ร อ อี พี่ ตั้ . . . ม า นั่ ง ข้ อ ค ว า ม ม า ห า น้ อ ง นิ ถ้ า ว่ า ง ไ ป ทำ ร ถ ตั ว เ อ ง ใ ห้ ช น ะ ร ถ บั ง คั บ เ ถ อ ะ จ ะ ไ ม่ ต้ อ ง เ อ า ปี ป คุ ม หั ว ไ ด้ ไ ม่ มี ใ ค ร เ สี ย ด สี . . . . ฮ่ า ฮ่ า ฮ่ า :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ปล.พี่ตั้ม เป้เตรียมปี๊บไว้ให้แล้วนะครับพี่...

พี่เก๋ครับ ^ ^

ช่างวายสายกลับมายังครับ

^ ^

อิก 40000 ที่เหลือ จ่ายปีหน้าได้มะครับ

^ ^

ไปหละครับ...

ล.ป - ขอ95เต็มถังด้วยนะพี่คับ

เหอๆ

ชอบใจมากใช่มั้ย..
น้อง ชมพู่ ม้าเหมี่ยว..:biggrin: :biggrin:

พี่เก๋ครับ ^ ^

ช่างวายสายกลับมายังครับ

^ ^

อิก 40000 ที่เหลือ จ่ายปีหน้าได้มะครับ

^ ^

ไปหละครับ...

ล.ป - ขอ95เต็มถังด้วยนะพี่คับ

เหอๆ
........มีรออยู่หลายลำเลย..กรูละเซ็งช่างเทวดาจริง

ไฟล์แนบ

5.5 KB · อ่าน: 65

พี่ๆๆ..งานเข้าแล้วล่ะมีทั้งข่าวดีและข่าวร้าย
ข่าวดี:redface: - เอากล่องไปซ่อมแล้ว
ข่าวร้าย:cry: - กล่องพังนะพี่(อาจซ่อมได้แต่ไม่รู้จะซื้ออะไหล่ที่ไหน ?? ) ถ้าโชคดีอาจเจอนะ

ปล.ลืมไปว่าสเต็ป 7 วิ.ของพี่มันต้องใช้กล่องใบใหม่นะเพราะแจ็คมันบอกไว้
ปล.อีกครั้งอย่าคิดสั้นนะพี่ อิอิอิอิ :burn: :burn: :burn: :burn:

F CON V PRO + ชุดไฟจุดระเบิด MSD เท่านั้น

บอกแล้วว่าวันนั้นต้องมาถึง....เวรกรรมแท้เด็กอย่าเอาอย่างคนนี้...อิอิ

ไฟล์แนบ

165.6 KB · อ่าน: 76
ปล.พี่ตั้ม เป้เตรียมปี๊บไว้ให้แล้วนะครับพี่...

ขอบพระคุณคะพี่เป้....สุดหล่อ
ปี๊ปของพี่ตั้มหนูขออันใหญ่ๆหน่อยนะพี่เอาแบบให้มิดตัวเลยพี่:burn: :burn:

จะรีบตายไปไหนจ๊ะพี่......ไม่เป็นไรหนูของเป็นเจ้าภาพคืนแรกแล้วกันคับ....เครียดทำไมแค่กล่องพัง..ฮูฮูฮูฮูฮูฮู:biggrin: :sweet_kiss:
เดี๋ยวเจ้าภาพจะโดนก่อนเลย...:super:
น้อง โอเลี้ยง ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน