กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
25โบยักษ์..20โบมด..อยากขับว่ะ..
25ออโต้โดนแน่นอน..ฟันธง..
คราวเนี้ย..ทศ5วิ ของจริง..:biggrin: :biggrin:

แต่ที่รู้ๆๆเสาร์นี้ มี 25 กะปุกคันใหม่ 402 ม้าเอง
ปล.น้ำมัน 95 นะ ไม่ได้โกงใส่ อ็อกเทน 100 แล้วได้เพิ่มแค่ 2 ม้า...

:biggrin:แล้วพี่อ่ะ ชอบกินไร....ใช่ :dribble: :sexy_girl: :wink:
.......(sensor)ออกอากาศไม่ได้:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ว่าแต่ใบสมัคร supermodel ขอได้ที่ไหนอ่ะเจ๊ :redface:

ก้อบอกเค้าไปดิว่าพี่ตั้ม...
ก้อชอบแบบพี่GOLFเหมือนกานอ่ะ...:wink: :brick:

ใช่ใช่พี่เป้พูดถูก......ว่าแต่คนอื่นเค้าไม่ดูตัวเองใช่ปะ:burn: :burn:

:biggrin:
:biggrin: :biggrin:
ถึงจะเน่าแต่ยังกินน้ำมันอยู่...
แต่คันสีส้มนี่สิทำไมชอบกินแต่ ผักบุ้ง..:biggrin:
ปล.แล้วชอบกินอีกอย่างนึงคือ...หญ้าอ่อนๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่OOyอยู่ไหนเนี่ยช่วยหนูด้วยพี่ตั้มว่ารถหนูกินผักบุ้ง

แต่ก็ยอมกินผักบุ้งถ้ากินน้ำมันแล้วมันเหมือนกับรถพี่ตั้มที่พังไม่รู้วันจบแล้วชอบพังแบบว่าพังทั้งรถมอไซ.....รถใหญ่หนูยอมกินผักบุ้งดีกว่าใช่ปะพี่ๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เป้..หนอน..ช่วยด้วยโดนเค้ารุม:burn: :burn: :burn: :burn: :burn:
พี่ม่ายต้องกลัวหรอก...
เป้ เตรียมกล้องถ่ายDVDไว้แล้ว
เด๋วเสาร์ที่16ก้อรู้ว่ารถพี่ตั้มกะรถบังคับครายจะแรงกว่ากาน...
ถ้าพี่ตั้มชนะเป้จะอยู่เป็นกำลังจายห้าย...
แต่ถ้าพี่แพ้...
เป้ จะรีบเดินออกห่างเลยพี่...

5 5 5+:biggrin: :biggrin:

มันตรงแบบนี้
ถึงรักกันจริง
..เทอรโบมด329ม้า..มารายงานตัวแว๊วครับผมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ไฟล์แนบ

165.6 KB · อ่าน: 93
พี่ม่ายต้องกลัวหรอก...
เป้ เตรียมกล้องถ่ายDVDไว้แล้ว
เด๋วเสาร์ที่16ก้อรู้ว่ารถพี่ตั้มกะรถบังคับครายจะแรงกว่ากาน...
ถ้าพี่ตั้มชนะเป้จะอยู่เป็นกำลังจายห้าย...
แต่ถ้าพี่แพ้...
เป้ จะรีบเดินออกห่างเลยพี่...

5 5 5+:biggrin: :biggrin:
ขอบคุณที่รักกันจริง..:cry: :cry:

มาแล้ว...อย่าไปกลัวพันธมิตร:augenrollen: :brick:
:sexy_girl: :sexy_girl:ความลับไม่มีในโลก ...5555:wink: :wink:
หมั่นใส้..Eนี่ ที่สุด..:super: :super:
ฟันธง..Eนี่ต้องโดนคนแรกในแกงค์พันธมิตร..:boss: :boss:

รวมภาพขุนศึกตระกูลหยางและมีบางคนที่พี่ตั้มคิดถึงสุดๆๆด้วย(อย่าให้เจอนะมึง)

ไฟล์แนบ

63.7 KB · อ่าน: 76
....329ม้าพาเพลิน...ฝากบอก327ม้าไว้ด้วยครับ..คิคิคิ(ปล.พี่ตั้มสั่งมา)

ไฟล์แนบ

4.2 KB · อ่าน: 65
ขอบคุณที่รักกันจริง..:cry: :cry:
ม่ายเป็นไรพี่...ผมเตรียมอุปกรณ์ไว้พร้อมแว๊ววว...
:biggrin: :biggrin: พันธมิตรช่วยด้วย!!!
มีคนจะเล่นงานผม:rolleyes: :rolleyes:
ไว้รอเค้าแพ้รถบังคับก่อน
ค่อยอาวคืนอ่ะ...

อิ๊ อิ๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน