กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หวัดดีครับ พี่น้อง k-sport ทุกท่าน

จะลบกวนถามนิดหน่อยนะครับ อาบี 20โบ เดิมๆๆวิ่งประมาณเท่าไรครับ

ขอเป็น วินาที นะครับ ระยะ402 เมตร ครับ

ขอบคุณครับ[/quote]...20เกียรออโต้เทอรโบ ใบดำ407เมตรวิ่ง15.5-16.0
ส่วนกระปุกเทอร์โบเดิม 407เมตรวิ่ง14.8-15.3(อยู่ที่ช่วงล่างและยางอะไรที่ใส่อยู่ด้วย)

ไฟล์แนบ

76.7 KB · อ่าน: 85

คิดถึงพี่เก๋มากมาย ยังจำ แชมป์ by LPG ได้ บ่ หรือน้อง LPG. ของพี่เก๋:sweet_kiss:

555... ว่าแต่พี่ตั้ม:byebye: (ดับเบิ้ลฟาลว์)อ่ะครับเตรียมตัวและเตรียมใจ......:augenrollen: :augenrollen:
มาเลี้ยงข้าวอ่ะยัง:biggrin: :biggrin:
:byebye: ปล.ใครเลี้ยงไม่รู้...รู้แต่ว่าผมอิ่ม:smile: :smile: :smile:

โอ๊ยพี่หนอน...คนยังเฮียตั้มไม่เลี้ยงข้าวพวงพี่หลอกเค้ามีนัดเลี้ยงข้าวกับสาวๆตั้งมากมาย
เปลี่ยนรางแทบไม่ทัน....:dribble: :dribble:

โอ๊ยพี่หนอน...คนยังเฮียตั้มไม่เลี้ยงข้าวพวงพี่หลอกเค้ามีนัดเลี้ยงข้าวกับสาวๆตั้งมากมาย
เปลี่ยนรางแทบไม่ทัน....:dribble: :dribble:

แหมพูดถูกใจพี่จริงๆๆเลยน้องรัก

แหมพูดถูกใจพี่จริงๆๆเลยน้องรัก
พูดมีเหตุผลและถูกต้องที่สุดคร๊าบพี่น้องครับ

....ช่วงสถานการณ์ในขณะนี้ผมไม่รู้ไม่เห็นอะไร:burn: ด้วยทั้งสิ้นและไม่เกี่ยวในทุกกรณีคร๊าบบบบ..:sweat:

ไฟล์แนบ

54.5 KB · อ่าน: 55
....ช่วงสถานการณ์ในขณะนี้ผมไม่รู้ไม่เห็นอะไร:burn: ด้วยทั้งสิ้นและไม่เกี่ยวในทุกกรณีคร๊าบบบบ..:sweat:
แถวบ้านเป้เค้าเรียกว่า เอาตัวรอดอ่ะพี่...

5 5+

รู้ดีนัก..:super: :super:

555... ว่าแต่พี่ตั้ม:byebye: (ดับเบิ้ลฟาลว์)อ่ะครับเตรียมตัวและเตรียมใจ......:augenrollen: :augenrollen:
มาเลี้ยงข้าวอ่ะยัง:biggrin: :biggrin:
:byebye: ปล.ใครเลี้ยงไม่รู้...รู้แต่ว่าผมอิ่ม:smile: :smile: :smile:
Eเนี่ย..ตัวจุดชนวนเลย..:super: :super:

หนับหนุน..โทรเรียก 199 และ อพปร.ได้เรย..:cold: :cold:
พี่คร๊าบเรียก อปพร.พี่ไม่เรียกรถป่อเต๊กตึ๊งให้ผมเลยล่ะพี่...

พี่ทำไรผมเด๋วพี่ไม่มีนักแสดงในสังกัดนพี่...
ยังไงผู้กำกับก้อต้องพึ่งนักแสดงนะพี่...
5 5+:biggrin: :biggrin:

พี่ก็น่าจะรู้นะ..ผู้อยู่เบื้องหลัง...55++

เตรียมตัวเป็นโรคกระเพาะไว้ได้เลย..:wink: :wink:

หนับหนุน..โทรเรียก 199 และ อพปร.ได้เรย..:cold: :cold:

พี่คร๊าบเรียก อปพร.พี่ไม่เรียกรถป่อเต๊กตึ๊งให้ผมเลยล่ะพี่...

พี่ทำไรผมเด๋วพี่ไม่มีนักแสดงในสังกัดนพี่...
ยังไงผู้กำกับก้อต้องพึ่งนักแสดงนะพี่...
5 5+:biggrin: :biggrin:

ปล่อยเขาไปเถอะคนมันแก่แล้ว จำอะไรไม่ค่อยได้ เขามีแต่ อปพร. แต่แกคงสับสนอะไรหลายอย่างอ่ะเป้ 55++

:eeek::eeek: อะไรนะ......จิงอ่ะ
พี่ตั้ม...เนี่ยนะจะเป็นแบบที่ว่า:augenrollen: :augenrollen:
555................รู้แล้ว:biggrin: :biggrin:

เตรียมตัวเป็นโรคกระเพาะไว้ได้เลย..:wink: :wink:
:byebye: :byebye: พี่ตั้ม.....คร๊าฟฟฟฟฟฟฟ
ตกลงจะเลี้ยงอะไร...อ่ะ......:redface: :redface:
:rolleyes: :rolleyes: ปล.ช่วยแนะนำร้านทำเล็บหน่อย....555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน