กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
...อยากแสดงความยินดีสำหรับผู้ชนะในเสาร์ที่ผ่านมาและเสียใจกับใครบางคนที่.........พัง(ปล.อ๋อยมันสั่ง)
แล้วก้อเข้าใจพังช่วงเกียร์25แพงๆแล้วขาดตลาดด้วยนะพี่เรา...

มานก้ออย่งนี้แหละมีหญิงไปด้วยก้อต้องซัดให้มันสุดๆกันหน่อยเจงป่ะพี่ๆๆ....

ปล.ไอ้เด็กคนในรูปมานนอนม่ายตื่นสักทีเลยนะจ้าวหนูจามมายเนี่ย...

แล้วก้อเข้าใจพังช่วงเกียร์25แพงๆแล้วขาดตลาดด้วยนะพี่เรา...

มานก้ออย่งนี้แหละมีหญิงไปด้วยก้อต้องซัดให้มันสุดๆกันหน่อยเจงป่ะพี่ๆๆ....

ปล.ไอ้เด็กคนในรูปมานนอนม่ายตื่นสักทีเลยนะจ้าวหนูจามมายเนี่ย...

ใช่แล้ว เป้ คนเรามันต้องโชว์ POWER กันหน่อย............
-ทีเราเราเสียให้ขับรอกันด้วย
แต่พี่แก้กลับบอกว่าขับช้าไม่ได้หัวเทียนจะบอด
ดูสิคนเรา ( เวรกรรมแท้ๆ )

เป้...มีคนกำลังปิดบังความลับอะไรบางอย่างอยู่
ปล.แต่เราเซฟกระทู้ของเป้เก็บไว้แล้วล่ะ แต่ถึงจะลบกระทู้ไปแล้วก็เท่านั้น
ความจริงก็คืความจริง อิอิ...( นอนกัดฟันนะ )

คนมันกลุ้ม "มอไซ" ก็พังอีก สงสัยต้องเดินซะละมั้ง

...มันหายไหนกัหมฟะ
พี่เก๋...พี่ตั้มเค้าปิดบังความลับอยู่พี่...
พอพี่เข้ามาเค้าก้อลบทิ้งหมดแว๊ววว...
เค้ากลัวพี่รู้ว่าเค้านอนกัดฟันอ่ะพี่เก๋...

ไว้เด๋วจะหาพยานมายืนยันให้...

ดูรูปน้อง MILK ไปก่อนแว๊วกานนะ

อิ๊ อิ๊
ดูคุ้นๆมั้ย

ไฟล์แนบ

35.4 KB · อ่าน: 54
    38.9 KB · อ่าน: 52
เป้...มีคนกำลังปิดบังความลับอะไรบางอย่างอยู่
ปล.แต่เราเซฟกระทู้ของเป้เก็บไว้แล้วล่ะ แต่ถึงจะลบกระทู้ไปแล้วก็เท่านั้น
ความจริงก็คืความจริง อิอิ...( นอนกัดฟันนะ )

คนมันกลุ้ม "มอไซ" ก็พังอีก สงสัยต้องเดินซะละมั้ง
คนอาราย รถเก๋งก้อเกียร์พัง...
มอไซค์มานก้อม่ายรักดีมาด่วนจากพี่ตั้มไปอีก...
แล้วชีวิตนี้จะเหลือไรฟร่ะเนี่ยพี่กรู...

อิ๊ อิ๊

ปล. ยืมFINOเป้ไปใช้ก่อนมั้ยช่วงนี้ไม่ได้ซิ่งเลยอ่ะพี่...

อะไรความลับเเตกซะแล้วพี่ตั้กินเด็...

ไฟล์แนบ

16.5 KB · อ่าน: 51
อะไรความลับเเตกซะแล้วพี่ตั้กินเด็...
กินเด็กอย่างเดียวไม่พอนะพี่เก๋
แต่กินแล้วไม่เพื่อกันนี่อ่ะดิ
เด๋วสักวันเด็กจะติดคอตายนะเพ่....

อิ๊ อิ๊ . . .:wink: :brick:

กินเด็กอย่างเดียวไม่พอนะพี่เก๋
แต่กินแล้วไม่เพื่อกันนี่อ่ะดิ
เด๋วสักวันเด็กจะติดคอตายนะเพ่....

อิ๊ อิ๊ . . .:wink: :brick:

คนเขากำลังหนีความผิดอยู่
เลยไม่ยอมเข้ามา:redface: :redface: :redface:

ใครหนีอะไร ทำไม เหรอครับ
อยากรู้.....555:byebye: :byebye: :byebye:
ขอมีส่วนร่วม.....นะนะ:redface:
ก้อพี่คนที่ซัดรถโชว์พริตตี้ที่สนามจนเกียร์พังไง...
พอดีมีคน(คนในรูปที่เป้โพสไว้น่ะ)ฝากให้มาบอกพี่คนนั้นน่ะ(รู้กันนะพี่น้องครับ)
ว่าพี่เค้านอนกัดฟันจนหนูนอนไม่หลับทั้งคืนเลยอ่ะ...
พอดีโพสไว้แล้วพี่คนนั้นเค้าก้อลบไปแว๊วกลัวสาวอื่นมาเห็น...
ปล.พี่อ๋อย ได้เซฟกะทู้ต้นฉบับไว้แล้วอยากดูไปขอให้พี่อ๋อยส่งไปให้ได้เลย

ปล.พี่อ๋อยคร๊าบบบ
เราไม่เอ่ยชื่อเค้าคงไม่รู้หรอกนะว่าเป็นครายอ่ะ...

คนล้มพวกเราไม่เคยคึดจะข้ามแค่อุ้มขึ้นมาแล้วประจานพอมันส์ๆ

อิ๊ อิ๊

ไฟล์แนบ

35.4 KB · อ่าน: 60
มีอารัยกานเหรอ...
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน
ครายอ่ะ...:verwirrt: :verwirrt:
.....เปลี่ยนเด็กคนใหม่เถอะ..คนนี้ดวงทำรถพังๆๆๆแน่ๆๆๆๆเลย

ไฟล์แนบ

29.1 KB · อ่าน: 61
.....เปลี่ยนเด็กคนใหม่เถอะ..คนนี้ดวงทำรถพังๆๆๆแน่ๆๆๆๆเลย
ต้องเป็นคนอย่างในรูปเลยป่าวล่ะ
พี่เก๋...
แล้วพี่คนนั้นเค้าจะชอบเหรอ...

เด๋วก้อไปนอนกัดฟันจนน้องเค้านอนไม่หลับอีกหรอก...

ต้องเป็นคนอย่างในรูปเลยป่าวล่ะ
พี่เก๋...
แล้วพี่คนนั้นเค้าจะชอบเหรอ...

เด๋วก้อไปนอนกัดฟันจนน้องเค้านอนไม่หลับอีกหรอก...
จะกัดไข่ให้ขาดเลย...:super: :super:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน