กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่ตั้มไม่มีแจกใบสั่งหรอก...เฮียเค้ามีแต่โดนใบสั่ง....666666?
:eeek: :eeek:ถูก.................ต้องนะครับ!!!
ว่าแต่เสาร์นี้.........:augenrollen: :augenrollen:
พี่ตั้มเค้าจะ:wink: (ดับเบิ้ลฟาวล์):wink: อีกป่าวง่ะ
ใครทายถูกให้พี่ตั้มเลี้ยงข้าว5 5 5 !!!:biggrin: :boss: :smile:

:eeek: :eeek:ถูก.................ต้องนะครับ!!!
ว่าแต่เสาร์นี้.........:augenrollen: :augenrollen:
พี่ตั้มเค้าจะ:wink: (ดับเบิ้ลฟาวล์):wink: อีกป่าวง่ะ
ใครทายถูกให้พี่ตั้มเลี้ยงข้าว5 5 5 !!!:biggrin: :boss: :smile:
ทางที่ดี..เก็บท้องไว้กินงานที่ ไฮโดรลิควาล์วเค้าเลี้ยงดีกว่านะ..555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อ้าวคนๆนั้นเขายังอยู่อีกหรือ
Iหนอนนึกว่าเขาลืมพวกเราไปแล้ว :cry: :cry: ไปจูนรถก็ไม่ไป
ปล.วันนี้กรูเลี้ยงเองก็ได้เพื่อน..เพราะผมอาจจะทายผิด :burn: :burn:

อ้าวคนๆนั้นเขายังอยู่อีกหรือ
Iหนอนนึกว่าเขาลืมพวกเราไปแล้ว :cry: :cry: ไปจูนรถก็ไม่ไป
ปล.วันนี้กรูเลี้ยงเองก็ได้เพื่อน..เพราะผมอาจจะทายผิด :burn: :burn:

อ้าวยังแข่งรถอยู่อีกหรือ :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: ครับ
:brick:เจ็บ..!!!:brick: ปวด..!!!:brick:
:eeek: แข่งครับ...แข่งร้ากกก!คร้าบบบ!!!:sweet_kiss: :sweet_kiss:
:rolleyes: :boss: :biggrin:

:brick:เจ็บ..!!!:brick: ปวด..!!!:brick:
:eeek: แข่งครับ...แข่งร้ากกก!คร้าบบบ!!!:sweet_kiss: :sweet_kiss:
แข่งรักอ่ะ
เข้า..วิน..บ่อยๆ
รักษาสุขภาพด้วยนะพี่
:dribble: :dribble: :dribble:

อยากแข่งด้วยจังแข่งร้ากกก!เนี่ย...
แต่ตอนนี้ไม่แข่งแล้น...ยอมแพ้แล้น...
กลัว กลัวงานจะเข้าไม่เลิกอ่ะคร๊าบบบบ...
:biggrin: :biggrin: พี่เค้ายังแข่งอยู่ครับ.......
แต่เปลี่ยนจาก Drag เป็น :rolleyes: :rolleyes:
:boss: Jim-Kha-Na !!!
:smile: :biggrin: :boss:
อ๋อ...ไอ่
Jim-Kha-Na !!!
พี่ตั้มเค้าไม่อ่านเป็น...

จิ้ม-คะ-น้า เหรอไง...

5 5+:sweet_kiss:

หนอนและอ๋อยรู้ทุกเรื่องทั้งหมดทุกอย่างครับ.....

ไฟล์แนบ

165.6 KB · อ่าน: 96
โจทย์ข้อที่1สอบถามเรื่องเครื่อง20โบหน่อยครับตอนเวลาสตาร์ทเครื่อง(ตอนเครื่องเย็น) เวลาเร่งเครื่องเสียงจะดังออกท่อปกติแต่เวลาเครื่องร้อนแล้วเร่งเครื่องเสียงมันจะออกดังฮึ่งๆที่เครื่องนะครับ(เหมือนเสียงเครื่องมันดังแบบอื้อๆนะครับเป็นเพราะสาเหตุอะไรครับมีโครพอรู้อาการบ้าง โจทย์ข้อที่2ครับ ต้องใช้งบเท่าไรถ้าจะโม20โบ(ต้อนนี้วิ่งจนกล่องตัดแล้วทำไม JAZZ มันยังตามติดตูดนะครับ):verrckt:

หนอนและอ๋อยรู้ทุกเรื่องทั้งหมดทุกอย่างครับ.....

ถูกต้องคร๊าบบบบบบ!!!
<DIR]-พวก.เรา.หยุด.แล้ว.พวก.ท่าน.หยุด.หรือ.ยัง-
ปล.ถ้าอยากรู้ให้ถามไอ้ยิ้ม:confused:
</DIR]

ถูกต้องคร๊าบบบบบบ!!!

<DIR]-พวก.เรา.หยุด.แล้ว.พวก.ท่าน.หยุด.หรือ.ยัง-
ปล.ถ้าอยากรู้ให้ถามไอ้ยิ้ม:confused:

</DIR]
:frown: ใช่แล้วครับ แต่ถ้าท่านไม่หยุด.......
เราก้อจะ:biggrin: :biggrin: อิ..อิ...:boss:
ปล.อยากรู้ถามยิ้ม555:redface::redface:

ไอ้ยิ้ม คืออะไรหรอ อยากรู้จัง:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:
บอกแน๊นหน่อยจิ:confused: :confused: :confused:

ไอ้ยิ้ม คืออะไรหรอ อยากรู้จัง:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:
บอกแน๊นหน่อยจิ:confused: :confused: :confused:

ซวยแล้วมึงไอ้หนอน เตรียมหาคำตอบไว้ด้วยตรูไม่เกี่ยว :biggrin: :biggrin:
ปล.อยากรู้ถามหนอนคนเดียวเท่านั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน