กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ใครหนีอะไร ทำไม เหรอครับ
อยากรู้.....555:byebye: :byebye: :byebye:
ขอมีส่วนร่วม.....นะนะ:redface:

เลวมาก..!!!!!!:super: :super: :super:
แหม!!!พี่ก้อคนม่ายรู้เค้าก็แค่ถามอ่ะพี่...:biggrin: :biggrin:

ปล.คนล้มพวกเราไม่เคยคึดจะข้ามแค่อุ้มขึ้นมาแล้วประจานพอมันส์ๆ

ต้องเป็นคนอย่างในรูปเลยป่าวล่ะ
พี่เก๋...
แล้วพี่คนนั้นเค้าจะชอบเหรอ...

เด๋วก้อไปนอนกัดฟันจนน้องเค้านอนไม่หลับอีกหรอก...
จัดเอาคนในรูปที่พี่เก๋โพสให้พี่ตั้มหน่อยสิ เป้ ขอร้อง

เอารูปนี้ใช่ไหม..เป้..ที่เกียร์+กล่อง..พัง..

พี่ตั้มตอนนี้มีข่าวดีนะ:redface: :redface: :redface:
กล่อง POWER ซ่อมได้แล้วนะ

แหม!!!พี่ก้อคนม่ายรู้เค้าก็แค่ถามอ่ะพี่...:biggrin: :biggrin:

ปล.คนล้มพวกเราไม่เคยคึดจะข้ามแค่อุ้มขึ้นมาแล้วประจานพอมันส์ๆ
Eหนอนมันทามมัยจาม่ายรู้..
เพราะมานเปน นอมีนี ของEอ๋อย..:boss: :boss:

จัดเอาคนในรูปที่พี่เก๋โพสให้พี่ตั้มหน่อยสิ เป้ ขอร้อง

เอารูปนี้ใช่ไหม..เป้..ที่เกียร์+กล่อง..พัง..
รถครายอ่ะ...คุ้นๆเหมือนว่าจะเป็นคันเดียวกันกับที่จอดเกียร์พังอยู่ที่อู่อ่ะพี่...

รูปนี้ช่ายป่าวพี่...
ที่พี่ตั้มชอบอ่ะพี่...

ไฟล์แนบ

29.1 KB · อ่าน: 56
เพราะมานเปน นอมีนี ของEอ๋อย..:boss: :boss:
แหม!!!
พี่ก้อบอกแล้วไงว่าช่วงนี้กลุ่มพันธมิตรมานกะลังแรงอยู่อ่ะพี่...

พี่พลาดมาผมไม่ข้ามไงก้อบอกแล้วอ่ะพี่คร๊าบ...:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:biggrin: :biggrin: ...รู้จริงรู้จริง........มันเป็นคนสั่ง
ผมก้อทำตาม.....555:byebye: :byebye: :byebye:
ว่าแต่ช่วยเอารูปมาดูหน่อย....:burn: :burn:

:biggrin: :biggrin: ...รู้จริงรู้จริง........มันเป็นคนสั่ง
ผมก้อทำตาม.....555:byebye: :byebye: :byebye:
ว่าแต่ช่วยเอารูปมาดูหน่อย....:burn: :burn:
ก้อบอกพี่ตั้มแว๊วไง...

ว่าตอนนี้พวกผมเป็น

กลุ่มพันธมิตร...K-SPORT

ปล.จัดตั้งพันธมิตรครั้งนี้สำหรับ พี่ที่ชอบนอนกัดฟันโดยเฉพาะเลยอ่ะ...

อิ๊ อิ๊:boss: :boss:

ไฟล์แนบ

11.3 KB · อ่าน: 82
พี่คนนั้นเค้าคงไม่เซฟรูปไว้หรอก...
เมื่อกี้ดันลงรูปผิดไปลงรูปพี่เก๋กะพี่ตั้ม...

นี่คือรูปน้องคนนั้นนะ...

น้องในวันที่เกียร์พังอ่ะ...

5 5+

ไฟล์แนบ

38.9 KB · อ่าน: 85
    35.4 KB · อ่าน: 80
พี่คนนั้นเค้าคงไม่เซฟรูปไว้หรอก...
เมื่อกี้ดันลงรูปผิดไปลงรูปพี่เก๋กะพี่ตั้ม...

นี่คือรูปน้องคนนั้นนะ...

น้องในวันที่เกียร์พังอ่ะ...

5 5+
:biggrin: :biggrin: สุดสุดเลยครับ.....
ผมพอเข้าใจและ:sexy_girl: :sexy_girl:
:rolleyes: :rolleyes: ..ว่าทำไมต้องโชว์POWER
ขนาดต้องทำลายข้าวของด้วย...:wink: :wink:

อ้าว..เฮ้ย..ตรู... ยังไม่ได้สั่งเลยนะโว้ย

อ้าว..เฮ้ย..ตรู... ยังไม่ได้สั่งเลยนะโว้ย
แหม....พี่อ๋อย...
ก้อพี่เป็นแกนนำไงล่ะพี่...
มีไรก้อต้องเสียสละให้พี่ก่อนดิ

5 5+:brick: :brick:

ไฟล์แนบ

52.5 KB · อ่าน: 77
....เสาร์นี้พี่TUMดันแอรโฟลระเบิดแต่แข่งรุ่นสตีลแดรกได้ที่3ส่วนโบ้อะไหล่ได้รุ่น13กับ11.9มานอนกอด...(ปล.ไอ้เป้เจ้าพลจะวาง25โบแล้วเฟ้ย)

ไฟล์แนบ

165.6 KB · อ่าน: 70
ออกฟีโน่มาแว๊วคั๊บ ใหม่ ๆ สด ๆ เลย

จะเอาไว้ขี่ไปหาพี่เป้ ไปอาบน้ำด้วยกัน

อิอิ

ออกฟีโน่มาแว๊วคั๊บ ใหม่ ๆ สด ๆ เลย

จะเอาไว้ขี่ไปหาพี่เป้ ไปอาบน้ำด้วยกัน

อิอิ
เมื่อไหร่อ่ะต้น...รอนานแว๊ววว...
เหมือนพี่เลยอะ...
ว่าแต่FINOพี่พร้อมเจอกับFINOเป้ป่าวอ่ะ...
แค่ลูกเชียร์ ไซร์100 ยือชัก3มิล
วาลว์ไทเกอร์ แคมโต คาร์บูNโปร์อาม...
พร้อมเจอทั้งคลิ๊ก กับ ฟีโน่คันส้ม ขาว...

อิ๊ อิ๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน